• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Uh hum wa co n.c vs mercy va co ta cung noj do la 1 serve rjeng le, hjx cung chan thjet, hanh nho update link len nha, vao choj test thu xem nhu the nao
Posted via Mobile Device

Nếu tớ ko lầm thì hôn nay tớ có nc với 1 đưa đặt nick giống cậu caongan ah.

Nếu tớ ko lầm thì hôn nay tớ có nc với 1 đưa đặt nick giống cậu caongan ah.

hjx Hạnh là mục tiêu của bọn hack nước ngoài nhưng bjờ cảm thấy sợ vn hơn gấp tỷ lần ah.Ae chú ý lun ngòai id 319519 tất cả đều k fải là H nhe

dạo này vn mình wậy,hack ko thua jì tụi nc ngoài,t ghét nhất là cài trò copy tên ng khác,bữa nay mới vào game gặp perkasa nói mấy hôm nay có 1 thằng Sexboy_ vào chữi nó,nãn nãn lắm khi mình ko làm mà cứ phải chịu oanX-(,chẳng muốn chơi game,rồi mấy bạn vn mình cũng bị thằng L__U__F chữi(t là L_U_F),t đang nghi nó là thằng QuangVN(AngelDevil,police cũ,jờ nó đã bán char full of nó)nhưng vẫn là suy đoán,jờ t CHỈ CÓ 1 CHAR LÀ DUONGLE ngoài ra ko có char nào khác,ruyz nhắn vs con mercy cùng đám bạn of nó dùm

Many players may notice or heard about the local version test on Nov 18, 2009. And some players are worrying about the terminating or deleting of characters in English/Russian version.
Here are some points to make it clear.

1. Local version test will not affect the currently running English server. You can install both clients at the same time.
2. Characters may be deleted in later update of English version, however all the Accounts/Passwords will be kept and last through till the coming of new English version, which will be most probably based on a new stable local version.
3. In case one paid for the quarterly service, however the update comes before the service expires, a worthwile Compensation Plan will be made before the update.

So, for now no need to worry about the Characters in the English/Russian Server. And in any case, no need to worry about the payment for the services, WiSTONE annouce such the plans in advance if there English/Russian update is drawing near.

Thanks for your support!

Anrufen Online Team

Nhiều người có thể đã nhận thấy hoặc nghe nói về phiên bản thử nghiệm sẽ dc test vào ngày 18-11-2009.Và 1 số người đang lo ngại về việc sẽ chấm dứt hoặc xóa nhân vật ở version English/Russia
Dưới đây là 1 số điểm để làm rõ nó
1.Phiên bản thử nghiệm sẽ ko làm ảnh hưởng đến máy chủ chạy trên version English,bạn có thể cài đặt 2 client cùng 1 lúc
2.Nhân vật có thể bị xóa sau khi phiên bản tiếng anh đc cập nhập,tuy nhiên tất cả các account/password sẽ dc giữ cho đến cuối cùng khi verson english,mà có lẽ dựa trên 1 phiên bản ổn định nhất
3.Trường hợp 1 thanh toán cho 1 dịch vu 3 tháng,tuy nhiên sẽ cập nhập dịch vụ đi kèm trước khi hết hạn,1 kế hoạch bồi thường giá cả sẽ dc thực hiện trước khi cập nhập
Vì vậy bây giờ bạn ko cần phải lo lắng cho nhân vật ở English/Russia version.Và trong mọi trường hợp không cần phải lo lắng chi phí thanh toán cho mọi dịch vụ.Wistone chuẩn bị kế hoạch nếu khi ENglish /Russia vesion gần đc cập nhập
*** ở trên là những gì mình dịch nguyên văn từ wistone tuy bản dịch của mình ko chính xác cho lắm nhưng cũng có thể cho các bạn tạm hiểu,hj hj tại mình dỡ tiếng anh lém mà
Đúng như mình dự đoán version china sẽ ko dc update mà nó là 1 phiên bản choi riêng lẽ khác với phiên bản tiếng anh và tiêng nga mà mình đang chơi ,đây là phiên bản thử nghiệm và khi nó dc hoàn chỉnh nó sẽ update lên phiên bản tiếng anh của mình khi đó phiên bản tiếng china sẽ đóng cửa. nói chung ở trên cũng đã có thể giải quyết hết thắc mắc của các bạn,hiện giờ chưa bị dell acc đâu chỉ khi nào hoàn chỉnh có thể tất cả các account và nhân vật của chúng ta sẽ bị dell tuy nhiên với những account đã mua game wistone sẽ lên kế hoạch bồi thường nếu khi phiên bản china sắp hoàn chỉnh và up lên phiên bản của chúng ta
nói 1 cách dễ hiểu là ntn các bạn cứ tạm nghĩ là minh đang chơi game anrufen 1 với 2 sever là tiếng anh và nga,ngày 18 này sẽ ra anrufen 2 nhưng toàn là tiếng china với nhiếu cái khác như chúng ta có thể lập guil,có item mới... nhưng lại toàn tiếng china chúng ta phải đợi đến khi anrufen 2 dc tụ wistone dịch toàn bộ qua tiếng anh khi đó nó sẽ up cái bản anrufen 2 này lên anrufen 1 và khi đó chúng ta ko bị chơi game toàn tiếng china nữa mà toàn là tiếng anh
Hjx HẠnh đã nói ko del acc bậy giờ mà AE VN mình ko tin HẠnh cứ tin tụ nước ngoài
Nói chung bản trên là HẠnh tự dich qua tiếng VIệt và tự nghĩ thui,còn kết quả ntn phải đợi. nếu có nhầm lẫn hay sai sót sau này ko đúng như vậy thì anh em đừng chửi hạnh làm mất lòng tin nhe,vì là khác ngôn ngữ có nhiều khi xài tiếng việt còn chưa rành huống chi tiếng anh dịch qua tiếng việt dù sao HẠnh cũng có lòng có công .
AH mà ai giỏi tiếng anh có thể dịch rùi post bài hoàn chỉnh lên đây nhe.

Chỉnh sửa cuối:
hôm qua em vừa mua 3 món đồ LV 71 của wiz là 1M
như thế có phải bị chém ko mấy bác :-?

hôm qua em vừa mua 3 món đồ LV 71 của wiz là 1M
như thế có phải bị chém ko mấy bác :-?

Bị chém nặng rồi ! Đồ wiz lv 71 đi quest 76 đầy ra , nhiều lần tui đem cho hết . Cả bộ giá khoảng 200k , mua lẻ 3 đồ thì 400k hoặc 500k là cùng .

Bị chém nặng rồi ! Đồ wiz lv 71 đi quest 76 đầy ra , nhiều lần tui đem cho hết . Cả bộ giá khoảng 200k , mua lẻ 3 đồ thì 400k hoặc 500k là cùng .
móa thằng có tên Khat_Mau bán cho mình như thế . vừa xin dc 1M ai dè gặp ngay quân lừa đảo . nỡ chém cả Gà :-?

hum bữa mới mua acc jờ pán rùi ah tuilatui.mà kinh nghiệm tốt nhất k mua của vn k bán cho vn

thông báo ae vừa cài bản chjna vô máy .phiên bản này rất tuyệt,vẫn 2 nhân vật knight và win .phiên bản này thêm map mới hình ảnh đẹp hơn,win phiên bản này rất đẹp có 2 cánh thiên thần sau lưng cứ như M U ,thêm vào đó lại có thêm hệ thống thú nuôi thay bằng cỡi ngưạ như game võ lâm,bạn có thễ cỡi chym như game phong thần .skill đẹp mắt,đây hưá hẹn là 1 phiên bản thu hút người chơi vì đây là bản beta nên sẽ đc chơi hoàn toàn free bên cạnh đó chỉ tiếc là toàn tiếng chjna có thễ sẽ khó khăn khj chơi.chiều nay h sẽ cố gắng up link cho ae down

Nhanh nhanh hanh oj. Anh em nao biet tieng chjna thj vo day post djch cho a em bjet vs nha. Xl mod vi su dung dien thoai nen viet ko co dau
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Cho e hỏi 1 chút, vớj ver này thì phảj reg char mớj ah? Hay vẫn xàj acc vớj những char cũ?

Posted via Mobile Device
Cho e hỏi 1 chút, vớj ver này thì phảj reg char mớj ah? Hay vẫn xàj acc vớj những char cũ?

hình như k thì fải ah.mình mới dùng acc cũ login vô thấy đc có 3 sever nhưng chưa mở cửa

dạo này vn mình wậy,hack ko thua jì tụi nc ngoài,t ghét nhất là cài trò copy tên ng khác,bữa nay mới vào game gặp perkasa nói mấy hôm nay có 1 thằng Sexboy_ vào chữi nó,nãn nãn lắm khi mình ko làm mà cứ phải chịu oanX-(,chẳng muốn chơi game,rồi mấy bạn vn mình cũng bị thằng L__U__F chữi(t là L_U_F),t đang nghi nó là thằng QuangVN(AngelDevil,police cũ,jờ nó đã bán char full of nó)nhưng vẫn là suy đoán,jờ t CHỈ CÓ 1 CHAR LÀ DUONGLE ngoài ra ko có char nào khác,ruyz nhắn vs con mercy cùng đám bạn of nó dùm

oh DuongLe ne! Toi la Quang day.sao ban co the vo co dua ra nhung suy luan vo can cu va tre con nhu the.toi la nguoi nhu the nao ma phai lam nhung tro nhu the.toi dau thua thoi gian.toi ban 1 acc vi toi k co nhu cau choi nhieu acc nua.toi van choi acc L-e-v-i-s ma.neu toi la cai loai nguoi nhu the thi ngay truoc toi da nhan the dien thoai cua ban ma k dua acc cho ban roi.hieu chua.dung danh gia va co nhung loi noi 1 cach ho do nhu the ve toi.toi ghet ai thi toi noi thang ngay,nhung cung cha them can sau lung nhu 1 so ai do quen rang minh co acc choi la do dau.toi thay cau cung cha ra cai gi DuongLe khi noi ve toi nhu the a. (xin loi Mod vi onl = dien thoai)

Day la link up ban chjna ne : qy.wistone.com/dowload/anrufen_key_web_2056.sisx neu pan nao ko vao duoc thj vao forum cua anrufen va tjm paj viet ngay 17.11 cua thang rauf nha co link o do. Dung nhu pac hanh noj, mjnh co the su dung acc cu de dang nhap ko can tao acc moj dau, ca 3 ser cua thang chjna hum nay deu offline hjx hjx
Posted via Mobile Device

Ai có bản full 15mb ko ? Up lên đây đi , cái 500kb kia là nó bắt down = đt , xót tiền lắm .

Back