• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08/10/12] Android Revolution HD™ 6.8.0| ICS | High Quality & Performance | Sense 3.6

Bạn nào biết soft nào có chức năng backup toàn bộ cấu hình, phần mềm điện thoại thì chỉ mình nhé, hồi trước dùng rom Miui trên HD2 có chức năng backup rất tiện lợi, mỗi lần up rom xong chỉ cần restore 1 cái là điện thoại giống y như cũ. Thanks.
dùng titanium backup đi bạn :D
có chức năng đó đó

sáng sớm vẫn bị lỗi tự động mở wifi và connect data !!! mặc dù đã tắt thử cái cập nhật thời tiết rùi :(

khi up rom nó có cho chọn 1.2 hay 1.5 mà bạn . không biết rom này có thê không :p không dùng setCPU giảm nó xuống cũng được :D

Mình up rom mà nó co cho chọn đâu?, nó tự xử luôn đó.

Mình up rom mà nó co cho chọn đâu?, nó tự xử luôn đó.
Bạn cài 4EXT touch recovery vào máy rồi dùng nó cài rom, trong qúa trình cài nó sẽ hỏi và bạn tự chọn theo gói mình muốn sử dụng.

ai giúp với, voz làm sao ko vào rom đc, đã full wipe rồi cài rom lại, máy chạy lên chữ HTC rồi nằm đó lun à :(

ai giúp với, voz làm sao ko vào rom đc, đã full wipe rồi cài rom lại, máy chạy lên chữ HTC rồi nằm đó lun à :(

Mình từ 6.5.1 XE lên thẳng 6.5.2 XE lun, khỏi Fullwipe, superwipe, ko up FW. Vẫn xài nè. Bạn coi kỹ lại. Có bỏ qua Bc nào ko?

Back