• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT & THẢO LUẬN CÁC PHIÊN BẢN ANDROID CHO HD2 - PHẦN 3

Hiện nay tất cả các bản của Darkstone, Mdeejay, Sergio76 ,.. đều tít, mượt, quadrant cao nhưng đều có lỗi data chưa khắc phục đc. Riêng bản gì mà camera chỉ có 3M thì làm thua rồi ! haha

Hiện nay tất cả các bản của Darkstone, Mdeejay, Sergio76 ,.. đều tít, mượt, quadrant cao nhưng đều có lỗi data chưa khắc phục đc. Riêng bản gì mà camera chỉ có 3M thì làm thua rồi ! haha

Bạn đã dùng thử Darkstone v3.2 chưa, ko hề lỗi data, mình dùng suốt, bất tắt thoài mái ko phải chờ đợi gì.

Cottula đợi HTC hạ bài Desire HD xong rồi gửi vụ Camera>>> Thế là Ù thôi:)):)):))
Tự nhiên em nghĩ đến ANDROID 3.0 ra cuối năm, thậm chí 4.0 ra năm sau thì chắc phải chơi ván tiếp theo thôi bác ạ:) cờ bạc ăn nhau về sáng:))

Các Pro cho e hoi. e dung ban
Mdeejay FroYo Z v.1.0a
Based on Official final ROM Desire Z (Vision) ma goi den lai ko đổ chuông a.

Mong bác chủ thớt sửa lại bài đầu tiên, ko nên cho hình ảnh vào, hix bài đầu dài quá đi mất :|

Bạn đã dùng thử Darkstone v3.2 chưa, ko hề lỗi data, mình dùng suốt, bất tắt thoài mái ko phải chờ đợi gì.

uh, mình vừa test lại, cái bản này bị đám mây đen khi chụp ảnh thôi ! Kg biết xử lý thế nào ?! A`, có 1 lỗi nữa khi dùng có AXI, màn hình bứng sáng như bị quá áp ! Nói chung dùng cũng mượt như các bản khác

Bây h chỉ đợi Desire HD ra và fix đc camera là ngon:)) dùng mấy bản rom HD công nhận ko muốn xài bản sense nào nữa:)) có chăng là dùng non-sense cho thay đổi tí thoai :D

bản warm 1.1 (hastarin 7.6) mình cứ khởi động vào là bị lỗi com.android.phone và phải force close. thế là sao nhỉ :(

Các bản mà bác ancola pót ở trên đã có đầy đủ base và kernel rồi phải không hay là mới chi có bản base còn kernel thì phải sang toppic không?

Các bản mà bác ancola pót ở trên đã có đầy đủ base và kernel rồi phải không hay là mới chi có bản base còn kernel thì phải sang toppic không?

Các bản Android giới thiệu đều có cả Kernel. Trong trường hợp muốn thay Kernel thì phải dowload ở chổ khác.

topic bị bỏ hoang rồi hay sạo vậy cà.. lâu nay chẳng thấy bản mới...

nếu bro thích thì xin mời bạn test bản updated 20/10 NexusHD2-FRG83 V1.4 PPP+RMNET .

sơ lược rom : Version: v1.4 PPP+RMNET (Froyo 2.2.1)
Updated: 20 Oct 10, 17:55
Base: Nexus one
Kernel: Three s
Sense: No
link:tải rom

Back