• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Cho tớ xin link của bản 7mb với bản 15mb cài vào khi login toàn bị bật ra thui.
Posted via Mobile Devicemình cài bản 15Mb vẫn vào bình thường đâu có bị văng ra đâu, ko biết lúc nào sv mới mỡ lại nhỉ, nóng lòng muốn test thử qúa, nhìn hình ảnh lúc down đẹp thật

Cho mình xin link down trực tiếp đi giống của tuấnkoj post lên ý.Nhưng mình cần bản 7mb.chắc tại máy mình ram yếu máy nokia 5320.

Vấn đề ở đây là bản 500k cài vào nhưng nó không down được.cho mình xin link trực tiếp đi.hay là ko có link 7mb phải ko.

anh em ta thấy mới là ham hố, sáng nay đả thử vào game, toàn là bọn china ko à pm hoài kô thấy ai trả lời
cứ dc 10p lại diss , mấy thằng wistone củng chán, nó mở bản close beta này cho dân tụi nó chơi, rùi vài bửa up bản english thì lúc đó bọn china thành vip hết mẹ nó rồi ( xin lổi vì đả chửi thề) , ae mình lúc đó thì lép vế, còn chuyện khi úp lên bản english ma reset toàn bộ hệ thống nhân vật thì chắc là kô có đâu, kinh nghiệm chơi game pc online cho thấy kô bao h reset hệ thống item và nhân vật khi up lên bản thương mại cả,game PC con chưa làm được huống chi là game di động
với lại một điều nửa là chơi bản này tốn lưu lượng data ghê gớm, chir mới longin vào thui đả thấy tốn hơn 97 Kb
đả đam mê thì chi nên vào test thui , với lại tiếng china thì bó tay rồi
đợi khi ra bản english rùi chơi

anh em ta thấy mới là ham hố, sáng nay đả thử vào game, toàn là bọn china ko à pm hoài kô thấy ai trả lời
cứ dc 10p lại diss , mấy thằng wistone củng chán, nó mở bản close beta này cho dân tụi nó chơi, rùi vài bửa up bản english thì lúc đó bọn china thành vip hết mẹ nó rồi ( xin lổi vì đả chửi thề) , ae mình lúc đó thì lép vế, còn chuyện khi úp lên bản english ma reset toàn bộ hệ thống nhân vật thì chắc là kô có đâu, kinh nghiệm chơi game pc online cho thấy kô bao h reset hệ thống item và nhân vật khi up lên bản thương mại cả,game PC con chưa làm được huống chi là game di động
với lại một điều nửa là chơi bản này tốn lưu lượng data ghê gớm, chir mới longin vào thui đả thấy tốn hơn 97 Kb
đả đam mê thì chi nên vào test thui , với lại tiếng china thì bó tay rồi
đợi khi ra bản english rùi chơi

PC là PC ,mobile là mobile pác nhe.mà ai nói bác là pc k reset bác thử chơi game fifa online của vtc chưa ? Hầu như game của vtc đều reset hết,bác mún mình kể ra cho mà đầy .đây là bản thử nghiệm cũng jống như trước đây game anrufen là tiếng chjna demo sau đó vào khoảng t3 nó tung ra cái bản anrufen tiếng anh nhưng cốt truyện hoàn toàn jống bản chjna cũng reret,đến t7 thì nó ra bản anrufen full bjờ đó.jờ chỉ là bản thữ nghiệm thui ra bản tiếng a sẽ reset hết,tụ china hơn mình là đc chơi trước thui,nhưng khi bản tiếng anh hi vọng sẽ thêm nhiều cái mới hơn bãn china này,bác yên tâm đi nha.mà vừa vô game chã bít gì hết,hjx pó tay.bạn nào bít tiếng chjna post lên đây cái

Chỉnh sửa cuối:
t m0j vao dc 1h. M0j lv3 lam nv of thang dau tien mjnh xuat hjen.roi sau do dj tra q . Lam them 2 nv gjet vjt vs ga. La len lv sau do ra cu0j c0ng gap ngu0j do nhap may caj la r0j kh0j map

t vô chả bít gì hết nhưng theo đánh já ban đầu thí bản này hoàn toàn khác bản trước,có vẻ hay hơn ah.chắc chơi tàm tạm đợi ra bả tiếng anh quá

hjx,nghiên cứu chiều jờ cũng bít chơi sơ sơ.mà nge đâu tuilatui bít tiếng chjna mà post lên ae xem đi

Hihi vào cày quốc 1 lúc là up lv 10 . Test thử thế thuj , ae ta chờ ra bản eng rùi chơi , chứ giờ nhận 1 đống q mà ko biết làm đến là nản .

Toan la o vuog ko ah vs laj lag kimh hon, chak phaj cho pb tjeng anh qua chu nhan q ma chang hjeu gj thj sao ma lam
Posted via Mobile Device

nản với bản china . đồ họa đúng là đẹp nhưng mỗi tội là tiếng MÁN :D . ko co hiểu gì hết . mà tiếng mán ko đã đành . cài vào máy toàn thành ô vuông mới đau :|

Back