• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW PDA TEAM FOR COOK 523X FW

kiếm nhà tài trợ dc thì tốt.
làm bằng nc bọt cũng mệt
bắt đầu ăn theo hiệu ứng bĩnh rồi.

lúc nào mà team tự port dc C^ cho s60v5 nhỉ?
chờ bình cũng mệt vfi ông ý k có 523x

nếu lập team thì sẽ bắt đầu nghiên cứu. như mấy team bên daily vậy

anh em kiếm nhà tài trợ mua cho nhóm mỗi loại máy 1 cái nhề
có dk hơn thì mỗi loại 1 máy cho 1 người.
tha hồ brick phone

nếu cook thì mọi người cho ý kiến về bản cook đi! RAM TO ổn định,hiệu ứng + theme đẹp nhẹ. Pin tốt !

Truớc tiên mình xin cảm ơn tất cả những gì các mem đã làm cho mọi người.
Theo ý kiến của mình, để có một FW cho 523X hoàn hảo nhất thì
các Cooker đưa ra các Mod với các tính năng ưu điểm và đột phá,
sau đó tập hợp lại vào Topic này để đánh giá và các thành viên trên
trong nhóm sẽ cook vào FW.
Đây là ý kiến của mình mong các mem không chém.
Chúc Topic thành công chứ không dừng lại với ý tưởng.

Mình rất ủng hộ việc lập team cho CFW 523x. hiện mình dùng 5230, có CFW mới mình sẽ test và cho ý kiến nhiệt tình. thank các bạn nhiều

K có 523x để tham gia vào team. Nhưng hi vọng sẽ giúp đỡ team đi lên bằng những gì đã biết. Chúc team ngày càng phát triển :D

Truớc tiên mình xin cảm ơn tất cả những gì các mem đã làm cho mọi người.
Theo ý kiến của mình, để có một FW cho 523X hoàn hảo nhất thì
các Cooker đưa ra các Mod với các tính năng ưu điểm và đột phá,
sau đó tập hợp lại vào Topic này để đánh giá và các thành viên trên
trong nhóm sẽ cook vào FW.
Đây là ý kiến của mình mong các mem không chém.
Chúc Topic thành công chứ không dừng lại với ý tưởng.

Đúng rồi, nên tập hợp các mod hay của từng cooker vào, như thế sẽ có dc một bản CFW hoàn hảo, vô địch ^^. Chứ cứ mỗi người lại có một cái hay riêng thì anh em khó chọn lựa lắm :X

Ko nhất thiết phải lập team làm gì cho mệt đâu, hãy tạo nên 1 firmware chung của box.

Mình nghĩ nên lập 1 topic để mọi người đề xuất các mod sẽ dùng (có link download), rồi từ đó sẽ chọn các mod ưu tú nhất, tốt nhất kết hợp lại để cook vào fw thôi.

Tổng hợp mod rồi cho vào 1 thư mục để trên PC rồi quẳng vào cho tất cả fw 523x/5530/5800/x6 đc hết.

topic tổng hợp các mod cũng có 1 số.nhưng chỉ là những mod đơn thuần khi cook.còn những file cook để tạo sự đột phá về ram pin ...thì nói thực vẫn là bản quyền của từng người =>>>mà đã bản quyền thì khó chia sẻ.m cũng mong ai có mod hay thì cùng chia sẻ nhưng vấn đề này có lẽ khó
hi vọng nó sẽ được hiện thực

topic tổng hợp các mod cũng có 1 số.nhưng chỉ là những mod đơn thuần khi cook.còn những file cook để tạo sự đột phá về ram pin ...thì nói thực vẫn là bản quyền của từng người =>>>mà đã bản quyền thì khó chia sẻ.m cũng mong ai có mod hay thì cùng chia sẻ nhưng vấn đề này có lẽ khó
hi vọng nó sẽ được hiện thực

Ý mình ko là các mod đã đc tổng hợp trên các topic, có rất nhiều mod khác mà ít người biết, các mod nhỏ, mod riêng của từng cá nhân nhưng sẽ tạo nên fw tốt.

Đã là fw chung thì phải có tính tập thể mà chứ ai còn nghĩ ích kỉ như vậy thì tốt nhất là ko nên tham gia.

rất đồng ý là như thế.mong rằng team cook này lại không bị chìm xuồng.hì hì.nếu có topic như thế m sẽ ủng hộ hết m,hết khả năng có thể

Back