• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 Android rom - DUNGPHP

Mình đã up được rùi, thank bác nhiều lắm, mà cho mình hỏi thêm khi lên Market mình down về thì file đó nằm ở đâu và làm sau mình cài đạt được

Bác Dũng này, sao mỗi lần Reset máy, chuyển sang wm, khi quay lại danh bạ lại mất hết, lại fai synch lại từ đầu? một số bản trước e dùng không fair làm việc này

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 30 minutes:

F5..... xoa tay ngồi xem bóng đá chờ Bản mới nhất ra lò nào ! nhanh nhanh bác ơi ! VN thắng to rồi !

Chỉnh sửa cuối:
Bản HD2 Desire 1.8 Glass (01/12/2010) này có cần phải fixed google account và data drop không bác? Em đang down bản 1/12 về đây nhưng thấy bản 1.8 hôm 29/12 vẫn chưa update location được bác ạ!

HOÀN CHỈNH CHO HD2 DESIRE 1.9 Glass ! <=== XIN MỜI !
CHUẨN BỊ SANG CHIẾN TRƯỜNG DESIRE HD !

Mong đợi phát pháo đầu tiên trên chiến trường Desire HD của bác dungphb :))

Bác đã khắc phục được google talk không đăng nhập được chưa mà kết luận là bản cuối vậy?
Uh! Nhưng mà cũng đã đên lúc bác nên chuyển sang Desire HD để em có dịp test ROM desire HD đây!=D>

Bác đã khắc phục được google talk không đăng nhập được chưa mà kết luận là bản cuối vậy?
Uh! Nhưng mà cũng đã đên lúc bác nên chuyển sang Desire HD để em có dịp test ROM desire HD đây!=D>

cái remove acc Google của mình có tác dụng không ? Chẳng thấy ai nói đến vụ này ! Thử mà thấy vẫn chưa fix được thì confirm lại để mình tìm cách fix nhé ! thanks

cái remove acc Google của mình có tác dụng không ? Chẳng thấy ai nói đến vụ này ! Thử mà thấy vẫn chưa fix được thì confirm lại để mình tìm cách fix nhé ! thanks

Cái vụ Remove Acc Google của bác thực hiện rất ngon lành! Áp dụng được tất cả các trường hợp muốn Remove Acc ! Thanks bác nhiều nhiều!!!

Cho hỏi sao mình không download được Part 2 của - *Bản HD2 Desire 1.9 Glass (02/12/2010) nhỉ, Ai biết giúp với.

Thanks.

Mình cài 1 phần mềm nhưng mình muốn gỡ nó mình phải làm sao, xin chỉ giáo mình gà qua( mới xài Android thôi)

Mình cài 1 phần mềm nhưng mình muốn gỡ nó mình phải làm sao, xin chỉ giáo mình gà qua( mới xài Android thôi)

Có một số cách để gỡ bỏ các ứng dụng đã cài:

- Vào Settings -> Applications -> Application Manager, chọt vào các ứng dụng muốn gỡ rùi chọt tiếp vào mục Remove, xong nhấn OK.
- Cài phần mềm có chức năng quản lý các ứng dụng: VD: eRay (trên Market): Cài xong vào chương trình sẽ thấy có mục Apps ở góc trên màn hình, chọt vào đó rùi làm như bước đã nêu trên! He he... Chịu khó vọc nhiều là biết liền!!!

Cac ban dung co cam nhan gi kg ? Cho minh biet neu co loi gi nhe ! (Sorry, go bang hd2)

Cac ban dung co cam nhan gi kg ? Cho minh biet neu co loi gi nhe ! (Sorry, go bang hd2)

bản glass 1.9 này chạy rất phê, từ cảm ứng đến icon nói chung mọi thứ rất ok. Thank chủ thớt one more.
À, xin hỏi bác chủ thớt, làm sao để chọn set wallpaper cho hết hình nhỉ, khi set thì luôn luôn hình bị crop mặt dù hình chuẩn là 480/800.

Back