• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Hahaha.thông báo với toàn thể ae bọn wistone đã xóa toàn bộ char cũ.vì vậy ae đừng có nản lòng mà hãy bắt tay vào kầy lại.kaka

troi ơi như vậy là sao

sao mấy người nước ngoài chơi được

công tình luyện mấy tháng nay.troi ơi

sever ko vao đưoc lun rôi

Last edited by a moderator:
bản mới dùng acc cũ có được ko bạn? phải cày lại char mới à =,= hik hik vậy nếu cày từ bâyh thì khi có bản chính thức có lại bị xóa char ko vậy

Posted via Mobile Devicecái đó chính là điều làm t nản nhất,cày như trâu bò 23/24 suốt 6 tháng wa jờ bùm 1 phát ko còn gì hết,giờ mà cày lại cũng hộc máu,

Đây k fải là nơi rao bán về hack bạn nhe.
T1 cái vụ hack gold,item này có lâu rùi,cũng chẳng có j mới mẻ quen thân đc vài thằng nga hack kêu nó sent qua mail là đc cái này mình quen đc 2 thằng mình có kêu nó gởi nó đồng ý nhưng mình lại kêu thui,vì lúc đó bắt đầu học võ,với lại mình cũng k ham.
T2 đây là topic của mình,mình lập ra chỉ để bàn luận,chia sẻ chứ k fải để bạn rao bán đồ hack ,chơi game mà hack còn gì hay
Cảnh báo bạn lần đầu,nếu còn vậy đủ chứng cứ acc bạn sẽ bị bane vĩnh viễn.

Chỉnh sửa cuối:
Tụi Nga hack đc mà Việt Nam ko hack đc ah. :-?

hack hay k là chuyện của bạn,mình k cấm mà có cấm củng k đc.nhưng đây là topic của mình lập ra để ae bàn luận chia sẽ về game ,các bạn có thể bàn luận chia sẽ về vấn đề hack trên game,chứ còn các vấn đề khác như bán đồ hack,chỉ cách hack sẽ bị nghiêm cấm ở topic này,các bạn lưu ý.bài viết trên cũng đã bị xóa ae có j thắc mắc cứ post bài ở đây

Den bao gio moi co ban tieng anh moi day. :(
Gio dung la chan cha muon choi nua.
------MOD: vaanx ko vieets ddc tieengs vieetj, e ko coos ys ddaau nhes---

sao mình chơi bản tiếng Trung 15MB mà ko vào đc server nhỉ? toàn báo lỗi thôi :(

Back