• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

Gì mà 3 năm.làm sao để biết bản tiếng anh vạy cao ngan.

làm j mà 3 năm,chắc cuối tháng này hoặc tháng sau j đó là nó ra ah bạn,khj nào gần ra mình thông báo khj nào có mình post lên cho

ai co acc full free thi pm cho tui nhe. ^^ cam on.

hjx.acc xịn là 300k (k thanh tóan card dt) ,1 số bán acc hack đã là 200k( có thể thanh toán = card dt nhưng trước sau j cũng bị bane ) .bạn đòi acc full mà free chắc hem ai có,trừ những người tốt bụng

thi em hỏi nhưng ng tốt bụng và nhưng ng chan chơi, bỏ chơi ma.
Bác caongan nói vậy là chê ai ko free acc full cho e là ko tốt bụng đóa. :D
Ai đó làm ng tốt bụng đi nào. :((

thi em hỏi nhưng ng tốt bụng và nhưng ng chan chơi, bỏ chơi ma.
Bác caongan nói vậy là chê ai ko free acc full cho e là ko tốt bụng đóa. :D
Ai đó làm ng tốt bụng đi nào. :((

uhm.hj vọng có ai đó bận k chơi nữa cho pạn

có bạn nào cho tớ cái acc full ko?
tốt bụng hay ko tốt bụng cũng đc :D

tim kiem

mình muốn tìm game Ancient Empires iii bạn nao tìm được share nha .tìm mỏi mắt mà down ko đc

cac bạn cho tớ hỏi.staff mình phải làm gì mới có nó.tớ nghe nói đi đánh quái s.man mới có phải ko.mình ko biết phải làm sao có staff.hôm tớ đành bỏ 50kvnd ra mua nó.huhu.thanhk cac ban

Nè nè ko phải đánh snow rớt staff đâu bạn à,,,mà là ; tớ nghe truyền thuyết kể lại rằng diết đủ 1000 người staff chaos sẽ thuộc về người đấy :) chịu khó đi pk đi goodluck

staff of cha0s k hề tồn tại trên game bạn nhe, trước đây chỉ có 6 người app mem mới có staff of cha0s thôi,còn sau này zụ hack tràn lan mới có staff đó bạn tất cả staff hay discip các bạn xài đều là hack ah.VỚI LẠI FIÊN BẢN NÀY SẼ CLOSE CÁC BẠN MUA ĐỒ = VND LÀM J TỐN TIỀN.hj tại 3 tháng k online có j nhầm lẫn ae thông cảm

uh.tớ cám ơn caongan.mình thấy chơ game nầy thấy củng vui nhưng khi lên 120 rồi ko biết kiếm đồ ơ đau mà ra.khổ nổi phải bỏ tiền ra mua.

theo như lời ai đó nói aurufen sẽ close,thế cho mình hỏi,tai sao người chơi lại phải mua game,hay là chỉ tạm thời đóng cửa để nâng sver,bạn biết đc thông tin đó từ đâu?b làm ở wiston a.hj.mjnh sap max,đang co ý đinh mua đồ,hjx

cac ban yen tam dam bao luon se ko reset dau cu mua do tet vao
danh ma ko co do thi thang 70 co do no cg ngang ngua ban a

bị hâm ah ? Trang chủ wistone thông báo rành rành thế kia mà jờ lại nói tùm lum ở đây . Đề nghị bạn k cung cấp thông tin sai lệch cho ae để vì mục đích riêng cho mình,theo mình đc bít bạn bán đồ hack fải k ? 1 lần nữa là bane acc game nhe.

Chỉnh sửa cuối:
theo như lời ai đó nói aurufen sẽ close,thế cho mình hỏi,tai sao người chơi lại phải mua game,hay là chỉ tạm thời đóng cửa để nâng sver,bạn biết đc thông tin đó từ đâu?b làm ở wiston a.hj.mjnh sap max,đang co ý đinh mua đồ,hjx

người chơi mua game vì game này đã đc thương mại hoá,công ty wistone bỏ tiền ra fát triển game thì nó fải thu lại chứ.sever close là để ra bản mới nhe bạn nếu bạn chịu khó theo dõi trên dd thì trước đây mình đã thông báo bản thử nghiệm ver chjna rùi đó .close bản này để ra bản đó đó bạn,còn những thông tin này bạn k cần làm cho wistone củng bít đc.vô forum anrufen mà đọc.còn riêng mình là App nhe.ah bạn về trang 71 đọc lại nguyên văn những j wistone thông báo mà mình đã dịch ra nhe

Cho hỏi. Chừng nào bản mơi được khai trương vậy. Tư khi chơi thử bản china tới jờ sao lâu qúa. Có thể cho mình biết được không.

Back