• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-03-12][ROM] IceCreamTosti v0.10 [AOKP M4/4.0.3][MULTILANGUAGE][LITE][TYT_ICS_r1]

mịa nó chứ, vừa Up xong bản 0.4 thì nó ra bản 0.5 ~X( . Anh em dùng bản này hay hơn bản 1.3 gốc cua tytung vì đỡ phải cài đặt thêm nhiều phần mềm khác, chỉnh sửa thuận lợi hơn

bản 0.5 này có già khác mấy bác?
ko biếtt đến lúc nào mới có bản ICS sài đc nhỉ? nói chung là tạm ổn về mọi thứ, ICS chạy trên hd2 còn lag quá

galery ổn rồi,nhưng quay phim và xem video vẫn lag quá mất,mà hình như không có gmaps thì phải nhỡ,mới trở về dùng bản ICS-CM9 1.3 của tytung thấy ngon lành nhưng vấn đề vẫn là quay phim và xem video + games (các games trung bình như pes12 lag thôi rồi)

Em cài bản 0.5 mà toàn bị treo ở màn hình chữ HTC xanh nền đen. Restore lại bản 0.4 thì vẫn Ok. Có bác nào bị tương tự như vậy không ạ?

Em cài bản 0.5 mà toàn bị treo ở màn hình chữ HTC xanh nền đen. Restore lại bản 0.4 thì vẫn Ok. Có bác nào bị tương tự như vậy không ạ?

task29 rồi format thể nhớ.

Cài lại là ok

update v0.5 mod đi ngang qua sửa lại tiêu đề giúp em , thanks mod

Chỉnh sửa cuối:
Em xem trong changelog thấy ghi , em đang dùng bản 0.4, vậy up lên 0.5 như thế nào bác nhỉ?

Từ v0.4 up lên V0.5 thì ok.

Tốt nhất để ko bị những lỗi phát sinh không đáng tiếc thì nên cài mới lại.

Từ v0.4 up lên V0.5 thì ok.

Tốt nhất để ko bị những lỗi phát sinh không đáng tiếc thì nên cài mới lại.
Như vậy là mình có thể update luôn ở CWM hả bác? Khi đó dữ liệu cũ có bị mất không ạ?

Đúng rồi bác. Ko có bị mất.

Thanks bác.
Tại em hơi bị ngại công tác cá nhân hoá các thiết lập, widget ấy mà.
À, cho em hỏi nốt câu nữa là update ở CWM là mình flash như bình thường hay phải đổi tên ROM zip thành file update.zip để update ạ?

Chỉnh sửa cuối:
Thanks bác.
Tại em hơi bị ngại công tác cá nhân hoá các thiết lập, widget ấy mà.
À, cho em hỏi nốt câu nữa là update ở CWM là mình flash như bình thường hay phải đổi tên ROM zip thành file update.zip để update ạ?

vẫn flash bình thường bác ah. ko cần đổi tên đâu.

Back