• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ HD2 (LEO) RADIO ROM - CÁC PHIÊN BẢN ★

Cho mình hỏi kinh nghiệm mạng EU với cả mạng VN có cần dùng radio khác nhau không
mình đang ở Pháp và up radio bản 2.08.50.05
thanks mọi người :D
Ở Việt Nam mình dùng các bản Radio mới gần đây đều thấy tương tự như nhau, không biết ở Pháp thì như thế nào nhưng chắc cũng vậy thôi.

em có chút thắc mắc hơi ngớ ngẩn mong các mod hay idol PhamQuang của em giải thích dùm T_T
Mình nên up theo trình tự nào cho Rom, Radio và Task29 ạh?? Em đã HSPL rùi, nhưng đang ngồi suy nghĩ nên làm gì trước, up rom trước hay up radio trước hay xài task29 trước T_T

em có chút thắc mắc hơi ngớ ngẩn mong các mod hay idol PhamQuang của em giải thích dùm T_T
Mình nên up theo trình tự nào cho Rom, Radio và Task29 ạh?? Em đã HSPL rùi, nhưng đang ngồi suy nghĩ nên làm gì trước, up rom trước hay up radio trước hay xài task29 trước T_T

Task 29 để xóa sạch sẽ mọi thứ >>> up radio >>>up rom

có thể cho radio vào up cùng task29 luôn rồi up rom nữa là ok lun. goodluck!

mới cắm HD2 các bác cho mình hỏi bản radio mới nhất nào tốt nhất vậy ? thanks !

Hack thêm cái mod reply ti view hiden content hồi nào vậy trời @@
Thanks bác Quang phát :D

cám ơn bac Quang nhiều , bác cho hỏi up Task 29 ntn ?lấy ở đâu vậy

các bác cho e hỏi sao khi đổi tên thành RUU_signed.nbh mà e k up qua PC bằng CustomRUU.exe lại bị báo lỗi nhỉ?

down dc roi các bác ơi mừng quá a, xin các bác he mình bị gà hehe, bi h mình up radio, có bài nào chỉ up radio chỉ mình với các bác, thank nhiều

Thanks pác, nhà em xin phép bưng cái Radio 2.08 về thử với cái ROM 36C5 của bác cái ạ.

sao dạo này có vụ replay mới cho thấy link vậy nhỉ :) theo mình thấy thì ko cần thiết cho lắm :D

Back