• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05 APR] [ZIP] HD2 CoreDroid DHD V1.6 [SKINNED&TWEAKED] ONLINE

em HD2 của mình vừa bị chết cảm ứng không vì lí do j` cả, mới cho em nó vào tủ chờ ngày đưa vào bệnh viện, buồn quá các bác ợ, hjx hjx :(

em HD2 của mình vừa bị chết cảm ứng không vì lí do j` cả, mới cho em nó vào tủ chờ ngày đưa vào bệnh viện, buồn quá các bác ợ, hjx hjx :(

thay cảm ứng đắt phết, nghe đâu 3 củ thì phải. nếu muốn bán xác thì pm mình nhé :D:D

Hic, chờ mãi mà không thấy bản Ginger 2.3.3 của CoreDroid. Giá mà có thêm Sense nữa thì tuyệt vời ^^... Nhóm này test lâu ghê. Đang beta

Muốn dùng hoàn chỉnh phải chờ chứ, test kỹ mới đưa ra cho người dùng thế mới ok, thấy bản 1.6 dùng vẫn rất ngon chưa có lỗi gì sao phải vội đòi bản mới chứ bác ?????
Hic, chờ mãi mà không thấy bản Ginger 2.3.3 của CoreDroid. Giá mà có thêm Sense nữa thì tuyệt vời ^^... Nhóm này test lâu ghê. Đang beta

Muốn dùng hoàn chỉnh phải chờ chứ, test kỹ mới đưa ra cho người dùng thế mới ok, thấy bản 1.6 dùng vẫn rất ngon chưa có lỗi gì sao phải vội đòi bản mới chứ bác ?????

Mình cài bản này xài được hơn ngày thì bị lỗi: tắt màn hình xong mở lại thì không có cách gì mở lên được mặc dù đèn bàn phím vẫn sáng, gọi điện thoại vô thì không đổ chuông mặc dù bên đầu gọi vẫn nghe nhạc, lúc đó chỉ còn cách tháo pin rồi mở lại. Đã bị hai lần rồi, có bạn nào bị lỗi giống như thế không?

Mình cài bản này xài được hơn ngày thì bị lỗi: tắt màn hình xong mở lại thì không có cách gì mở lên được mặc dù đèn bàn phím vẫn sáng, gọi điện thoại vô thì không đổ chuông mặc dù bên đầu gọi vẫn nghe nhạc, lúc đó chỉ còn cách tháo pin rồi mở lại. Đã bị hai lần rồi, có bạn nào bị lỗi giống như thế không?

mở màn hình lại thì nhiều lúc phải đợi 1 chút bác à, vụ delay này là lỗi chung do kernel rồi :D

tắt phần tự đọng diều chỉnh sáng đi là được bác ak

rom nay giá trị nhất ở cái tự điều chỉnh ánh sáng đấy bạn, mình thấy nó tốt nhất trong tất cả các rom từ trước đến nay.

mở màn hình lại thì nhiều lúc phải đợi 1 chút bác à, vụ delay này là lỗi chung do kernel rồi :D

mình chờ cả nửa tiếng luôn ấy chứ. Nhưng chỉ có đèn bàn phím sáng còn màn hình vẫn tối thui, trong khi các ROM khác vẫn bình thường không bị tình trạng này.

task 29 rồi cài lại từ đầu xem thế nào đi bạn, mọi ngừoi dùng rom này ổn lắm

mình chờ cả nửa tiếng luôn ấy chứ. Nhưng chỉ có đèn bàn phím sáng còn màn hình vẫn tối thui, trong khi các ROM khác vẫn bình thường không bị tình trạng này.

đôi lúc máy nó bị thế thì em khuyên bác là nên ấn 1 lần nữa cho màn hình tắt hẳn đi rồi đợi khoảng 1' xong ấn bật màn hình lại là sẽ được, cách này em đã dùng nhiều lần và đều đựoc. Với những tính năng tốt như bản này thì em nghĩ lỗi nhỏ này không đáng để bác phải chuyển rom đâu :D:D

đôi lúc máy nó bị thế thì em khuyên bác là nên ấn 1 lần nữa cho màn hình tắt hẳn đi rồi đợi khoảng 1' xong ấn bật màn hình lại là sẽ được, cách này em đã dùng nhiều lần và đều đựoc. Với những tính năng tốt như bản này thì em nghĩ lỗi nhỏ này không đáng để bác phải chuyển rom đâu :D:D

Chuẩn! Mình cũng up đi up lại hết ROM này qua Rom khác, cuối cùng đều về ROM này, daily use :)

bản này có support flash 10.2 không các bác ... e đang dùng raf 4.0.2 khi auto up lên flash 10.2 nó bị đá ra ngoài đành phải uninstall dùng 10.1 :(
nếu bản này support chắc e chuyển àh mà bản này ram free được khá không các bác

Chắc là máy bạn bị hỏng cảm biến ánh sáng rồi, 1 cái là cảm biến ánh sáng của màn hình khi dùng bt`, 1 cái là cảm biến ánh sáng khi nghe gọi, nếu mình áp vào tai thì màn hình tự tắt. Sửa cái đấy cũng đơn giản thôi, lấy liền đc và ko mắc tiền. Chúc bạn may mắn

các bác cho em hỏi:cài bản này cho LEO512 không chia thẻ có được ko.vì em cài có 4 cái app nhỏ xíu là dủ ròi.lý do thẻ nhớ của em quá cùi.

Back