• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FORMAT HD2 VỚI TASK 29 [Update 24/04/2010]

con hd2 của mình mổi lần khởi động len là có dong chữ (test only not for sale)nhìn rất khó chịu đả dùng phần mềm để xóa nhưng dòng chữ đó vẫn còn hic xin giúp đỡ

con hd2 của mình mổi lần khởi động len là có dong chữ (test only not for sale)nhìn rất khó chịu đả dùng phần mềm để xóa nhưng dòng chữ đó vẫn còn hic xin giúp đỡ

Máy của bạn là phiên bản test, nó được sản xuất để người sử dụng test và phản hồi về các chức năng,... cho nhà sản xuất, sau đó nhà sản xuất sẽ tiến hành chỉnh sửa, khắc phục các lỗi (nếu có)... và sản xuất để đưa ra thị trường. Do vậy gần như không thể xóa dong chữ test only not for sale đi được đâu bạn.

Cảm ơn mod nghen vì em đọc bài thấy bảo tuyệt đối không được dùng task29 cho TMUS nên sợ nó tèo.

Cũng phải cẩn thận bạn ah, con của mình HD2 -T-Mobile mình dùng Task29 OK, nhưng con của bạn thì k dám chắc.

đọc mấy bài thấy T-mobile không nên Task 29 làm em cũng ko dám task 29 em đang dùng rom V68CO8 của Bác Quang đã test 15 phút 3G của mobifone em lướt youtube 6 phút và lướt web 7 phút mấy phút làm linh tinh chưa thấy hiện tượng gì !

Nói một cách hình ảnh là : Bạn có một cái áo sau khi mặc ra tra vào quăng quật nhiều lần thì bị một lỗ thủng, áo bẩn bạn mang đi giặt (Như là bạn HR). Sau khi giặt thì bạn lại có một cái áo sạch sẽ tuy nhiên là cái lỗ thủng vẫn còn:(. Vậy phần mềm này nó sẽ mang đến cho bạn một cái áo mới tinh không có lỗ thủng vậy :D

FORMAT ( Định dạng ) không đơn thần là dọn dẹp sạch sẽ về mặt rác rưởi mà mục đích lớn nhất của nó là Định dạng lại ổ đĩa và sửa lỗi ổ đĩa
*Các phần mềm giải phóng RAM chỉ như bạn quét nhà, nhà thì sạch nhưng những vết cáu bẩn hoặc sứt sẹo thì nó không sửa lại được :))

bác trả lời hay quá,ví von rất tượng hình,e hình dung chắc ở nhà vợ bác bắt giặt đồ với quét nhà suốt nên mới có sự liên tưởng tài tình như vậy ^___^

thật có ai confirm giúp mình là tmobile không thể dùng task29 không :(
mình đã dùng 1 lần và không thấy lỗi lầm gì

Cẩn thận hơn khi dùng Task29 với HD2 T-Mobile thôi...:p

cẩn thận là thế nào vậy bác em đã dùng qua 1 lần thấy củng bình thường có lẽ là không được lạm dụng hả bác hay sao bác có thể hướng dẫn cụ thể giúp mình được không... e sinh viên nên kinh tế eo hẹp nên .... có gì em chet mat

Mình đã chạy qua task29 mấy lần với em T-mo của mình, mọi cái vẫn bình thường.

Các bác cho em hỏi cái này: Em đang chạy android NAND, bg em muốn chuyển qua rom khác dùng (win6.5 hoặc android hoặc win7) thì nên chạy cái task29 này hay bắt buộc phải chạy? Em dùng máy HD2 TMO, cám ơn các cụ

Các bác cho em hỏi cái này: Em đang chạy android NAND, bg em muốn chuyển qua rom khác dùng (win6.5 hoặc android hoặc win7) thì nên chạy cái task29 này hay bắt buộc phải chạy? Em dùng máy HD2 TMO, cám ơn các cụ
Không cần phải Task29 đâu bạn nếu máy đang hoạt động bình thường. Còn bạn muốn format máy sạch sẽ thì dùng Task29...

nghe câu ghi chú cuối cùng của bác ancola làm sợ wa.Chú ý: Cẩn thận hạn chế chạy Task29 cho HD2 T-Mobile, dễ gây chết Flash.trùng hợp e lại sài hd2 t mobile

nghe câu ghi chú cuối cùng của bác ancola làm sợ wa.Chú ý: Cẩn thận hạn chế chạy Task29 cho HD2 T-Mobile, dễ gây chết Flash.trùng hợp e lại sài hd2 t mobile

Không sao đâu bạn, chỉ cần thận trọng đừng làm sai thôi. Mình cũng xài T-mo cũng chạy Task29 ầm ầm chưa hề bị gì

Không sao đâu bạn, chỉ cần thận trọng đừng làm sai thôi. Mình cũng xài T-mo cũng chạy Task29 ầm ầm chưa hề bị gì

Hên xui! 10 cây T-Mobile thì 5 cây bị thôi.....!.....Hình như HD2 T-Mobile xuất xứ Châu Âu dễ tèo hơn, Mình vừa thấy một cây, mất boot, lỗi Flash.

ác vậy sài 10 cây lổi 5 cây.lở mình xui cái bị đau wa.mà lam sao bik t mobile của mình là xuất xứ từ châu âu hay mỹ vậy pác.

Primary Market Europe
Legal Basis for Allocation EU R&TTE Directive
thấy có mấy dòg này vậy chắc sản xuất từ châu âu rồi.

Back