• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

bac langthang xem sao chứ,phần nhắn tin nó hay có cái dấu thập đỏ,toàn chứ tàu

Bản nào đấy bạn, mình đang dùng Stable V6.0 ko có lỗi này bạn nhé
Bạn ơi. Mình đang sữ dụng bản Stable V6.0 sao mình cài poweramp từ mảket thì máy cứng đơ và phải tháo pin khởi động lại và lấy ứng dụng đó đi.

Bạn ơi. Mình đang sữ dụng bản Stable V6.0 sao mình cài poweramp từ mảket thì máy cứng đơ và phải tháo pin khởi động lại và lấy ứng dụng đó đi.

HD2 chạy Power AMP 1.4 bản full là được rùi, ver mới chỉ được giao diện khác chút chứ về bộ lọc âm thanh không j khác nhiều, đừng up lên bản mới vì sẽ gây treo máy, lỗi này hầu như máy HD2 nào cũng thế.

MIUI lỗi với PowerAMP, mình đành phải bỏ để dùng neutron

PS : Mình không thể down được ở mấy cái deposit hay Uploaded.to. Sao bạn không up lên host nào dễ down hơn ? Dù sao thì PTU với IP VN cũng chẳng đáng mấy mà.

Có bác nào down được rồi up hộ lên Mediafire dùm cho anh em down với chứ link này em bó tay luôn ko tài nào down được ạ. Many thank.

mọi người cho mình hỏi với,mình đang xài stable v5.1 giờ ra v6.0 không lẽ phải cài lại hết hả...hix hix

PS : Mình không thể down được ở mấy cái deposit hay Uploaded.to. Sao bạn không up lên host nào dễ down hơn ? Dù sao thì PTU với IP VN cũng chẳng đáng mấy mà.
Mình chỉ upload 1 lần cho cả Topic bên này và XDA.
Mình vừa test lại, vẫn download được bình thường nhé

mọi người cho mình hỏi với,mình đang xài stable v5.1 giờ ra v6.0 không lẽ phải cài lại hết hả...hix hix

Bạn dùng MIUI Backup để sao lưu lại, sau đó cài bản mới và restore lại thôi (trường hợp cài mới)
Hoặc có thể update lên bản mới bình thường, nếu phát sinh lỗi thì mới phải cài mới

Iem hoàn toàn bó tay với uploaded ạ, đang muốn down cái Kernel Tytung R14.0 for NDT MIUI ROM mà chịu luôn vì em ko có acc premium. Cụ có thể up lại vào mediafire dùm em được không ạ? cảm ơn cụ nhiều nhiều.

chắc do bác có account.Em không có acc download toàn 1x kb/s

Bản này đã fix hẳn "Lỗi:
- Nếu bị Reboot khi sử dụng các ứng dụng Call/SMS không phải mặc định: vào Superuser, chuyển Root status sang Allow" chưa hả bác Langthang.
Mình k cài phần mềm ngoài nào cũng vẫn bị reboot mặc dù đã cài mới sạch sẽ từ Task Wip..và làm theo hd của bác.

Hic, con hd2 t-mous của em bị liệt cảm ứng, k kéo khoá được hôm mùng 3. Lên mạng coi thì nói là do cấn phím nguồn power, phải đè em power lúc thì được. em tưởng hên, ai ngờ xài được tới mùng 7 thì bệnh cũ tái phát. đem ra Hồng Quang 3.2 thì nó nói bị hư cảm ứng, thay hết 1,5 tr. Hic! Mai em mới lấy máy. Chắc xong, em đem máy về cài qua Clk để hạn chế ấn phím power!

Back