• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13-Feb-2012]NDT GINGER 2.3.7 VERSION 37.0 CM7.2 BASED [Kernel Tytung R14.0]

Sao mình sau khi cài bản Android V17 thì không cài đặt apps từ Market được, nó chỉ hiện thông báo starting download... rồi dừng rất lâu. Xem my apps thì vẫn có add vào ds mà ko down được tí nào. Nói chung là dừng tại bước starting download.

Lỗi này có cách gì khắc phục không ha. Cảm ơn các bạn.
bạn thử reset máy vài lần xem,mình cũng từng bị vậy,reset vài lần vào down ok

Hu Hu hu ai down được ở uploader làm ơn cho lên mediafire cho mình ké với, đang thèm lại ko down được mới đau chứ. Cám ơn trước, thank sau. Mình cần luôn cLK_ppp_tytung_r12.4_update_v3_for_V19.0. Cá ...á...á...m ơ..ơ..ơ..n !!!!!!!:((

bản 19 này sao 1 bản có stock 1 bản k stock là sao bác langthang ... mà sao bác không làm hẳng 1 bản clk ... làm vậy bất tiện quá đi mất

Các bác cho e hỏi bản 2.3.7 này ,flash rom giống như các bản khác kg ? Máy e là MAGLDR ,các bước flash giống máy bản rom trước kg ?
Thask all

Bản 1.8 hao pin khủng khiếp, hao hơn cả bản sense 3.5 của bác Dũng do bác Langthang post.

Bản 1.8 hao pin khủng khiếp, hao hơn cả bản sense 3.5 của bác Dũng do bác Langthang post.
Mình dùng bình thường từ sáng đến tối vẫn còn khoảng 50% mà.
Bạn dùng chương trình BatteryCalibration thử xem nhé (có sẵn trong ROM đấy)

Mình dùng bình thường từ sáng đến tối vẫn còn khoảng 50% mà.
Bạn dùng chương trình BatteryCalibration thử xem nhé (có sẵn trong ROM đấy)
Bản 1.8 cài vào rất mau hết pin, cụ thể là đêm qua (21h) em còn 40%, chọn chế độ airplane, đên sáng (6h30) dây thì máy hết pin từ khi nào rồi. Bản sense 3.5 cũng với thời gian đó (em đã dùng được 20 ngày rồi) thì cùng với mức 40% qua đêm vẫn còn khoảng 30%.

Bản 1.8 cài vào rất mau hết pin, cụ thể là đêm qua (21h) em còn 40%, chọn chế độ airplane, đên sáng (6h30) dây thì máy hết pin từ khi nào rồi. Bản sense 3.5 cũng với thời gian đó (em đã dùng được 20 ngày rồi) thì cùng với mức 40% qua đêm vẫn còn khoảng 30%.
Vậy chỉ còn cách format thẻ, wipe đầy đủ rồi cài lại hoặc chuyển sang bản khác thôi bạn

Pak langthang ơi bản stock là dùng theo kiểu j đấy pak, con e là hd2 t-mous pak ah
- h test thử bản này xem có chạy được không, hm nọ bản ver 18 bị lỗi vẫn không cài được.

Pak langthang ơi bản stock là dùng theo kiểu j đấy pak, con e là hd2 t-mous pak ah
- h test thử bản này xem có chạy được không, hm nọ bản ver 18 bị lỗi vẫn không cài được.
Cài bình thường như các bản khác thôi mà.

Tình hình là bản 2.3.7 này rất ok ! Mượt mà và lả lướt :D chưa thấy lỗi gì ! AE nào thấy lỗi gì thì la làng lên nhé :D
Thanks !!

Back