• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

đang pán s.man. Ng0n dame cao lv100+ la 5m. Hum sau 15m.hum mốt 30m . Và giờ là 50m. Có lẽ may hum nua la 100m

Ráng kiếm tiền để dành verson sau đi,hjx nôn nóng verson sau mà nó ra verson chẳng ra gì chắc nản lun wá

Posted via Mobile Devicesáng hum wa rao mua snowman know,atk aura low lv,mấy thằng nc ngoài bán 800k trở xuống mà pm mấy người Vn bán toàn trên 1m5,kinh thật,đúng là Vn toàn bán đồ giá trên trời,11h đêm hum wa thấy mấy thằng đó vẫn còn rao 1m mà ko ai mua,hehehe

cay that ko mua noi kiem disclipline dánh mây thang tau toan thua mà giá thi trên troi sao bon nuoc ngoai mua toan tren 100m kieu nay chi nhin thoi thach 72

Posted via Mobile Devicesáng hum wa rao mua snowman know,atk aura low lv,mấy thằng nc ngoài bán 800k trở xuống mà pm mấy người Vn bán toàn trên 1m5,kinh thật,đúng là Vn toàn bán đồ giá trên trời,11h đêm hum wa thấy mấy thằng đó vẫn còn rao 1m mà ko ai mua,hehehe
Mua do vn pan toan gja tren tr0j thuj.p0n nu0c ng0aj t0an pan cho t.co 300k . Pan x0ng n0 c0n cam on roy rjt. C0n mua may ong vn thj ....hjx. Ko mua of no . N0 c0n chuj mjnh ah. Nan lun

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Deviceko bík hôm nay gm "có điều chi bất mãn" mà lại ko cho player vào game,chắc định tung Sand ra thị trường

Posted via Mobile Deviceko bík hôm nay gm "có điều chi bất mãn" mà lại ko cho player vào game,chắc định tung Sand ra thị trường
Gm hum nay bj nhjem cum h1n1 oy. Nen phaj d0ng cua gjet het heo.ga.vit tr0ng game. Roy thay vao do la trau.bo. Va cho oy

Posted via Mobile Device

trời ạ! Lâu lâu tui mới zo game tính kiếm china óanh chơi mà không hiểu sao all screen đều là một màu trắng tinh!!!!!:-/ thiệt pó tay GM làm ăn kiểu gì không biết nữa! nick nào zo cũng zay hết!X-( Ông Hạnh làm ơn pm zoi tui để khắc phục đi.Để như vầy tui bát mãn :-??quá

trời ạ! Lâu lâu tui mới zo game tính kiếm china óanh chơi mà không hiểu sao all screen đều là một màu trắng tinh!!!!!:-/ thiệt pó tay GM làm ăn kiểu gì không biết nữa! nick nào zo cũng zay hết!X-( Ông Hạnh làm ơn pm zoi tui để khắc phục đi.Để như vầy tui bát mãn :-??quá

máy bạn có format lại hay gì ko tình trạng này hồi đó quang cũng bị rùi ah,xóa đi cài lại xem hay format máy lần nữa.mà hum wa mới update item mới trong game 50m 1 món ở thằng trader nhưng mở ra ko dc gì ngoài 1 bình supper máu và mana + thêm 1 cục ép thú tỉ lệ thành công 20,theo mình thì chắc sever tiền quá niu wistone làm vậy để thu hồi bớt tiền cho giá cả cân bằng 1 chút

Xóa game đi rồy d0wload lai.nhu tru0c thj t d0wl0ad full 10m ve may. Vao laj thay on luan

Posted via Mobile Device

cái cục đó hình cái bánh giống cục ấp thú đó pạn,nó tên dragon's favor
Hum nay t mo 1 mytjs b0x mat oan 50m tr0ng khj do mac full set obsjdjan t0ng c0ng la 42 luck mo ra dc health potion va mana potion them vao do la 3 cuc ep thu v0j 20% ty le thanh c0ng.mo ra nhjn thay vay khoc kh0ng dc cu0j kung ko x0ng.mun khoc wa ma ko khoc dc the m0j dau.

Posted via Mobile Device

Cái trò này lag kinh chơi cứ giật giật
Làm thế nào để học skill mới vậy fire ball hoài chán quá

ban vao trade o ork t0wn ma mua sach m0j. C0n van de lag hay gjat thj pan nen vao phan settjng bo het am thanh dj. Choj cho mu0n pan ah

Back