• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FreeFSWP v1.01 - Để ảnh nền full màn hình Việt hóa (trang 2)

Thôi rồi bó tay! Format may thôi! :(

Bạn thử xóa bằng pyUninstaller 0.22 xem sao, ko đc nữa thì bạn cũng có thể dùng pyUninstaller xem đường dẫn của file cài đặt, xóa bằng tay là đc.
Xóa xong, bạn tải thử bản mình mới fix xem thế nào nha (pass: SymPViet)

Mới chụp được cái ảnh với bạn gái, muốn set làm Wallpaper nhưng bị mất ít tóc hix tìm cách để full mà không được chán thiệt. Em đã để các thông số đúng rồi nhưng ngoài màn hình chờ vẫn hình nền của Theme:(

Mới chụp được cái ảnh với bạn gái, muốn set làm Wallpaper nhưng bị mất ít tóc hix tìm cách để full mà không được chán thiệt. Em đã để các thông số đúng rồi nhưng ngoài màn hình chờ vẫn hình nền của Theme:(
Phần "Hiện hình nền trên"
Bạn thay đổi lựa chọn chỗ đó đi xem sa0.
Posted via Mobile Device

File ảnh của bạn có resize lại chưa bạn? nhiều khi ảnh có độ phân giải quá lớn so với độ phân giải của màn hình nên nó không load nổi đó chứ mình test trên nhiều máy rồi đều xài rất OK.

chuyển sang chế độ "tất cả" nhưng vãn không được. Cái này có phải do Theme mình set không bạn.

File ảnh của bạn có resize lại chưa bạn? nhiều khi ảnh có độ phân giải quá lớn so với độ phân giải của màn hình nên nó không load nổi đó chứ mình test trên nhiều máy rồi đều xài rất OK.

Mình resize lại rồi cở ảnh chuẩn 240-320 luôn.

do bị sa0 thôi chứ mình để 1200x800 nhận tuốt ý mà!
K phải do hình đâu!
Máy bạn OS9.3 thì phải ;;)
Posted via Mobile Device

Lúc trước mình cũng xài 5320 và đã xài bản 1.0 cũng set hình full được mà. Bệnh này hơi lạ à nha.:-?

Cũng như mình xài animspritelite bản mới nhất là 2.3.4 k đc phải xài 2.2.2
Thôi h0abattu way về xài bản cũ xem sa0.
Chắc đụng pm rồi.
Posted via Mobile Device

Lúc trước mình cũng xài 5320 và đã xài bản 1.0 cũng set hình full được mà. Bệnh này hơi lạ à nha.

:-?? Quá kỳ lạ luôn. chắc do theme mình cài, chán thiệt. Bó hand!

Cũng như mình xài animspritelite bản mới nhất là 2.3.4 k đc phải xài 2.2.2
Thôi h0abattu way về xài bản cũ xem sa0.
Chắc đụng pm rồi.

bản cũ cũng bị vậy! Để mình tìm thằng khác cài thử. Thanks mọi người nhiều.

Lúc trước mình cũng xài 5320 và đã xài bản 1.0 cũng set hình full được mà. Bệnh này hơi lạ à nha.:-?

Bản 1.0 nào vậy. Mình xài 5320 mà có set đc tấm nào đâu. Chọn hình xong rồi ok ra ngoài thì " ô kìa !! Vẫn là hình theme"

Posted via Mobile Device

:-?? Quá kỳ lạ luôn. chắc do theme mình cài, chán thiệt. Bó hand!

Không phải do theme đâu mà lỗi là do PM thôi vì PM có tác dụng đè ảnh lên theme nên dù là theme nào thì soft cũng đè ảnh lên được. Mình đang xài trên E71 cài rất nhiều theme nhưng theme nào cũng đè hình lên được hết.:-?

Tiện đây bác nào biết còn ứng dụng nào có thể set full màn hình không vậy. lỡ hứa với bạn gái là để làm hình nền rồi. Các bác giúp em đi :((

Tiện đây bác nào biết còn ứng dụng nào có thể set full màn hình không vậy. lỡ hứa với bạn gái là để làm hình nền rồi. Các bác giúp em đi :((
bạn dùng animspritelite
Có thể đặt đc jpg, png, gif
Và đặt chỗ nào cũng đc :D
Nhưng bít luôn đồng hồ, nói chung bít hết mh luôn :D
@cần gấp thì Yh theking_auto (đang rảnh 2tiếng :D)
Posted via Mobile Device

:D cài JbakTaskMan -->vô các ứng dụng đang chạy tắt nó đi rùi Remove thoải mái lun!

bạn dùng animspritelite
Có thể đặt đc jpg, png, gif
Và đặt chỗ nào cũng đc
Nhưng bít luôn đồng hồ, nói chung bít hết mh luôn
@cần gấp thì Yh theking_auto (đang rảnh 2tiếng

Bít hết mọi thứ vậy thì mình ko cài nữa. Thanks

Bạn nào biết cách gỡ soft này ra khỏi Ê63 không?không hiểu sao N78 gỡ ra được,còn E 63 thì không ??

Bạn nào biết cách gỡ soft này ra khỏi Ê63 không?không hiểu sao N78 gỡ ra được,còn E 63 thì không ??

cài JbakTaskMan -->vô các ứng dụng đang chạy tắt(xóa) nó đi rùi Remove.

Phần mềm này hay quá . Từ nay không phụ thuộc vào nền của theme nữa rồi . Cảm ơn bác nhiều nhá !

Back