• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Premium la acc da mua game ruj. Ban tjeng nga la pan gj vay? Phjen pan moj ha? The con pb chjna va pb hoj do mjnh choj dau ruj
Posted via Mobile Device

thế là không được chơi game nữa hả các bác! Bác nào bít tình hình báo cho ae nhé
Posted via Mobile Device

hjx 1 tuần rùi để điện thoại trên nokia care thấy topic tuần rùi vắng thế nhỉ,dạo này ko bít ae ntn nữa tháng này thấy ko ai đk game hết có lẽ tất cả đều đang đợi bản tiếng anh chính thức nên ko chơi

mấy bạn chắc chắng là có bản tiếng anh ra hả.vậy khi phiên bản mới ra.rồi sever củ này chắc buồn lắm hả mấy bạn

mình thấy từ khi có game này đỡ buồn hơn nhiều.chứ cầm cái điện thoại nghe nhạc nhắn tin riếc rồi củng chan.anrufen chơi tuyệt thiệt.khổ nổi đêm nào củng mở mắt để luyện lv theo kịp bạn bè.ban ngày đi làm việt toàn là ngap ko.

Mình thấy lâu lâu có máy bạn nói thề chưởi tục gê wa.mình chỉ sợ sever đóng cửa là hết chơi luôn.mình thấy viêtnam mình ghét người china lám ha sao.trong game tớ thấy toàn đánh china ko hà.hyhy.

china chuyên an hiếp việt nam.
bạn ko thấy họ đối xử với dân Việt nam ntn sao? Họ coi dan Việt nam nhu la tầng lớp dưới ấy.
Họ đưa vào thị trường tiêu dùng việt nam nhiều hàng hóa độc hại, kém chất lượng, trong khi họ ko bao giờ sử dụng o đất nước của họ.
họ xâm chiếm đất cửa Việt nam, chiếm đảo và vùng biển của Việt nam.
Tiếc là Việt nam mình đâu còn ai như Bác Hồ để mà đòi lại lãnh thổ đâu.

mấy bạn chắc chắng là có bản tiếng anh ra hả.vậy khi phiên bản mới ra.rồi sever củ này chắc buồn lắm hả mấy bạn

bản tiếng anh ra rùi thì cái bản mình đang chơi sẽ k còn đâu bạn ah.nên vn mình jờ ít chơi rùi đó chắc đợi bản sau,với lại tối wa quang gọi dt cho mình nói là jờ vn cũng hack gold tùm lum,hjx nói thật mình bị hack acc 2 lần jờ cũng thấy sợ lun,vì nó đang chuận bị cho ver tiếng a nên k quan tâm đến bản của mình đang chơi nữa

hèn jì wa nay vào game ko thấy thằng quang onl:(,vậy là bạn bè cũ mỗi ng mỗi ngã ời,đúng là ko có bữa tiệc nào ko tàn,ver mới thì 100% t ko chơi đc(sjm đã hết free sau 6 tháng use ngày đêm:-?),duongle pái pai các bạn và cảm ơn các người bạn tốt đã giúp đỡ t rất nhiều trong 6 tháng wa(nhiều wá trời ko kể hết),hẹn gặp lại vào 1 dịp nào đó đó:)

Chỉnh sửa cuối:
kg co sim cái kg chỏi sao. Mua sim viettel đăng ký cước d50. Chơi 1 tháng mơi hết. Dươngvật cùi bằp.

có gì đâu mà tốn nhiều bạn.bạn xài gói cước gprs 2 đó.10000.đ tháng down 1kp=1đ.ban choi 1tiêng tốn chừng 2000đ là giữ lám

huhu.vào game chơi.trò chuyện.luyện lv.dúp đỡ lẫn nhau.ko biết bao nhiêu chuyện vui buồn ko kể hết.sào này lở ver có đóng cưả.thi buồn biêt bao.

Back