• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-06][CWM] Kingdom Sprint WWE 0.81.651.0 [TYTUNG_R10]

Mình nghĩ đến thời điểm này thì bản rom này chưa được hoàn chỉnh, cần phải đợi bác dungphp có thời gian để fix lổi, tạm thời các bạn hãy tham khảo các bản rom khác và up thử, xài ppc thì phải vọc nhiều bản rom mới thấy cái hay của nó nhất là HD2.
Các bạn thử bản rom này xem sao nha, rom từ xda, các bạn tham khảo

Mình đã up và đang xài thừ, cũng sense 3.0 nhưng không bị lổi FC, tuy nhiên vẫn bị lỗi sóng mạng thì các bạn fix bằng cách*#*#4636#*#*như bác dungphp đã hướng dẫn.Các chức năng khác thì mình đang test tiếp.

Hihi
Mình mới download xong v0.2 thì chủ topic ra v0.3
Đang download 0.3 về test thử ^^

Mình nghĩ đến thời điểm này thì bản rom này chưa được hoàn chỉnh, cần phải đợi bác dungphp có thời gian để fix lổi, tạm thời các bạn hãy tham khảo các bản rom khác và up thử, xài ppc thì phải vọc nhiều bản rom mới thấy cái hay của nó nhất là HD2.
Các bạn thử bản rom này xem sao nha, rom từ xda, các bạn tham khảo

Mình đã up và đang xài thừ, cũng sense 3.0 nhưng không bị lổi FC, tuy nhiên vẫn bị lỗi sóng mạng thì các bạn fix bằng cách*#*#4636#*#*như bác dungphp đã hướng dẫn.Các chức năng khác thì mình đang test tiếp.

Bác ơi
Bản 0.3 sao mình down về báo lỗi file zip còn bản 0.2 thì flash treo logo luôn:(

Đã test thử từ hôm qua đến giờ. Mỗi khi boot lại vào sense rất chậm (đôi lúc bị FC), 1 vài app bị FC, lỗi mất sóng fix bằng cách *#*#4636#*#* thì ok. Có cái quan trọng nhất là khi thoại thì bị rè rè ko nghe đc bên kia nói gì :-/ đành quay về bản rom khác :( Nói chung cần chờ bác dungphp hoàn thiện thêm. Dù sao cũng Thaks bác chủ thớt nhiều... =D> mong bác sớm hoàn thiện em nó...

Bản Vivo 0.3 chạy tốt thật nhưng trên nền sense 2.6 nên ko đẹp bằng sense 3 của bác dungphp
Nhất là cái hiệu ứng 3D desktop ấy :(

Mấy bản này hình như có bị sọc sọc phải không nhỉ, bận bịu công việc quá bữa nay mới test lại, bản TMOUS của bác Dũng nhìn đẹp thật :D, chắc mới nên chưa stable lắm.

Mấy bản này hình như có bị sọc sọc phải không nhỉ, bận bịu công việc quá bữa nay mới test lại, bản TMOUS của bác Dũng nhìn đẹp thật :D, chắc mới nên chưa stable lắm.
chuẩn đấy bác ak.mấy bản sence mới toaanf bị thôi.có thể là do màn hình của HD2 cùi wa co 65k màu nên bị vậy
mấy máy đời cao toàn 16tr màu thôi

Mấy bản này bản nào cũng có sọc ngang hết á
Ko hiểu sao bản của bác dungphp e chạy vào luôn luôn đến boot 123456 GO GO GO là treo tại chỗ ko biết:(

Mấy bản này bản nào cũng có sọc ngang hết á
Ko hiểu sao bản của bác dungphp e chạy vào luôn luôn đến boot 123456 GO GO GO là treo tại chỗ ko biết:(

Bác nên wipe hết data/cache đã nhé.
Mà máy bác là Tmous hay Org

Bác nên wipe hết data/cache đã nhé.
Mà máy bác là Tmous hay Org

Em đã wipe data cache đầy đủ bác ơi
Máy e là Tmous
Chắc xài tạm bản Vivo 0.3 chờ bản fix hoàn chỉnh của bác dungphp luôn quá :(

Xong rồi thì cho e xin cái rì viu nhé :))

có review cho [14-MAY-2011][MAGLDR][Sense3][V0.2-Smooth:)][HTC Kingdom][TMoUS/EU] [K:TytungR10]
Bản này chạy rất tốt,mượt lắm,install đi.Config và loder bản này nhanh lắm chỉ tầm 5' nếu ko gắn sim.:D
Sense ko bị FC luôn,chạy khá là nhẹ và CMW chỉ cần 290MB là đủ\-/
Chờ tí để test kĩ chức năng và sẽ có Screenshot sau nha

có review rồi đây
Bản này chạy rất tốt,mượt lắm,install đi.Config và loder bản này nhanh lắm chỉ tầm 5' nếu ko gắn sim
Chờ tí để test kĩ chức năng và sẽ có Screenshot sau nha

Hehe,thanks bác, e đang flash đây :">

Hjc
Cái weather mặc định chỉnh độ F mà vào weather là treo máy làm sao chỉnh lại độ C bt đây ta :(

Back