• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[21/12/2012][Sense 4.1] Team Venom presents: ViperS v1.5.2 - Welcome to Future

Status
Không mở trả lời sau này.
Sau khi update bản vá lỗi v1.2.1 thì các lỗi như : camera,....đã được fix,và Rom đã chạy mượt mà ổn định. Còn pin thì phải test đã.

bản 1.2.1 mới này các widget đồng hồ và 1 vài widget đều mặc định trong suốt hay sao ấy. mình chưa tìm đc chinh ở đâu. anh em nào chỉnh đc rồi bảo mình với. đặt widget ra màn hình thì k nhìn thấy giờ vì nó trong suốt, chỉ hiện mỗi chữ ngày tháng và location

Mig dùng bản 1.1.0, gprs rất khó vào, googleplay quay mãi, kiểm tra update thỳ nó bảo đã đc cập nhật rồi :|

bản 1.2.1 mới này các widget đồng hồ và 1 vài widget đều mặc định trong suốt hay sao ấy. mình chưa tìm đc chinh ở đâu. anh em nào chỉnh đc rồi bảo mình với. đặt widget ra màn hình thì k nhìn thấy giờ vì nó trong suốt, chỉ hiện mỗi chữ ngày tháng và location

anh em có ai cài bản mới rồi mà bị như mình ko.

ko ai giúp mình món này với ah????

Mình cũng không bị, Đổi qua theme khác coi !

Mod Dũng ơi, cho mình hỏi: file Radio kèm theo bài này, up trong recover hay từ Bootloader nhi?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back