• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

là như vầy mình song nv ở ork town rùi sang akisa town gì đó thì nó ko cho qua
Ko lẽ acc free chĩ đến đây thôi sao
Posted via Mobile Device

là như vầy mình song nv ở ork town rùi sang akisa town gì đó thì nó ko cho qua
Ko lẽ acc free chĩ đến đây thôi sao
Posted via Mobile Device
đúng rồi đó . bác muốn qua mấy cửa đó phải mất tiền mua games :D

bó tay thôi dep ko chơi nữa
Quái mạnh kinh mà mình yếu xìu
Posted via Mobile Device

Dạo này bận quá không onl thường xuyên được, và lại đợi cái sever mới thế nào chứ cái sever này thấy chán mất rồi,không còn thấy ham như trước nữa.1 ngày vào thăm anh em mấy lượt cho khỏi bùn thôi.hehehe

cho hỏi ngoài đánh quái ra còn cách nào tăng exp ko minh là nv bi kẹt ko vào đc akisa town
Đánh vầy hoài chán quá
Có map nào đánh quái yếu lv 20 ko, mấy con fire sneak với ice skelleton mạnh quá
Mua mấy món 2x ở chỗ nào mình thấy ork town chỉ bán mỗi cái đai 2x
Trò này có nv hàng ngày như võ lâm ko và nếu có thì nhận ở đâu
Posted via Mobile Device

cho hỏi ngoài đánh quái ra còn cách nào tăng exp ko minh là nv bi kẹt ko vào đc akisa town
Đánh vầy hoài chán quá
Có map nào đánh quái yếu lv 20 ko, mấy con fire sneak với ice skelleton mạnh quá
Mua mấy món 2x ở chỗ nào mình thấy ork town chỉ bán mỗi cái đai 2x
Trò này có nv hàng ngày như võ lâm ko và nếu có thì nhận ở đâu
Posted via Mobile Device
bác muốn tăng nhanh XP chỉ có 1 cách tốt nhất là nhờ ai kéo cho ( vừa đỡ mệt vì cầy LV mà lên LV cũng khơ khớ :D ) lên LV 38 rồi đi quest thì may ra còn nhanh tí xíu :D

Hôm nay có ai sài 3g được ko.
Sáng nay ko hiểu sao máy báo lỗi data connection not available check network service (máy còn tiền)
Nhắn tin cũng ko được lun
Chán Vinaphone quá

4 tiếng mới được 1 cái troll skull thì kiếm tiền kiểu j, đánh bọ cạp mới đúng chứ

4 tiếng mới được 1 cái troll skull thì kiếm tiền kiểu j, đánh bọ cạp mới đúng chứ

èo.kiểu như pác cứ đợi 4 tiếng thì đến sang năm may ra mới khá nổi.đánh troll lord ah,1' là nó lại ra nhưng sợ đông người ks thôi,còn k đi q 76 đánh kon troll trong đó 20' là hết q ra hủy nv vô đánh típ

Posted via Mobile Devicehjx kay Wizad nen 9x ma yeu xiu.Khong hieu tai sao trong khj do day du.Minh post dt nen kho viet dau thong cam nhe!

nho hanh xem rum mat dô trong shop minh giüi bán 1pendan 1áo wiza toàn dô set 111 mà mât ko thay dâu tiên cung ko co thach72

nho hanh xem rum mat dô trong shop minh giüi bán 1pendan 1áo wiza toàn dô set 111 mà mât ko thay dâu tiên cung ko co thach72

t1 do mạng lag bạn k thấy nhe chọn lúc nào mạng manh vô mà xem lại k đc thì thử nhiều lần,t2 do wá thời hạn pán hàng đồ tự mất

Posted via Mobile Devicehjx kay Wizad nen 9x ma yeu xiu.Khong hieu tai sao trong khj do day du.Minh post dt nen kho viet dau thong cam nhe!

hùi trước win mạnh vô đối sever toàn chơi win,hùi đó Hạnh chơi knight yếu quá mình đóng góp ý kiến dữ quá tụ wistone fix lại nhưng khj đó mình luyện win mất rùi id win 16868 lạ đăng ki app nên k chơi char # nữa,jờ xu hướng thấy knight mạnh hơn 1 chút tại chiu lửa đánh knight k thấm máu cho lắm

Back