• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Posted via Mobile Devicejờ t cũng chơi wiz(sexboy)định dùng để săn đồ nhưng sau này thấy đánh khá hơn kn nên nhảy wa war lun,hay nhất là sk buff hp,kn dù máu nhiều hay trâu cỡ nào thì war lâu cũng tiu,rùi thêm vụ giảm kháng(trong khi kn chỉ tăng atk có 10s mà hao mana rất nhiều),

Lâu lâu tái xuất giang hồ
Thế thời thay đổi đứng ngồi không yên
Sự đời đầy rẫy truân chuyên
Biết đâu là đúng mà khuyên bạn bè
Tiền thời mất giá hơn mè
Đồ thì đắt đỏ như ghè kim cương
Hỏi thời ai rủ lòng thương
Cho tui vài...tỉ mua tương ăn trường!
:-?:-?:-?:-?>:)

Posted via Mobile Devicejờ t cũng chơi wiz(sexboy)định dùng để săn đồ nhưng sau này thấy đánh khá hơn kn nên nhảy wa war lun,hay nhất là sk buff hp,kn dù máu nhiều hay trâu cỡ nào thì war lâu cũng tiu,rùi thêm vụ giảm kháng(trong khi kn chỉ tăng atk có 10s mà hao mana rất nhiều),

chẳng wa e k bít war,nâng skill thui,win mà tăng chiu max fục hồi thì càng nhanh die,hem bít ai từng pk với thắng nisbeauty chưa nhỉ acc đó mình chỉ nó nâng skill ah,sau này nó cho thằng chuột lun.knight chiến đó

hùi trước win mạnh vô đối sever toàn chơi win,hùi đó Hạnh chơi knight yếu quá mình đóng góp ý kiến dữ quá tụ wistone fix lại nhưng khj đó mình luyện win mất rùi id win 16868 lạ đăng ki app nên k chơi char # nữa,jờ xu hướng thấy knight mạnh hơn 1 chút tại chiu lửa đánh knight k thấm máu cho lắm

tuy kn có chiu tăng kháng hỏa nhưng wi lại có chiu trừ kháng hỏa và băng rùi mà , nhưng mà chiu đó tận lv 118 mới có hihix ! khi chưa có chiu này wi khó ăn đc kn !

tuy kn có chiu tăng kháng hỏa nhưng wi lại có chiu trừ kháng hỏa và băng rùi mà , nhưng mà chiu đó tận lv 118 mới có hihix ! khi chưa có chiu này wi khó ăn đc kn !

tùy theo cách nâng skill của mỗi pạn nữa,nhưng mà điểm k hay của game này là pk lâu die wá,uýnh nhau nhiều lúc mún nản lun

tùy theo cách nâng skill của mỗi pạn nữa,nhưng mà điểm k hay của game này là pk lâu die wá,uýnh nhau nhiều lúc mún nản lun

đúng đó , solo thì lâu thôy rồi , khi war thì toàn vài thằng vs 1 , đến là nản !

Anh em nào chơi wz pro hướng dẫn mình tăng skill chuẩn với nào :-?
nói chung bác cữ thấy skill nào đánh mạnh nhất thi tăng max cho nó + thêm mặc 1 sét full kích dòng thì dames PRO =))
chứ em vô games thấy nhiều bác mặc theo kiểu Tạp ko có theo 1 bộ nhất định . ví dụ như thường em thấy đồ lv 71 hay mặc xen với đồ LV 111
mặc như thế đâu có kích đc hết dòng . cùng lắm lên dc 2 dòng ko co max
dames ko tối đa . thà cố kiếm đủ set LV 71 mặc còn hơn
mà em thấy sao bây giờ games đồ đạc đắt thế ko biết . đồ gì cũng mấy chục đến mấy trăm K . thậm chí nhiều bác còn bán đồ = car điện thoại hay = VND ( hồi đầu em chơi đồ toàn cho ko à )
em thiết nghĩ đây là 1 games chơi để giải trí . thế mà nhiều bác kinh doanh ghê quá ( KINH DOANH GAMES TREN PC ĐÃ SỢ LẮM RÙI . GIỜ LẠI BÁN ĐỒ ẢO TRÊN GAMES ĐIỆN THOẠI :D 0

em thấy pác này nói đúng đấy..chứ gameonline PC đã mua đồ bằng thẻ rùi mà thỉnh thoảng vô chơi game điện thoại cũng mất tiền mua thẻ hay mua đồ nữa thì cũng ko được hay cho lắm!mà cái khoản mặc đồ 51 xen với 71 để kick kháng khi PK em vẫn chưa hiểu lắm...pác nào pít chỉ dùm em với :-?

vậy wz thì nên tăng cái gì nhiều nhất hả bác :-? em chơi dk đến 6x nhưng tăng lung tung quá nên phải chơi lại wz

FinalLove

kaka. toàn mẩy đứa chém gió với nhau . . ^^!

ta thấy skill của ta tăng tương đối chuẩn. bìo mà chơi lại win chắc vip quá. ^^! nhưng gần như chán rồi .bio đi giết người và tập Chế Staff và Swork cho lành .. . . lên top ice làm gì cho hư người . . .^^!

i want kill all player in game. ^^!

" ta cần sự chợ giúp của 2 KN và 3 Team nữa . . " chúng ta đại náo Sever Russ đó là di nguyện của tôi . . mỗi team 1 máp là oke . . hihi .sống chết có nhau . . cũng nhau pk nhấn liệt 4 Phím số . . .hahaha . vui thật . . hix cầy max mà làm gì cầy gold mà làm gì . . game vui vẻ và đâm đầu và tiền quá . . . " lại kòn mang ra bán VND nữa chứ . .* anh em luyện đủ lv mà mặc đc đồ ngon .. đi giao lưu cho sướng . . .chứ mất ăn mất ngủ . hư điện thoại vì item thì kô đáng đâu . . xin nói trước : sóng gprs kô tốt cho sức khỏe và sự sinh sản "

chúc anh chị em vui vẻ. - khi nào vào game nói chuyện nha. nếu các mem mới có lòng tốt và luôn giúp đỡ mọi người cùng chơi thì tôi sẵn sàng chia sẻ kinh nghiệm và tài sản . . . mạc dù hem có mấy. . . kòn ngược lại . . chủi bới và xin đồ vớ vẩn .. tôi giết kô thà . kể cả kô giết đc tôi cũng nhờ anh em trong game kô cho bạn train nữa, ^^! "

xin chân thành cám ơn tất cả những Anh Em đã giúp đỡ FinaL trong suốt time qua.

- VoTinhKiem - SexBoy - LamPhuong -" LPA - LUF " - SongLong - Songnhi - LinhNhi -Eagle - zungzzz - Aladanh99 - NhatVuong2 - Phongba ui kẻ ra có mà hết ngày . . .. hihihi .. còn thiếu ai thì .... lên tiếng giúp na . tớ sẽ add vào . . hihi Chiến hữu tốt . anh em trong game có vấn đề gì cứ pm những người này .. sẽ đc sự trợ giúp tuyệt vời nhất có thể . . .

FinalLove

Chỉnh sửa cuối:
mình cũng choi do

a bạn oi sao nokia3250 không hiện chơi đầy màn hình được nó chỉ hiện 1 góc màn hình thôi có bản cho nokia3250 không ? post cho mình nha

Posted via Mobile Devicetheo t bík 3250 màn hình 176*220 nên ko fullscreen(320*240,240*320)dc đâu.Vụ bán đồ=vnd thì ko thể đổ lỗi 100%cho ng bán(có ng mua thì mới có kẻ bán).Còn full set thì theo t,ko nên,nếu t nhớ ko lầm thì ful set 71 kháng 74,ful set 111 kháng 134,rất thấp nếu pk mà gặp wiz giảm kháng là bạn sẽ die trc khi bạn atk.Về vấn đề giúp đỡ Vn trong game thì t cũng giống final,nếu pm hỏi thì t ss repl,nhưng pm xin đồ vớ vẩn thì t sẽ đưa bạn đó vào 1 vị trí thật đẹp trong Block List,đương nhiên những bạn chơi đàng hoàng thì t sẽ giúp hết mình,nhưng nhớ đừng bao giờ xin đồ t mà hãy "chơi thật đẹp"thì t sẽ tự tặng bạn đồ.

Sao tự nhiên từ chiều wa tới jờ login ko dc nhj ? Ban đầu là net erros jờ là login sever not available. Mình ko chỉnh sửa j hết.

Posted via Mobile Devicet cũng bị vậy nè,do server,gm lại bất mãn nữa rùi,chắc lần này update cái guid jì jì đó,hy vọng có add item,hình như dạo này thấy mấy đứa mở box 50m,thấy staf cha0s đó,xem như cái đó là hy vọng cuối cùng để có vũ khí 111

Posted via Mobile Devicet cũng bị vậy nè,do server,gm lại bất mãn nữa rùi,chắc lần này update cái guid jì jì đó,hy vọng có add item,hình như dạo này thấy mấy đứa mở box 50m,thấy staf cha0s đó,xem như cái đó là hy vọng cuối cùng để có vũ khí 111

hixhix kiếm đc 50m khó wá , mà káj này lạj còn hên xuj , mở ra lạj cục ép thú vớj super mana máu thì chắc e đập đầu vào tường chết mất . gjờ thjếu cái staff chaos mà ko biết kiếm ở đâu , hôm trước nhờ duongle huynh gjúp mớj mua đc cáj áo chaos rẻ , may mà sang sv rus bán đc cái helm warlord 10m mới có tjền trả nợ . tình hình này chắc e phải đi đánh bọ cạp lấy tjền mua staff mất ( xem ra ko khả quan ) . rất mong ae giúp đỡ !

cái vk 111 mà bán toàn 150m với 300m thì bao giờ mới mua được...hizz..chắc lại mua = thẻ thôi...=))=))

BeBapBo chào các bạn. Nick game đó, mọi người giúp đỡ mình thêm nhé.
Mình có mấy vấn đề sau muốn hỏi các bạn. Mong các bạn cho ý kiến:
1. Nâng Skill: Xin chỉ mình cach nâng skill đối với tưng hệ phái, và từng mục đích nhân vật.
2. SET đồ: Đối với từng hệ phái, đối với từng cấp độ, đồ SET nào là mạnh nhất?
3. PET : Đối với từng hệ phái, đối với từng cấp độ, nên luyên PET nào là phù hợp nhất? Khi kill PET cũ để ấp trứng thì các chỉ số đc PET cũ công thêm có bị thay đổi ko? Có nên thay PET nhiều lần ko?
4. FRIEND : Xin một bản danh sách nick game của mọi người ở PDAVIET, để ko đánh phải nhau. ^^

BeBapBo chào các bạn. Nick game đó, mọi người giúp đỡ mình thêm nhé.
Mình có mấy vấn đề sau muốn hỏi các bạn. Mong các bạn cho ý kiến:
1. Nâng Skill: Xin chỉ mình cach nâng skill đối với tưng hệ phái, và từng mục đích nhân vật.
2. SET đồ: Đối với từng hệ phái, đối với từng cấp độ, đồ SET nào là mạnh nhất?
3. PET : Đối với từng hệ phái, đối với từng cấp độ, nên luyên PET nào là phù hợp nhất? Khi kill PET cũ để ấp trứng thì các chỉ số đc PET cũ công thêm có bị thay đổi ko? Có nên thay PET nhiều lần ko?
4. FRIEND : Xin một bản danh sách nick game của mọi người ở PDAVIET, để ko đánh phải nhau. ^^

1.Trước đây mình có chỉ cách nâng skill nhưng vì giờ ko chỉ nữa lý do thì bạn tự tìm lại các trang trước đây tìm hiểu nhe
2.mỗi phái có 1 set khác nhau set 111 là cao nhất và mang đồ kết hợp là mạnh nhất ko mang đồ full set nhe
3.Theo ý kiến của mình và phần đông người chơi game thì nuôi snowman skill + attack aura là Vip nhất,cho ăn mức magic atk khoảng vào 980 và 2k8 darm pet sẽ bị xịt,pet bị bội thực đó pạn vì nếu ko xịt thì nuôi pet darm cứ lên thế đến khi đánh knight 1 pát chắc die cái này wistone làm xịt darm pet là đúng rùi đó,tốt nhất bạn nên an đến 2k8 đừng để xịt còn darm pet khi đó cao hay yếu còn tùy thuộc bạn nuôi ntn nữa,còn khi nào pet gần die thì bạn nên thay pet thui cái đó là quy luật sinh tử mà bạn bạn cũng có thể nuôi 2 pet snowman và black bat + 2atk để phòng khi pk
4.Trên game chơi hầu như là pda hết bạn ah,trên game thì có Quang nhe dạo này mình bận ko chơi dc bạn cứ rao lên thế giới kêu QUang bạn ấy sẽ giúp đỡ bạn nếu dc,còn danh sách bạn frienly có nêu ở trên 1 số tiêu biểu đó bạn add vô đi

Back