• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-06][CWM] Kingdom Sprint WWE 0.81.651.0 [TYTUNG_R10]

Đang download
Để chạy thử cho con T-mous của e xem sao
Mà sense tốn pin quá dù nó đẹp,hjc

các bạn gỡ sim ra rồi first boot thì sẽ boot nhanh hơn mà k bị lỗi force close. mình boot 1 lần thì vào được sense, fc đúng 1 lần, tính từ lúc cài xong đến lúc vào được sense thì khoảng tầm 10ph, lúc vào lockscreen thì các bạn bấm vào màn hình đừng để tắt màn hình thì sẽ k bị fc.

Các bạn hãy thực hiện theo hướng dẫn bên trên, tháo sim ra trước khi up rom (nếu có kết nối wifi luôn thì càng nhanh), mình từ khi cài và vào sense dưới 10 phút và không bị FC,nhớ khi vào lockscreen ấn các phím cứng để đừng tắt màn hình.

Leo 512 Flash mãi ko được đành nhìn anh em thưởng thức android 3.0 cho tê mô bai, nản ......!

đang load sense được 15p rồi, FC phải 2 chục lần T_T vẫn ấn phím cứng để ko bị tắt màn hình.... chả bít bị sao nữa T_T

Bãn này không dùng được các fix lổi sim như bản trước, khi khời động lại thì không có sóng, thưc hiện *#*#4636#*#* rối khởi động lại cũng không có sóng luôn.

vẫn bị lỗi sọc ngang, camera lấy nét ko chính xác, và fc liên lục khi vào ứng dụng...mà mãi chưa load được cái wether làm lockscreen. mong bác nhanh fix lỗi cho ra bản mới anh em đc thưởng thức.

Nói chung là các bác cứ e tờ ét tét đi, em chịu pó tay rồi, đợi khi nào có bản nào nhẹ nhàng hơn, dễ cài hơn, ít bị "ép xê" hơn, và ít phải đọc những dòng Commend phàn nàn hơn thì em Up, chứ thế này hơi nản ....! mà chủ đề đang nóng như than tổ ong thế này mà chủ theard không thấy Online để xem có gì thì sửa cho nó mượt nhẩy ..!

Bãn này không dùng được các fix lổi sim như bản trước, khi khời động lại thì không có sóng, thưc hiện *#*#4636#*#* rối khởi động lại cũng không có sóng luôn.

Em để cả sim load rom lần đầu thì có sóng, sau tháo ra load , sau lắp sim vào lại thì mất sóng.
Bản này vẫn còn nhiều lỗi nhỏ, như tương lai sẽ fix hết như các bản trước đây. hehe

Đã quay lại bản vivo của MDJ. tuy còn ít lỗi sọc ngang nhưng cũng quá mượt và ngon lành, chả bị FC cái gì, chiến Game HD ngon. bản của bác Dũng cài vào nản quá..:(

Mình đã up bản này thì sau khaong 6 lần reboot máy thì sense đã vào ok không còn bị Fc, tuy nhien bị lổi có sóng, theo hướng dẫn không fix được nên tạm chuyển sang bản khác vậy, đợc bản fix.

Bản này cò lỗi nhiều quá, bị FC liên tục, sọc ngang vẫn còn, khi chuyển đổi trang vẫn có độ trễ và màn hình đen.

Back