• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

bạn pm nick yh quang_euro2000. gửi theme đó qua cho mình đó qua cho mình, mình chỉ có thể sửa 1 số chữ trung thôi như ngày tháng trên lock creen đó bạn
em đã add nick rồi bác ơi,chờ bác thôi đấy...::)
CHÚC MỌI NGƯỜI NĂM MỚI VUI VẺ,VẠN SỰ NHƯ Ý,TIỀN VÔ NHƯ NƯỚC NHA..":)))

Đang dùng HTC HD 2 tự dưng bị rơi lúc xạc ,bây h hỏng mất chân usb với ko xạ0c đc
Mình bên EU đi sửa nó bảo hết 100usd
Máy cũ rồi mà sửa đắt quá .
Không biết mình tháo ra tự sửa đc ko ? Dễ thì làm cũng nên ^^

Đang dùng HTC HD 2 tự dưng bị rơi lúc xạc ,bây h hỏng mất chân usb với ko xạ0c đc
Mình bên EU đi sửa nó bảo hết 100usd
Máy cũ rồi mà sửa đắt quá .
Không biết mình tháo ra tự sửa đc ko ? Dễ thì làm cũng nên ^^
Chắc bị bung mối hàn trên main, đằng nào cũng vậy, bạn tháo ra xem có phải bung mối hàn không thì dùng hàn kim hàn lại...

2 link này ngồi mất nửa ngày tết chưa leech được xong bùn thật
mấy bản MUIU này bạn chỉ cần search trên gg là sẽ có link trên mediafire hết.tại dung lượng dưới 200mb mà.m toàn dow và up luôn trên dt.k phải dùng máy tính bao giờ.tại vì mấy bản này RCW rất thấp dùng luôn của Sence cũng được.

bác langthang có thể xóa hết ngôn ngữ khác mà chỉ để tiếng anh và tiếng việt cho bản rom nó nhẹ đi 1 tý dc ko nhi?

Có lẽ thử xem thế nào với tìm hiểu các video bung htc hd 2 nữa
bạn thử cắm sạc và lung lay nhẹ nếu lúc vô lúc không thì 100% là bung mối hàn. Bung thì bạn mở 4 con ốc rồi bắt đầu nạy từ khe loa trên màn hình. chúc may mắn

bạn thử cắm sạc và lung lay nhẹ nếu lúc vô lúc không thì 100% là bung mối hàn. Bung thì bạn mở 4 con ốc rồi bắt đầu nạy từ khe loa trên màn hình. chúc may mắn

Uhm,chắc là vậy .Vọc nốt đến phần cứng vậy
Hay có bộ xạc không dây xạc cho HD2 và Htc Evo không nhỉ ? Đỡ hư chân cắm

Sao mình vẫn bị lỗi reboot khi dùng ứng dụng Go SMS pro mặc dù đã vào Superuser chuyển Root status sang Allow nhỉ. Vừa rùi tết nt cứ bị liên tục chán ghê.

mình xài bản DEVELOPMENT V45 cũng bị như vậy, lỗi cụ thể là khi đang mở 1 chương trình như duyệt web, kindle reader, ... mà có tin nhắn đến thì nó bị reset lại ngay và tin nhắn đó mất luôn. Còn nếu để máy ở trạng thái chờ thì tin nhắn đến bình thường, đã lấy 2 cái máy ra nhắn qua lại để test, chính xác bị lỗi này, nhờ langthang fix giùm.

Vọc thêm nữa thì không cài soft sms ngoài nào vào thi thoảng vẫn bị reboot. Đã wip...cài lại từ đầu. K biết do phần mềm k thương thích hay do rom!?

mang đi chụp ảnh tết nhưng công nhận chưa cái nào chụp màu sắc xấu như HD2 này (trước em dùng K750-K800-K850-Moto XT720-kể cả W910 màu sắc tươi và sặc sỡ hơn)
bác nào có cách ko ah

Back