• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05 APR] [ZIP] HD2 CoreDroid DHD V1.6 [SKINNED&TWEAKED] ONLINE

Không quen với Android lai trở về với WM thân yêu, có thể các ứng dụng giải trí Android nhiều hơn nhưng công việc thì WM vần là số một. (MÌnh nhận xét chủ quan thế không biết có đúng không? Có lẽ đã quen với WM nên chuyển sang cái khác không thích???)

Cũng giống mình lúc trước, nhưng giờ thì đã thay đổi; đang dùng android cứ nghĩ tới WM đã thấy nản muốn bán em HD2 đi, đến WP nóng như lửa ấy mà chỉ dám flash thử một lúc rồi lại về với android !

em đã Fix GPS của bản 1.6 rồi nhé. nếu bác còn dùng bản đó thì em chia sẻ
Mình vẫnbdùng bản clk v1.6 của bạn, bạn cho mình cái fĩ gps đi.
Nếu được bạn làm topic hướng dẫn chuyển rom từ cmw sang clk đi, mình thấy có nhiều anh em quan tâm. Mình thì kiến thức ÍT hạn hẹp chỉ chờ dùng ké thôi. :))

em đã Fix GPS của bản 1.6 rồi nhé. nếu bác còn dùng bản đó thì em chia sẻ

Sứa GPS bản 1.6 thế nào vậy.Mình đang dùng bản đó thấy ổn định chỉ duy GPS thôi.chứ mà quay sang 2.1 thấy bảo hay lỗi mih ko co thời gian nên cũng chẳng thử lam j nữa

Sứa GPS bản 1.6 thế nào vậy.Mình đang dùng bản đó thấy ổn định chỉ duy GPS thôi.chứ mà quay sang 2.1 thấy bảo hay lỗi mih ko co thời gian nên cũng chẳng thử lam j nữa

là bản clk CoreDroid v1.6 bạn ak.

Mình vẫnbdùng bản clk v1.6 của bạn, bạn cho mình cái fĩ gps đi.
Nếu được bạn làm topic hướng dẫn chuyển rom từ cmw sang clk đi, mình thấy có nhiều anh em quan tâm. Mình thì kiến thức ÍT hạn hẹp chỉ chờ dùng ké thôi. :))

Bạn có thể cho mình xin bản cLK CoreDroid DHD 1.6 của bạn được không?

Chỉnh sửa cuối:
bạn đưa cái bản fix gps lên đi, mình vẫn dùng bản clk của bạn nhưng gps hơi chán.

hê hê, đang dùng 2.1 gps bắt cực nhanh, chỉ 2' cho lần bắt đầu tiên ngoài trời :D:D. Những lần sau khoảng 30s là có luôn rồi :D:D

Bạn có thể cho mình xin bản cLK CoreDroid DHD 1.6 của bạn được không?
Bạn chờ bạn yêu vợ post luôn bản đã fix gps đi, mình cũng đang chờ.

hê hê, đang dùng 2.1 gps bắt cực nhanh, chỉ 2' cho lần bắt đầu tiên ngoài trời :D:D. Những lần sau khoảng 30s là có luôn rồi :D:D
Mình lại kết v.16 clk chứ bản 2.1 phải chia thẻ thì phải mà chưa hoàn thiên lắm nên mình không kết.

Bạn chờ bạn yêu vợ post luôn bản đã fix gps đi, mình cũng đang chờ.

Mình lại kết v.16 clk chứ bản 2.1 phải chia thẻ thì phải mà chưa hoàn thiên lắm nên mình không kết.

Bản nào chả phải chia thẻ :D

Bản nào chả phải chia thẻ :D
Tmobile chạy 1.6 không phải chia gì cả nhưng 2.1 chắc phải chia thẻ. Bạn vow-i love you ( yêu vợ ) đưa bản 1.6 clk đã fix gps của bạn lên đi.

Tmobile chạy 1.6 không phải chia gì cả nhưng 2.1 chắc phải chia thẻ. Bạn vow-i love you ( yêu vợ ) đưa bản 1.6 clk đã fix gps của bạn lên đi.

đang dùng 2.1 mà ko chia đây, tại vì thẻ class 2 mà chia thì chạy lag lắm :D:D

minh đang up lên đây, mạng yêu qua up toàn bị lỗi. bây giờ mạng khoẻ tranh thủ up.

đang dùng 2.1 mà ko chia đây, tại vì thẻ class 2 mà chia thì chạy lag lắm :D:D
Mình đã dùng đâu, đoán là phải chia thẻ :))
mình thấy 2.1 chưa ổn định cho lắm , trong thời gian chờ dùng tạm 1.6 vậy
Giờ khoái mỗi bản 1.6 clk, vẫn đang chời bản đã fix của bạn. Bản chưa fix này mình nghịch thế nào mà khi khởi đọng lên nó hay lỗ cái bàn phím gọi điện, bấm số xong rồi ấn ok là nó im re, lúc thì hiện thông báo lỗi, lúc thì treo phải khởi động lại. Có lẽ tại mình chuyển 1 số app từ bên ngoài vào system/app nó xung đột gì đó.

Chỉnh sửa cuối:
Mình đã dùng đâu, đoán là phải chia thẻ :))

Giờ khoái mỗi bản 1.6 clk, vẫn đang chời bản đã fix của bạn. Bản chưa fix này mình nghịch thế nào mà khi khởi đọng lên nó hay lỗ cái bàn phím gọi điện, bấm số xong rồi ấn ok là nó im re, lúc thì hiện thông báo lỗi, lúc thì treo phải khởi động lại. Có lẽ tại mình chuyển 1 số app từ bên ngoài vào system/app nó xung đột gì đó.

vì mạng nhà mình kém quá nên không up nguyên rom fix gps lên được nên mình làm file update cho bạn trước.
máy mình dùng gps vấn ok. hôm trước mượn máy thằng bạn up bản 1.6 mà mình up lên đó thì thời tiết không sác định đc thành phố và rò gps rất chậm sau khi up bản fix thì gps đã cải thiện . bạn dùng thử file update và full wipe ext cũ đi cho sạch mà vấn không đc thì mình sé up cả rom fix lên cho.

vì mạng nhà mình kém quá nên không up nguyên rom fix gps lên được nên mình làm file update cho bạn trước.
máy mình dùng gps vấn ok. hôm trước mượn máy thằng bạn up bản 1.6 mà mình up lên đó thì thời tiết không sác định đc thành phố và rò gps rất chậm sau khi up bản fix thì gps đã cải thiện . bạn dùng thử file update và full wipe ext cũ đi cho sạch mà vấn không đc thì mình sé up cả rom fix lên cho.
Mình đã cài file fix rồi nhưng không tác dụng bạn ạ, vẫn khó bắt gps lắm, mình chờ mãi không bắt đươc gps. Bạn cho mình xin cả rom mới đã fix nhé.

Back