• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HOT] Hướng dẫn xem free TiVi của Mobifone

Status
Không mở trả lời sau này.
Sao toàn là của Vina zới Mobi k zậy ? Chủ thớt kóa của Vịt Teo hem ! E xài Vịt Teo mà từ trước tới giờ chưa có ai úp cả ! Chủ thớt có thể ra tay giúp đỡ đc hem ! Thanh nhiều !

Thông báo tin buồn cho những ai muốn xem free tivi của viettel. Vừa nãy mình đi mja sim viettel về test. Lúc đầu khá thuận lợi vì lúc đó mìny lưu file .ram. Lúc sau vô chỗ lưu file vừa nãy bật lên thì không xem được. Tiếc quá. Mình đã vô lại trang tivi và lưu lại fileram thì hầu như những link này đều bị mã hoá bởi những dãy số khác nhau. Mình lấy 2 file ram so với nhau thì 2 link có 2 dãy số khác nhau hoàn toàn. Tiếc quá. Viettel toàn kênh hay.... Nói chung công nghệ viettel quá TINH VI

Bạn đọc đi nhé :D

Tớ ko xem được các kênh của Vinaphone.Hôm trước mở bằng các file RAM thì nó chạy 1 đoạn video chào mừng và báo mình ko xem được.Hôm nay mở ra thì lại báo ko tìm thấy tập tin.Nhưng tớ mới phát hiện ra là Vinaphone cho xem free 3 kênh là StyleTV, VTC10, và TTXVN mà ko mất phí 3G. Chỉ cần truy cập vào trang wap của Vina, vào phần kênh miễn phí là có thể xem free 3 kênh đó.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Mình cũng bị thế, tại đến ngày thanh toán rồi ý mà.
Mình mới phát hiện thêm một lỗi rất hay của Vina là nếu sử dụng file ram của bác Trvuphuong hay bất kì file ram xem Tv miễn phí của Vina, thì kể từ lúc đó trở đi là mình dùng 3G tẹt mà ko mất 1 xu. Mấy hôm nay mình xài cái sim rác Vina còn chính xác 1k TKC và KM2=11085đ, đã down 23Mb bằng X6, ngoài ra còn lướt web, chạy SPB weather, vào Ovi... mà cho đến lúc post bài này tài khoản mình vẫn còn đúng 11085đ và 1k tk chính. Mình tin chắc là ko phải sim mình bị lỗi vì lỗi này cũng xảy ra với cái sim rác Vina khác trc đó. Chỉ đến khi mình xem youtube nó mới trừ hết tiền trong tài khoản.

Hôm qua tớ thử cách này download bằng cái sim rác vina có 5k trong tài khoản.sau 1 ngày thì bị vina trừ sạch tiền.

Chỉnh sửa cuối:
Tớ ko xem được các kênh của Vinaphone.Hôm trước mở bằng các file RAM thì nó chạy 1 đoạn video chào mừng và báo mình ko xem được.Hôm nay mở ra thì lại báo ko tìm thấy tập tin.Nhưng tớ mới phát hiện ra là Vinaphone cho xem free 3 kênh là StyleTV, VTC10, và TTXVN mà ko mất phí 3G. Chỉ cần truy cập vào trang wap của Vina, vào phần kênh miễn phí là có thể xem free 3 kênh đó.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Hôm qua tớ thử cách này download bằng cái sim rác vina có 5k trong tài khoản.sau 1 ngày thì bị vina trừ sạch tiền.

Vậy thì bồ cứ giữ lại cái sim ý đi, đến đầu tháng vina sẽ cộng 24k nếu là VinaXtra, còn các loại khác thì được bonus 30k, nhưg muốn xài được thì tài khoản chính phải còn xiền nhé, mình vừa làm mất một cái sim rác, tiếc lòi mắt. Thế thì số mình hên vớ được cái sim miễn phí 3G à? Ngày nào cũng lên PDAViet, Sohoa, Dantri,... bằng điện thoại mà tk vẫn thế, được hơn tuần rồi.

không hiểu sao mấy hôm nay cái mitv của vtc không xem được? có wifi xem cái đó lắm cái hay
đành dùng 3g xem mobi vậy. bác nào còn kênh nào nữa up lên hết cho anh em thưởng thức đi

Cho mình hỏi sao mình dùng mạng vina xem trên e71 đã cài mạng vina gprs rồi nhưng mở các kênh ra máy kết nối mạng rồi báo lỗi ko thể kết nối vào máy chủ,ko tìm thấy tệp tin là sao vậy

Cho mình hỏi sao mình dùng mạng vina xem trên e71 đã cài mạng vina gprs rồi nhưng mở các kênh ra máy kết nối mạng rồi báo lỗi ko thể kết nối vào máy chủ,ko tìm thấy tệp tin là sao vậy

Cò lẽ kích thước không phù hợp vì các file Ram này lưu trên máy cảm ứng độ phân giải 640x360 nên nó không hợp nhau

bà con ai test lại TV mobiefone dùm nhaz,hình như nó mới cắt đường truyền hem cho cho xem thi pải

bạn có thể tìm giúp mình code cho kms9.0 cua mobi dùng thử không nghe nói ở trên trang này ma mình tìm mãi.mình cám ơn.bạn có thể gửi qua kakaducsy@yahoo.com cho mình với

Hôm nay mình cũng kô xem được lun,có lẽ Mobile nó bít được âm mưu rùi nên nó cắt lun rùi

Hôm nay mình cũng kô xem được lun,có lẽ Mobile nó bít được âm mưu rùi nên nó cắt lun rùi

Làm gì có âm mưu gì mà phát hiện hả bác, mình khai thác lỗi mã hóa links của nó thôi chứ có âm mưu gì đâu.

chủ nhà lên đàm phán với mobifone cho xem lại đi

Tình hình có thể là hết hạn dùng rồi chăng? Đề nghị tất cả anh em xài mobi bắn mỗi ng 1k vào tài khoản mobi của chủ thớt để đi đăng lại nào. Em xài Vina với Viettel nên được miễn :D

Đã xem lại được rồi. Download lại ở file đính kèm nhé.
Lý do không xem được:
+Mobifone nâng cấp thêm kênh và giảm kênh. Mình thấy nó bỏ kênh hoạt hình Animax và thay vô đó là kênh Ariang
+Nếu như mình đăng ký 1 ngày thì mình sẽ chỉ xem được 1 tháng. Đừng ai dại đăng kí 1 tháng nhé.
+Mobifone bây giờ cũng đã tăng tiền lên. Ngày trước mình đăng kí 1 ngày thì chỉ có 3 nghìn. Bây giờ nó tăng lên 5 nghìn 1 ngày =]]

sao xem trên trag chủ thì thấy có cả channel v mà không thấy có trong dah sák kêh của chủ thớt nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back