• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone không cần nạp lại firmware (Chi tiết tại bài #45_Tr 5)

Status
Không mở trả lời sau này.
Oài! Dzạo nì mắt mũi kèm nhèm quá. Già mất rùi.Hí hí. Máy mình cài xong rùi nè. Hackit succesfull! Đã apply xong rompatcher. Đã sờ mó được con vợ C/sys/bin. Nưng mà hem có installserver, vậy mình fải đi kiếm em nó về rùj đút em nó vào nhỉ? Mình xài N86 8M

Oài! Dzạo nì mắt mũi kèm nhèm quá. Già mất rùi.Hí hí. Máy mình cài xong rùi nè. Hackit succesfull! Đã apply xong rompatcher. Đã sờ mó được con vợ C/sys/bin. Nưng mà hem có installserver, vậy mình fải đi kiếm em nó về rùj đút em nó vào nhỉ? Mình xài N86 8M

N86 là FP2. em up cho bác ở đây rồi nhé.

Ok ok. Coj như đã hack xong. Tuyệt vời. Trước chưa hack định cho em nó flash nhưng ngại ko muốn làm. Giờ đã có thuốc điều trị! Thank ở đâu ấy nhỉ?

Ok ok. Coj như đã hack xong. Tuyệt vời. Trước chưa hack định cho em nó flash nhưng ngại ko muốn làm. Giờ đã có thuốc điều trị! Thank ở đâu ấy nhỉ?

hack xong sướng hẳn :D thỏai mái cài soft. thanks ở cuối góc trái bài viết của ngừơi viết.

sao E72 cài file Intall..exe vào sys/bin thì cài phần mềm máy báo tập tin bị lỗi????? khổ quá

sao E72 cài file Intall..exe vào sys/bin thì cài phần mềm máy báo tập tin bị lỗi????? khổ quá

file đó không tương thích với e72, bạn xóa đi vào RP+ apply 2 file rmp là cài đc soft rồi

Ừm.hack phone chưa đầy 2 phút.c5-00 chạy hackit chưa đầy 2giây.mấy bác thêm phần chú thích là c5-00 khỏi bỏ file istallserver.exe vào sys/bin chỉ cần đánh dấu 2 dòng Install server RP Và Open4all RP vậy là xong

Pro cho e hỏi chút. E đã làm theo hướng dẫn có ROMPatcher+ rồi mà khi chạy phần mềm nào đó nó vẫn báo Chứng chỉ hết hạn?? Em dùng E63 FW 510.21.010.Thanks Pro

Pro cho e hỏi chút. E đã làm theo hướng dẫn có ROMPatcher+ rồi mà khi chạy phần mềm nào đó nó vẫn báo Chứng chỉ hết hạn?? Em dùng E63 FW 510.21.010.Thanks Pro

Chứng chỉ hết hạn thì chỉ lùi ngày tháng năm là cài được thôi, mà máy đã hack thì k bao h có cái vụ đó - chắc bạn hack chưa thành công rồi.

P/s: bạn có làm theo như hướng dẫn bên trên của chủ thớt k?

không thấy ai có ý kiến 5800 vậy.e chưa hack đc.xin key và cer thì báo im của e bị sai.(e đã viết đúng 15 số rồi mà)e đang chò xin lại file cer và key.k biết 58 ver mới nhất của e phát này có hack đc k nữa,đc thì ephair thank mỏi tay mới thôi.huhu ai jup e đi

không thấy ai có ý kiến 5800 vậy.e chưa hack đc.xin key và cer thì báo im của e bị sai.(e đã viết đúng 15 số rồi mà)e đang chò xin lại file cer và key.k biết 58 ver mới nhất của e phát này có hack đc k nữa,đc thì ephair thank mỏi tay mới thôi.huhu ai jup e đi

Hack được tốt nhé bạn - làm theo từng bước hứng dẫn của chủ thớt;;)

cho e hỏi cái key với cer để làm j thế.e hack y chang như bác chủ tốp nói,nhưng k đả động j đến key và cer cả.kq là đc romparter j j đó.dùng từ sáng tới giờ thì nó va x-plore biến mất e khởi động lại thì lại có xong lại mất.e dùng 58 ver mới nhất nhé.giúp e vơi.thank all nhà

Status
Không mở trả lời sau này.
Back