• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

ai có pc up lên mediafire hay 4share gì đó cho ae dễ down chiều nay h k ra ngoài up đc,mà chắc k có bản 15mb đâu tự xử đi pạn.

thông báo ae vừa cài bản chjna vô máy .phiên bản này rất tuyệt,vẫn 2 nhân vật knight và win .phiên bản này thêm map mới hình ảnh đẹp hơn,win phiên bản này rất đẹp có 2 cánh thiên thần sau lưng cứ như M U ,thêm vào đó lại có thêm hệ thống thú nuôi thay bằng cỡi ngưạ như game võ lâm,bạn có thễ cỡi chym như game phong thần .skill đẹp mắt,đây hưá hẹn là 1 phiên bản thu hút người chơi vì đây là bản beta nên sẽ đc chơi hoàn toàn free bên cạnh đó chỉ tiếc là toàn tiếng chjna có thễ sẽ khó khăn khj chơi.chiều nay h sẽ cố gắng up link cho ae down
nghe bác nói mà thấy thèm quá . em là cực máu games thể loại na ná MU hay võ lâm :D

t thì ko rõ,như đã nói đó vẫn mới là suy đoán vì thằng copy tên t,t pm nó nói nó là ông,nếu hiễu lầm thì cho t sr,sự khó chịu này chỉ có những ng bị copy nick như t thì mới biết,còn vụ acc của t thì t ko bao jờ wên,khi t nghĩ thằng L__U__F đó là ông thì t đã del all char,t đã nói sẽ chơi lại acc Duongle dù ko full và đã định trã lại ông nhưng onl ko gặp,nếu ông muốn lấy thì t ss trả và tks ông.T cũng ko muốn nghĩ đó là ông,nhưng chính thằng L__U__F đó lại nói vậy:(.Định dùng game để giải trí mà còn làm nhức đầu thêm,xảy ra nhiều việc wá rồi

nghe bác nói mà thấy thèm quá . em là cực máu games thể loại na ná MU hay võ lâm :D

lúc cài game bạn chú ý đi,có cảnh cỡi chym,winza,knight cấp yếu có cái khiên sau lưng,winza cấp cao có đôi cánh thì phải ở sau lưng ah

Ai bao khong chay duoc tui cai vao chay het rui choi duoc 10 phut thi server lai bao tri

khj nào up bản tiếng anh thì Hạnh pó tay ah,nhưng khj nào gần up Hạnh sẽ post lên ae yên tâm đj.mà pác vô đc lun rùi ah.thấy thế nào post lên chja sẽ đj

Cai ban 500k vao xog cu update len ruj vao do update ban 15mb nha ban. To dow luc 1 gjo chjeu vo thu nhung ca 3 server deu offline het cho toj gjo la gan 7 gjo toj ruj ma van chua thay mo cua, hjx hjx
Posted via Mobile Device

game này k hề có liên quan j đến hack phone bạn nhé.còn up bản full thì chắc pó tay rùi ah.chơi k sợ mưa rời má bạn.hj hj

game này k hề có liên quan j đến hack phone bạn nhé.còn up bản full thì chắc pó tay rùi ah.chơi k sợ mưa rời má bạn.hj hj

tranh thủ buổi sáng mạng nhanh download về cài thử, đăng nhập vào thì cả 3 Sever đều đang Off, chán thật

Back