• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05 APR] [ZIP] HD2 CoreDroid DHD V1.6 [SKINNED&TWEAKED] ONLINE

bạn nào có bản V1.6 cho TMOUS cLK version không ? cho mình xin với
Hôm trước có bạn nào đó đã đưa lên rồi nhưng diễn đàn bị lỗi, mình cũng đang tìm bạn đó để hỏi về cái GPS trong rom đó. Mình cái trên máy thấy nó không hoạt động, định hỏi xem bạn đó dùng nó có ok không mà không nhớ tên. Bản rom bạn ấy đặt tên là droi v1.6vn thì phải.

Ủa, lau rồi ko trở lại bản ROM này sài, sao thỉnh thoảng nó cứ reboot lại máy bất thình lình thế nhỉ?
Các bác có ai bị vậy ko nhỉ????

Ủa, lau rồi ko trở lại bản ROM này sài, sao thỉnh thoảng nó cứ reboot lại máy bất thình lình thế nhỉ?
Các bác có ai bị vậy ko nhỉ????
Mình dùng bản 1.6 này lâu rồi nhưng thấy nó vẫn rất ổn định

Mình dùng bản 1.6 này lâu rồi nhưng thấy nó vẫn rất ổn định

Sao cứ chơi Game lại thỉnh thoảng nó lại đứng nhỉ? Hix, Các bác cho biết nguyên nhân với. Ko biết phải do mình cài nhiều App quá ko. Cài 1 trang Gamelost luôn

Hôm trước có bạn nào đó đã đưa lên rồi nhưng diễn đàn bị lỗi, mình cũng đang tìm bạn đó để hỏi về cái GPS trong rom đó. Mình cái trên máy thấy nó không hoạt động, định hỏi xem bạn đó dùng nó có ok không mà không nhớ tên. Bản rom bạn ấy đặt tên là droi v1.6vn thì phải.
gps minh dùng vấn ổn mà dùng trong hà nội thấy chính sác đến từng m luôn.

http://www.megaupload.com/?d=ZWPM0NGJ

gps minh dùng vấn ổn mà dùng trong hà nội thấy chính sác đến từng m luôn.

http://www.megaupload.com/?d=ZWPM0NGJ

Cảmvơn bạn, mình cũng bát được gps rồi như chờ lâu lắm và khó bắt. Cùng vị trí ngày trước dùng wm chạy vietmap bắt nhanh lắm, giờ không bắt nổi. Phải ra giữa trời không có gì trên đầu ( kể cả cá mái che mưa ngoài lan can) thì mới bắt được gps.

Cảmvơn bạn, mình cũng bát được gps rồi như chờ lâu lắm và khó bắt. Cùng vị trí ngày trước dùng wm chạy vietmap bắt nhanh lắm, giờ không bắt nổi. Phải ra giữa trời không có gì trên đầu ( kể cả cá mái che mưa ngoài lan can) thì mới bắt được gps.

nếu gps kém thì mình cũng chưa biết sửa thế nào, với lại minh thấy trên máy mình chạy rất ổn.Có thể khi chưa xóa sạch các rom trước cũng có thể gây lỗi cho rom mới cài Kể cả đã wipe data/factory reset. Tốt nhất là Task29

down từ sáng giờ vẫn chưa được hotfile chán thật, v2.1 có gì hay ho hơn không nhỉ

Ai dùng thử bản 2.1 cho mình ý kiến cái.Mình đang dùng bản 1.6 thấy khá mựot .Phải đi làm nên không có TG up thử .Ai dùng cho mình hỏi tính năng hơng của nó.Up bằng thẻ nhớ bản Recovery có giống với bản 1.6 không hay dùng cái khác.Thanks

Back