• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone không cần nạp lại firmware (Chi tiết tại bài #45_Tr 5)

Status
Không mở trả lời sau này.
Sao mình cài nó bảo phần mềm này đã cài ruồi xóa ngay ( tiếng anh ) ruồi nó out ra chưa hiểu lắm trước đó mình cũng cài máy cái file này bên s60v5 ( máy mình 5530) lúc đầu chưa thấy lỗi tư nhiên sáng hôm sau cài file sis hay gỡ nó báo lỗi mình mày mò gần 1 tháng mới biết gỡ bỏ hoàn toàn và cái gỡ filẹ ở C, sys, bin cũng kô tác dụng gì vẫn báo lỗi kô biết có chiến sĩ nào giống mình kô nữa và cũng mong cho ý kiến anh em giúp

Sao mình cài nó bảo phần mềm này đã cài ruồi xóa ngay ( tiếng anh ) ruồi nó out ra chưa hiểu lắm trước đó mình cũng cài máy cái file này bên s60v5 ( máy mình 5530) lúc đầu chưa thấy lỗi tư nhiên sáng hôm sau cài file sis hay gỡ nó báo lỗi mình mày mò gần 1 tháng mới biết gỡ bỏ hoàn toàn và cái gỡ filẹ ở C, sys, bin cũng kô tác dụng gì vẫn báo lỗi kô biết có chiến sĩ nào giống mình kô nữa và cũng mong cho ý kiến anh em giúp
Nếu bạn đã cài mấy cái này bên box V5 rồi nhưng chưa thanh công.Bạn hãy 4mat máy đi rồi tiến hành làm lần lượt từ đầu.Mã lệnh *#7370#

Mình làm thịt em 6720c trong nháy mắt\-/

Nếu bạn đã cài mấy cái này bên box V5 rồi nhưng chưa thanh công.Bạn hãy 4mat máy đi rồi tiến hành làm lần lượt từ đầu.Mã lệnh *#7370#

Mình làm thịt em 6720c trong nháy mắt\-/

Làm thịt 6720 nhanh vậy anh?
PS: EM NHỚ LÀ ANH DÙNG N82 MÀ TA???

Làm thịt 6720 nhanh vậy anh?
PS: EM NHỚ LÀ ANH DÙNG N82 MÀ TA???
Uh...rất nhanh chóng chú à,nhanh hơn anh tưởng.Đây quả là bước đột phá về lĩnh vực hack.Anh có chú em mới xài 6720c tiện thể test lun.hì:D

Mới nãy làm lại thì hiểu là tại do mình hack xong cài rom... Gì đó cái vô tình ấn hack it lần nữa nên mới bị lỗi nêu trên bây giờ thì ổn đúng là hack rất nhanh mình mất 5p là xoong à hình như khi dùng ramblow thì mình bị resert máy liền phải tắt cái rom... Thì ổn kô biết có ai giống mình kô và biết cách khác phục kô

ok trên n86 fw30? tóm lại là very good\-/ mỗi tội kô open dc thư mục private pùn:(

Ko đc cách nào hết test trên nokia E5(rm632_042.014) giúp mình 1 tay nào

Cách của chủ top :

1. Sign CertHack_Installer với key/cer máy của bạn.
2. cài đặt CertUpdater
" thì bị lỗi : Không thể cài đặt. Cài đặt bộ chuẩn trước "

Cách của vutaikt mà MinhThang đưa là :

Bước 1: Cài đặt CerUpdater.sisx trước.
Bước 2 :Cài xong các bạn cài cerHack installer đã signed ở trên. không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu
" Thì bị lỗi : không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu "

cuối cùng là do bài của Mod MinhThang trích của Vuitaikt bị lỗi mình dùng file của chủ top ở trang 1 thì lại oke good

Thanked chủ top cái này

Chỉnh sửa cuối:
bác nào hướng dẫn chi tiết cho em được kô? Em đọc mà chẳng hiểu gì hết. Hix hix.

chi tiết lắm rồi u à . Đầu tiên phải xin key cer *#06# 15số imel và tải freesigner.sisx về http://www.pdaviet.net/showthread.php?115825-Nh%E1%BA%ADn-l%E1%BA%A5y-cert-cho-t%E1%BA%A5t-c%E1%BA%A3-c%C3%A1c-b%E1%BA%A1n&p=1664901#post1664901

Hãy signed.sisx file nào cần signed.sisx như ở topic này .
e reset rồi mà k đc

có mỗi việc vào tích [v] thôi mà . Thứ 1 xem trong thư mục C://patcher đã có
Install server RP+.rmp
Open4all RP+.rmp
chưa . Thứ 2 u cài lại Rompatcher .

Chỉnh sửa cuối:
của em cài thì nó bảo "không cài đặt đc.lỗi có thể do nhà cung cấp" là sao hả anh

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

em dùng 6120c.cài đặt thì nó bảo ""chứng chỉ bị lỗi.liên quan đến nhà cung cấp ứng dụng" là sao hả anh

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back