• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[24/08] Dungphp Pyramid HTC Europe 1.35.401.1 [Version2.2][Raf 1.9GB]

Download có leech kg mà nhanh thế vậy !
ko, tui dùng gói giáo viên 165000dd/tháng của vnpt tốc độ downlaod bản này gần 400kb/sec, 1 lúc là xong. Bác ra tới đau tui up tới đó, 1 ngày ngó qua web này khoảng 4 - 5 lần hahaha...

Hình như HD2 tmous không bền bằng HD2 US thì phải thấy trên mạng bảo HD2 tmous mà task 29 là die chíp flash liền

Không đâu, tin những gì mình làm, đừng tin người ta nói. Mình cũng T-mo, cũng task hoài nhưng chưa đến tuổi thì chưa thể die!

bản này chạy có bị "giật" không? Do kỷ niệm giật đùng đùng mà sợ sense đến giờ!

bản này chạy có bị "giật" không? Do kỷ niệm giật đùng đùng mà sợ sense đến giờ!
ko giật đâu, nhưng abum ảnh bị lỗi: khi đưa widget ra màn hình vào trong thây nền trắng ko biết ảnh mình cần đưa ra ở đâu.

Alarms cũng bị lỗi bác Dũng ơi. Ko đặt đc giờ khác, fix luôn là 6,7,8h rồi T_T

Alarm hoạt động tốt.Sáng nay mình vừa hen h để đi làm xong.Nó kêu bài New day j j đó.Và vừa rồi mình test thử 18h59p vẫn hoạt động bình thường nhé.Bạn xem lại thử coi

1 số ứng dụng cài ko có tác dụng như SetCPU chẳng hạn.E flash Rom 2 lần thì HTC music có phần SRS surround hoạt động tốt nhưng bị nền màu trắng phía dưới và ko hiện albumcover.Widget thì hoạt động và hiện đầy đủ.Để test lại lần nữa xem thế nào
P/s: gallery lỗi thật

Phần báo thức bị lỗi ko hẹn giờ khác ngoài mặc định của máy, Album ko hiện dc hình nhưng widget thì hiện nhưng ko cho chọn album để hiển thị dc. Các phần khác hoạt động tốt, chạy nhanh, bộ nhớ trống lớn

Bắt đầu cập nhật bản V1.4 rồi ! bản 1.3 lỗi chuông, báo thức, ... vì pack kiểu khác cho EU thôi (riêng EU bị)

Back