• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Có ai vào đến đăng nhập và nhập xong id với pass ấn ok mà bị bật ra chưa.mình bị như vậy đó ko hiểu tại sao hết.nản wa đi mất.

Có ai vào đến đăng nhập và nhập xong id với pass ấn ok mà bị bật ra chưa.mình bị như vậy đó ko hiểu tại sao hết.nản wa đi mất.
mình vào chơi có bị sao đâu . chả thấy có lỗi gì hết

nản với bản china . đồ họa đúng là đẹp nhưng mỗi tội là tiếng MÁN :D . ko co hiểu gì hết . mà tiếng mán ko đã đành . cài vào máy toàn thành ô vuông mới đau :|
Giống mình òy. ^^
Tớ mới lên level5, chả biết dùng đồ ntn, ấp trứng ra làm sao, cho pet an cái gì (chưa có pet nhưng vẫn tìm hỉu trước). Mấy món đồ và cái menu, ai bít tiếng trung úp lên để mọi ng tham khảo nha.
Lo dò chết mệt mất. :((

5320 có thể nó k chịu tiếng chjna a bạn,hoặc version này yêu cầu máy ram mạnh,nhiều trò chjna n96 mình chơi k đc mà máy thằng pạn cũng n96 chơi đc,bản english sẻ như bản chjna này # là chơi tiếng a thui và có thể thêm 1 số tính năng mới,túi wa thằng lộc test thử nói chung mới gần như hết có ép kiếm,ép đồ,đấu trường...còn nhiều lắm,map thì qúa trời lun,trả lời câu hỏi của bạn zui zui thì mình cũng k rõ lắm,nge đâu chơi 3 ngày sau wistone sẽ đóng cửa làm j ah,hum bữa làm biếng dịch ,tra từ điển wá.hj

mới chơi đc 3 ngày bên bản cũ,nick là StormVN(400263),sang bản mới chả hiểu cái gì,toàn ô vuông=)),luyện đc level 5 thấy nản,đợi bản update tiếng Anh vậy,có bác nào biết khi nào ra bản update tiếng anh không:(

Vấn đề ở đây là bản 500k cài vào nhưng nó không down được.cho mình xin link trực tiếp đi.hay là ko có link 7mb phải ko.

Posted via Mobile Devicetheo mình bạn không update được là do bạn dùng sim mobi.Cùng 1 cái sim mobi :mình vào bản cũ được nhưng khi vào bản mới thì không được,bạn mình cũng dùng sim mobi update cũng không được.Còn dùng sim viettel thì vào được cả 2.

mà phải làm hai nhiẹm vụ mói qua duọc map khác.di chém loạn xà ngàu củng duọc lv 4 áy chú hyhy:)

hic ! mình vào thấy no cho nhiều egg wa ! ấp gần hết egg thì bị out ra ngòai ! nó cho hẳn 16 egg và 1 ít thức ăn cho pet ! hi . chưa bít wa map khác thế nào đây !:-??

Cuối cùng thì điện thoại của mình cũng vào được,chắc tại do update lên v24.Nhưng vào chơi được tẹo thì mất cả hứng.Nâng cấp game lên tưởng phải đỉnh hơn ai ngờ đồ họa xấu wá.

như vậy là ngon rồi,muốn đồ họa đẹp thì chơi pc :p nói về games đồ họa đẹp nhất trên mobile chắc i-phone :">

M ko biết nâng skill cho char ở bản tiếng china như thế nào. Phải mua sách o đâu? Mua quyển nào?
Pet ở phiên bản này loại nào đánh xa đc?
Đồ họa chưa đẹp lắm vì nó đang thử nghiệm ấy mà.

như vậy là ngon rồi,muốn đồ họa đẹp thì chơi pc :p nói về games đồ họa đẹp nhất trên mobile chắc i-phone :">
bác nói rất đúng đấy,như vậy là đẹp rồi,mobi symbian chứ đâu fải iphone hay pc,mà game này mún nâng skill cách mới.vd pác mún nâng skill thứ 2,3 thì chiu đầu tiên pác fải nâng đủ 8 điểm chiu 1,rùi mún học chiu 4 thì hình như trong 3 chiu kia fải có 1 chiu đủ 20d thì fải,tại chưa nâng chiu 4 nên k bít

các bác có bik hôm nào ra bản tiếng anh không,đợi lâu quá,chơi tiếng Tàu nản kinh :((

các bác cho hỏi bắt đầu chơi như thế nào? sau luyên công như thế nào? khi luyện tới khi nào thì đi đánh đc? mục đích trò chơi là dành đc mục đích gì? em chưa chơi game online bao giờ , bây giờ tập chơi chẳng bít chơi như thế nào cả mong các bác giúp nhé thanks em luyện tới lv 11 rùi mà chẳng bit như thế nào nữa

sao từ trưa đến giờ ko vào đc phiên bản mới thế nhỉ? có ai bị giống m ko?

cái skill hình quả bóng màu tím để làm gì? có 2 quả cầu màu tím ở chiêu 2, 3 hay 2,5 gì đó ấy. phiên bản mới í.
hình như la master magic. t ko bít nó để làm gì.

Back