• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM: V71 (Build 28245.5.3.10) ★ OS 3.14 (FINAL)

chắc có lý do là các bạn thấy lâu quá thôi vì kì thực đúng là lúc mới hardreset hoặc uprom xong
màn hình nó hiện bị trồng lên nhau có vẻ như là bị lỗi :-?

Dear chú
Cháu cũng bị giống như dusa_guangzhou, không thể khởi động Sense ( máy đã HSPL 2.08,sử dụng radio kèm theo Rom ), dã reset đủ kiểu

Bạn thử up Radio lên bản mới nhất dii chắc dc ngay thôi chứ bản 2.08 mình cũng bị như vậy.Mong là bạn giải quyết dc vấn đề.

Dear chú
Cháu cũng bị giống như dusa_guangzhou, không thể khởi động Sense ( máy đã HSPL 2.08,sử dụng radio kèm theo Rom ), dã reset đủ kiểu

Nếu lần đầu Up xong ROM vào Win mà trục trặc với SENSE thì tháo PIN ra, lắp lại, bật máy lại (nhớ là không cần HR nhé!!!), khởi động vào Win sẽ được thôi.

Dear chú

Hihi, mình cũng bị như các bạn khi up các rom gần đây. Nhưng mỗi lần như vậy mình cứ kệ nó, cài đặt các soft xong rùi SR là OK. Nếu ko, khi uprom xong, sau khi HR, các bạn vào menu ----> setting ----> home ----> chọn cái home khác rùi SR là tận hưởng những cái hay trong Rom của Bác Quang thui.
Goodluck!

Bạn thử up Radio lên bản mới nhất dii chắc dc ngay thôi chứ bản 2.08 mình cũng bị như vậy.Mong là bạn giải quyết dc vấn đề.

Oh, Có bản HSPL khác mới hơn bản HSPL 2.08 rùi ah? Hoặc có bản radio 2.08 ah?

Rom này chậm, mà còn hao pin nữa, chắc không để dùng được rồi...hihixhix hi vọng có phiên bản mới ra.

Bạn xem lại xem sau khi Up rom đã HR chưa,mình dùng rất ổn,tiết kiệm pin và chạy rất mượt các ứng dụng,Rom Bác Quang là nhất rồi.Thân!

Bác PQuang cho em hỏi bản này chưa có đồng hồ analock tương thích phải ko? em thay đồng hồ CHT1.8_Longines mà nó đơ máy!

Không hiểu em dow bản fix hay chưa nhưng bản này test thử thấy cảm ứng không được mượt như những bản trước đây, cảm giác hơi cứng. Để em thử dow lại xem sao.

bác Quang nhanh quá. Mới up 46 đang ngâm cứu chưa xong, giờ chuẩn bị up tiếp.

Cám ơn bác rất nhiều.

ngoài cái trục trặc sau khi up rom cần chon theme khác để vào sense thì chưa thấy cái gì phàn nàn, Rom mới có rất nhiều thay đổi, xoay ngang 2 tab photo & music hoạt động trơn tru,
Cool
Thanks man PQ

Back