• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HD2 ROM: V71 (Build 28245.5.3.10) ★ OS 3.14 (FINAL)

Đã đưa lên giới thiệu và Link tải phiên bản V48CO5 xong:
- Update của V47C5
- Thay đổi và Update phần cảm ứng và hiển thị các chức năng.

hix,e vừa mua máy được mấy ngày vừa up bản v46 xong.lại phải up tiếp thôi.giờ e up Rom e có phải chạy lại HSPLv3 không hả bác,lần trước e chay HSPLv2 giờ có phải chạy lại hay cứ thế up thôi hả bac?Có cần phải fomat bằng task29 không ạ?

hix,e vừa mua máy được mấy ngày vừa up bản v46 xong.lại phải up tiếp thôi.giờ e up Rom e có phải chạy lại HSPLv3 không hả bác,lần trước e chay HSPLv2 giờ có phải chạy lại hay cứ thế up thôi hả bac?Có cần phải fomat bằng task29 không ạ?
Bạn cứ úp bình thường như bản V46 thôi...

CHo hỏi bản Rom nay có dùng được clock longines của mod acola66 post trên xda không.Bản V47c5 cài bị lỗi màn hình trắng

CHo hỏi bản Rom nay có dùng được clock longines của mod acola66 post trên xda không.Bản V47c5 cài bị lỗi màn hình trắng
Dùng được nếu skin đó dành cho Co0kie.HomeTab v1.8.5, bạn phải tắt Sense trước khi cài nhé...

Đã đưa lên giới thiệu và Link tải phiên bản V48CO5 xong:
- Update của V47C5
- Thay đổi và Update phần cảm ứng và hiển thị các chức năng.
Đã up và test sơ bộ V48C05 , cảm ưng mượt , wifi , bluetooth ,3G ok Cảm ơn bác Quang nhiều !

Bác Quang cho em hỏi 1 chút có nên phải chạy 2.08.HSPL cho máy trước khi up ROM 48CO5 không?

Bác Quang cho em hỏi 1 chút có nên phải chạy 2.08.HSPL cho máy trước khi up ROM 48CO5 không?
Nếu máy bạn chưa HSPL thì bạn phải HSPL thì mới úp được nhé... Còn nếu HSPL rồi thì úp bình thường không phải HSPL lại đâu...

Nếu máy bạn chưa HSPL thì bạn phải HSPL thì mới úp được nhé... Còn nếu HSPL rồi thì úp bình thường không phải HSPL lại đâu...

Thì máy của mình HSPL rồi, up ROm của bác Quang suốt mà. Nhưng thấy bác Quang bảo chạy 2.08 HSPL mượt hơn nên mình muốn hỏi cho rõ mà ;;)

Thì máy của mình HSPL rồi, up ROm của bác Quang suốt mà. Nhưng thấy bác Quang bảo chạy 2.08 HSPL mượt hơn nên mình muốn hỏi cho rõ mà ;;)

Một số bạn vẫn để 1.42.HSPL hay 1.66.HSPL cho nên lưu ý thôi.
Còn nếu máy đã có 2.08.HSPL rồi thì không cần chạy lại nữa đâu, cứ để vậy Up ROM xong, HR lại máy ngay, dùn sẽ tốt thôi.

hix,bác Quang ơi,tình hình là e vừa up bản Rom v48 của bác,e đã làm theo các bước đúng như yêu cầu.up ok rùi nhưng không hiện được màn hình Home,vào start vẫn được,e xem thông số đúng như của bác nhưng không vào được Home là sao vậy,bác giúp e với

Back