• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-03-12][ROM] IceCreamTosti v0.10 [AOKP M4/4.0.3][MULTILANGUAGE][LITE][TYT_ICS_r1]

1. e thấy pin tụt hơi nhah, hay do để nền độg nhỉ :))

2. crop để làm hình nền ý, căn đúng rồi nhưg ra màn hình chính thì toàn bị lệch :(

1. e thấy pin tụt hơi nhah, hay do để nền độg nhỉ :))

2. crop để làm hình nền ý, căn đúng rồi nhưg ra màn hình chính thì toàn bị lệch :(

đừng để ảnh động và tinh chỉnh 1 số thứ là pin xài ok.

không bít anh em test có bị tình trạng giống mình không? Máy mình xem video bị lag quá trời. Anh em có cách fix chỉ mình nha.

Các Pro. cho hỏi sau khi cài ICS cho HD2 cùng softkey thì độ phân giải màn hình có bị thay đổi không? Mình up xong cài Vietmap x8a bị thu hẹp màn hình

không bít anh em test có bị tình trạng giống mình không? Máy mình xem video bị lag quá trời. Anh em có cách fix chỉ mình nha.
Nghe người ta nói dùng cái rockplayer ko bị lag, thử coi

xin các bác giúp đỡ, e mới xài HD2 nên không biết nhiều, e làm theo hướng dẫn và úp dc ROM, nhưng khi kết nối thì thẻ nhớ nó báo có 200M, vậy thì làm sao mà cài game với ứng dụng đây. Mong các pro giúp đỡ...thanks

xin các bác giúp đỡ, e mới xài HD2 nên không biết nhiều, e làm theo hướng dẫn và úp dc ROM, nhưng khi kết nối thì thẻ nhớ nó báo có 200M, vậy thì làm sao mà cài game với ứng dụng đây. Mong các pro giúp đỡ...thanks
Do bạn đã cài WP7 trước nên thẻ nhớ chỉ còn 200Mb, bạn format lại thẻ bằng SD Formatter, trong Option thì ở FORMAT TYPE bạn chọn FULL (Erase), ở FORMAT SIZE ADJUSTMENT thì bạn chọn ON là được.

cái bản này xài thử rồi, nói chung là trải nghiệm mới lạ, có nhiều phần mềm cũ khi cài đặt sẽ ko chạy đc, came,rec vẫn thấy lỗi, tắt chế độ conectdata rồi mà nó vẫn báo nhận thư đều đều, vẫn hơi lag khi bật các ứng dụng :D......

mình cài bản này thấy nhẹ mà hay, nhưng các bác cho hỏi sao khi mình kéo thanh status xuống thì nó ko hiện ra các lựa chọn âm thanh, hình ảnh, wifi, 3g.... Mình ấn vào cái biểu tượng tinh chỉnh nho nhỏ ấy thì chỉ có lựa chọn wifi với brighness thôi ko có chỉnh nhanh 3g

mình cài bản này thấy nhẹ mà hay, nhưng các bác cho hỏi sao khi mình kéo thanh status xuống thì nó ko hiện ra các lựa chọn âm thanh, hình ảnh, wifi, 3g.... Mình ấn vào cái biểu tượng tinh chỉnh nho nhỏ ấy thì chỉ có lựa chọn wifi với brighness thôi ko có chỉnh nhanh 3g

vào setting ==>Rom control===> toggles

rồi chỉnh hiện thêm các mục trong togles nó sẽ hiện ra.

Sr bác là mình ko nhớ rõ mục nào trong toggles vì đang xài rom khác.

Bác cứ thử đi nhé.

Chúc bác thành công.

Back