• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anrufen game online trên điện thoại-thảo luận,chia sẽ kinh nghiệm

ko biết ra ver mới pk point có đc bảo lưu ko Hạnh đại ka,nếu ko đc bảo lưu thì hơi bị tiếc,kill 5k7 ng rồi jờ mất hết trơn công sức:((,thỉnh thoảng vào game nc chơi mà ko thấy ng wen đâu hết,chán thiệt:(

ko biết ra ver mới pk point có đc bảo lưu ko Hạnh đại ka,nếu ko đc bảo lưu thì hơi bị tiếc,kill 5k7 ng rồi jờ mất hết trơn công sức:((,thỉnh thoảng vào game nc chơi mà ko thấy ng wen đâu hết,chán thiệt:(

nó ' tút ' lại hết thì làm j còn nữa .hj

Cho sever m0j choj thuj. Sever cu hack gold tum lum wa. Tinh den ngay hum nay la 18 ngay minh ko 0l rui. Vs laj choi game ma hack c0n gj la thu vi nua

hèn jì vào game kiu muốn die mà ko thấy quang gà repl,hình như đám mẻcy,calvne,...cũng mất tiêu hết roài,dạo này share acc cho vtk xả stress:))

hèn jì vào game kiu muốn die mà ko thấy quang gà repl,hình như đám mẻcy,calvne,...cũng mất tiêu hết roài,dạo này share acc cho vtk xả stress:))

đợi ver mới ra chơi lun.dạo này vào game thấy sever k đầy như trước nữa.chắc nghỉ để đợi ver mới ah

tối qua mới đk thành công 3g của vietel ,chạy ngon thật đợi ver sau ra chơi đỡ bị lag hơn gprs

Làm sao để dk đc 3G vậy? Hướng dẫn mình với
Cước phí sử dụng của nó ntn ha bạn???

Làm sao để dk đc 3G vậy? Hướng dẫn mình với
Cước phí sử dụng của nó ntn ha bạn???

bạn ở đâu vậy ? Hiện jờ vietel cung cấp 3g trên 18 tỉnh thành.với lại chỉ có 1 vài sim là đk đc thui ,bạn soạn tin nhắn 3G ON gởi 161 nếu đk đc nó sẽ gởi tn về và tặng 300mb nếu sim bạn k đc nó sẽ gởi tn về thông báo là k đc,nhưng theo mình hum bữa chủ nhật mình và mấy đứa pạn đk k đc,nhưng bữa nay đk đc rùi,nếu đk k đc bạn đợi 1-2 ngày sau đk lại xem,còn k fải ra cửa hàng vietel đk.mún xem tv bạn vô trang http://mobiTV.vn đk và làm theo hướng dẫn,nói chung mạng vietel xài ok lém,cuộc gọi video thì rõ nét

Lạ thật, mình đã đăng kí thành công 3G rồi nhưng gói data ko bị mất, vẫn được cộng dồn :), hiện giờ mình co tới 600MB miễn phí, tháng này xài vô tư rồi :))

Lạ thật, mình đã đăng kí thành công 3G rồi nhưng gói data ko bị mất, vẫn được cộng dồn :), hiện giờ mình co tới 600MB miễn phí, tháng này xài vô tư rồi :))
Posted via Mobile Device giống em,500mb. Mới mất nick thằng wizard 8x rùi :((

Hic, vào anrufen bị dis liên tục nhưng xem tivi 3G thì lại rất mượt, ko hiểu vì sao. Sáng đến giờ lại bị mất sóng 3G, làm mình ko xem dc seagames rùi :(. Mà sao đêm qua xem phim cả mấy tiếng đồng hồ nhưng ko hề bị trừ MB nào nhỉ???

Hic, vào anrufen bị dis liên tục nhưng xem tivi 3G thì lại rất mượt, ko hiểu vì sao. Sáng đến giờ lại bị mất sóng 3G, làm mình ko xem dc seagames rùi :(. Mà sao đêm qua xem phim cả mấy tiếng đồng hồ nhưng ko hề bị trừ MB nào nhỉ???

mình cũng k hiểu lém tối qua down vietmap 33mb mà k tốn,lướt web xem ảnh hết 5mb mà nó trừ có mấy kb ah.k hiểu seo nữa.còn vô anrufen bị dis là do bên sever game ah chứ k fải 3g mình đâu

Trời.ở chỗ ko có 3g thì đk làm j zậy.topic này là để thảo luận về game mà,sao gjờ thành thảo luận 3g rùj ah ^_^

hj hj tại trong thời jan ae ngưng chơi game chờ ver mới k có tán dóc thì bàn luận 3g cũng đc,zới lại 3g cũng liên quan tới việc ae mình chơi game mà,mạng mạnh thì mới chơi tốt đc,he he.còn zụ chỗ k có 3g thì pạn đk để đc 300mb miễn fí.uả mà zuizui bạn ở đâu vậy ?

hj hj tại trong thời jan ae ngưng chơi game chờ ver mới k có tán dóc thì bàn luận 3g cũng đc,zới lại 3g cũng liên quan tới việc ae mình chơi game mà,mạng mạnh thì mới chơi tốt đc,he he.còn zụ chỗ k có 3g thì pạn đk để đc 300mb miễn fí.uả mà zuizui bạn ở đâu vậy ?

Tuj ngườj daklak đang học hà nộj mà sao ở hà nội có 3g mobj,vina rùj mà vjtteo lạj hem có thấy 3g,buồn.

Back