• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM (COM2): V46C2 (Build 21907.5.0.93) ★ OS 2.13

Cám ơn bác Quang nhé. Em mới dùng HD2 nên chắc cần nhiều thời gian để tham khảo các "siêu phẩm" của bác,
Best Regards,
Tin Tin come to Vietnam

cám ơn bác quang, hôm qua vừa yêu cầu hôm nay đã có hàng, yêu bác quá cơ

Bản ROM 38C2 đẹp và mượt, không bị màn hình đen nữa. Chưa có điều kiện thử chất lượng thoại và các kết nối vì đang làm ngoài khơi nên không có sóng.
Cảm ơn bác Quang và chúc bác khỏe.

Cảm ơn Bác Quang!
Bản Rom của Bác Quang thật tuyệt!
Cháu có vấn đề này muôn hỏi Bác và anh em trong diễn đàn có ai hay bị trường hợp như cháu không!?
HD2 của cháu hay có hiện tượng gọi đi hoặc người gọi tới là người bên kia không nghe được mình nói gì, nhưng mình vẫn nghe được bên kia nói, phải Reset lại mới được. Hiện tượng này rất hay xảy ra.
Lỗi này có phải do Rom hay do Radio không Bác và các bạn (Em đang dùng Rom V38, Radio 2.10.50.08_2)
Lỗi này gây rất nhiều bất tiện, mong Bác và các bạn chỉ giup!

Thân!

Cảm ơn Bác Quang!
Bản Rom của Bác Quang thật tuyệt!
Cháu có vấn đề này muôn hỏi Bác và anh em trong diễn đàn có ai hay bị trường hợp như cháu không!?
HD2 của cháu hay có hiện tượng gọi đi hoặc người gọi tới là người bên kia không nghe được mình nói gì, nhưng mình vẫn nghe được bên kia nói, phải Reset lại mới được. Hiện tượng này rất hay xảy ra.
Lỗi này có phải do Rom hay do Radio không Bác và các bạn (Em đang dùng Rom V38, Radio 2.10.50.08_2)
Lỗi này gây rất nhiều bất tiện, mong Bác và các bạn chỉ giup!

Thân!

Bạn coi chừng bị đụng với phần mềm nào đó, bạn có cài Resco audio Recorder không, phần mềm này hay làm cho máy bị như vậy lắm đó. Mình cũng đã từng bị, remove bỏ thay bằng phần mềm khác không còn bị nữa.

Bạn coi chừng bị đụng với phần mềm nào đó, bạn có cài Resco audio Recorder không, phần mềm này hay làm cho máy bị như vậy lắm đó. Mình cũng đã từng bị, remove bỏ thay bằng phần mềm khác không còn bị nữa.

CẢm ơn bạn nhé!
UH, mình cũng cài phần mềm này. Nhưng các bản Rom khác không bị mà.

Thân!

Bác Quang ơi,link down máy em hiện hidden content là sao Bác?.vì em gà mờ lắm.Bác chỉ giùm em kỹ nha.Thank Bác Nhiều

Back