• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Hướng dẫn xem free TiVi của Mobifone

Status
Không mở trả lời sau này.
Thằng Viettel còn có cả khái niệm âm tài khoản X-(, ko đỡ được luôn, xem TV 35k/tháng mà chỉ xem được có 10h/tháng, thà chơi Vina 50k/tháng nhưng được xem ko giới hạn. Vina thì server lỏng lẻo, em còn 1K tài khoản chính, ko biết làm gì đành cắm điện thoại vào máy tính làm modem, down xong 1 phim 350MB mới trừ hết tiền :))

sao khi minh mở file bằng File Manage thì nó thông báo là "Define defaut access point first" mình dùng N82 mang mobifone

sao khi minh mở file bằng File Manage thì nó thông báo là "Define defaut access point first" mình dùng N82 mang mobifone

Trong Realplayer chỉnh Cài đặt luồng là Mobifone gprs nhé, tại bạn chưa cài điểm truy cập cho nó ý mà.

Thằng Viettel còn có cả khái niệm âm tài khoản X-(, ko đỡ được luôn, xem TV 35k/tháng mà chỉ xem được có 10h/tháng, thà chơi Vina 50k/tháng nhưng được xem ko giới hạn. Vina thì server lỏng lẻo, em còn 1K tài khoản chính, ko biết làm gì đành cắm điện thoại vào máy tính làm modem, down xong 1 phim 350MB mới trừ hết tiền :))

=]] bạn này giống mình hahahha

Trong Realplayer chỉnh Cài đặt luồng là Mobifone gprs nhé, tại bạn chưa cài điểm truy cập cho nó ý mà.

cảm ơn bạn mình cài lại hôm qua không suy nghĩ nên đặt câu hỏi luôn :p:p:p:p
mà không biết xem được bao lâu nữa nào thì hết hạn vậy

Hôm này mình viết bài này để hướng dẫn các bạn xem free Tivi của Mobifone
Lưu ý chỉ áp dụng cho mobifone thôi nhé.
Các bạn chỉ cần download file đính kèm ở dưới, giải nén ra và bỏ vào thẻ nhớ trong máy. Dùng trình duyệt file của máy vào chỗ bạn để các file và bấm vào để xem.
Mình đã tét trên 5230 của mình và 5800 của bạn mình. Dù các bạn xài sim còn tiền hay sim hết tiền gì thì các bạn xem tivi cũng free.
Các file đính kèm ở dưới là mình lưu lại khi xem tivi trên điện thoại bằng RealPlayer. Mình đã bỏ 50.000 ra để đăng kí tất cả các kênh trên MobiTV của Mobifone và up lên chia sẻ để mọi người xài free.
Các bạn yên tâm mình đã test bằng cách là cho sim khác vào mà vẫn coi được nên các bạn yên tâm thưởng thức. Đảm bảo không mất đồng nào.
Các bạn xài được nhớ Thank cho mình nha. Yêu các bạn :p

Mình mới test trên các dòng cảm ứng thôi nghen. Chất lượng ảnh cũng tốt đấy ^^!
Update thêm thông tin: Các dòng máy không có 3g thì sẽ báo không đủ băng thông vì vậy không xem được đâu nhé. Các dòng cảm ứng của Nokia đều xem tốt trừ 5233,5250,5228 vì 3 dòng này không có 3g. Dùng wifi thì cũng không xem được đâu :|
[HOT] Update phim xem trực tuyến miễn phí cho mọi người ở file đính kèm bên dưới

Update trick: Free TIVI VINA (tài khoản phải còn tiền mới xem đươc và sẽ không bị trừ cước data) - thank to Trvuphuong
Link down đính kèm bên dưới.

cảm ơn bạn rất nhiều cố gắng lên nhé chúc bạn gặp nhiều may mắn :D:D:D

bình thương mình đăng kí 3G,hết tháng là nó hỏi mình có dùng tiếp nũa không thì nó tự động đăng kí cho mình rồi trừ tiền trong tài khoản.Nhưng bạn đăng kí như vậy,nếu như hết 1 tháng mà bạn không đăng ký thì nó có bắt mình đăng kí lại nữa không,cũng như mình đăng kí 3G ý????

bình thương mình đăng kí 3G,hết tháng là nó hỏi mình có dùng tiếp nũa không thì nó tự động đăng kí cho mình rồi trừ tiền trong tài khoản.Nhưng bạn đăng kí như vậy,nếu như hết 1 tháng mà bạn không đăng ký thì nó có bắt mình đăng kí lại nữa không,cũng như mình đăng kí 3G ý????

3G nó chỉ bắt đăng kí 1 lần thôi. Nếu đến tháng nó trừ tiền có lẽ do bạ đăng ký gói Data của nó. Bạn chuyển thành gói mặc định thì hết tháng sẽ không trừ tiền. Chúc vui

chủ nhà cho mình hỏi mobiefone có thvl ko,thèm coi đài đó quá,mua cũng đc ><

Hì không có kênh đó bạn nhé. Khi nào mobi ra kênh đó mình sẽ cập nhập cho. Chúc bạn coi vui vẻ

tai sao vina lại không xem được máy kênh vtv thế nhỉ?cũng không có htv2 nữa,để còn xem bóng đá,chủ thớt cho thêm đê!

Sao mình xem giật kinh, dùng 5800 mạng mobifone, ai bị không, cách khắc phục? thanks.

Sao mình xem giật kinh, dùng 5800 mạng mobifone, ai bị không, cách khắc phục? thanks.

cái này 1 phần do mạng và 1 phần tùy theo máy. khoảng 12h trưa hôm nay mình dùng 5800 load kô được nhưng dùng cái C7 thì load mượt mà như nước lun

mình test thử của vinaphone nó báo chúc bạn tiếp tục có những giây phút thư giãn cùng mobile TV hic :( để mai test thử mobi xem sao

mình test thử của vinaphone nó báo chúc bạn tiếp tục có những giây phút thư giãn cùng mobile TV hic :( để mai test thử mobi xem sao

Mình cũng bị thế, tại đến ngày thanh toán rồi ý mà.
Mình mới phát hiện thêm một lỗi rất hay của Vina là nếu sử dụng file ram của bác Trvuphuong hay bất kì file ram xem Tv miễn phí của Vina, thì kể từ lúc đó trở đi là mình dùng 3G tẹt mà ko mất 1 xu. Mấy hôm nay mình xài cái sim rác Vina còn chính xác 1k TKC và KM2=11085đ, đã down 23Mb bằng X6, ngoài ra còn lướt web, chạy SPB weather, vào Ovi... mà cho đến lúc post bài này tài khoản mình vẫn còn đúng 11085đ và 1k tk chính. Mình tin chắc là ko phải sim mình bị lỗi vì lỗi này cũng xảy ra với cái sim rác Vina khác trc đó. Chỉ đến khi mình xem youtube nó mới trừ hết tiền trong tài khoản.

Tuyệt vời! Thanks bác chủ thớt.em online bằng x6 nên không có nút thanks. Để hôm nào em online bằng máy tính em thanks luôn.giá như có thêm disney,hbo,star movies,fox hoặc yantv,mtv,itv thì quá tuyệt. Dù sao cũng cám ơn bác nhiều!

hình như mấy kênh ít ngườ coi thì coi được,còn mấy kênh của Vn thì coi ko đươc

hình như mấy kênh ít ngườ coi thì coi được,còn mấy kênh của Vn thì coi ko đươc

Sao toàn là của Vina zới Mobi k zậy ? Chủ thớt kóa của Vịt Teo hem ! E xài Vịt Teo mà từ trước tới giờ chưa có ai úp cả ! Chủ thớt có thể ra tay giúp đỡ đc hem ! Thanh nhiều !

Status
Không mở trả lời sau này.
Back