• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT!SOCBAY MEDIA dùng FREE tới 13-12-2011!!!(DUY NHẤTtrên PDAVIET.NET)

ây za. mình làm thành công rùi nhưng dùng gói tomato của viettel nên rất tốn kb. buồn thật.

mình chỉnh sửa rồi, mở chương trình lên, nó bắt chọn mạng kết nối, chọn xong nó chạy hoài mà ko vô chương trình được

cái đó có lẽ do mạng chứ không phải do bạn chỉnh sửa cái đó đâu.bạn thử chép file của mình vào xem.mình vẫn dùng mà.

Thường xuyên như vậy thì nên dùng gói D10, phải biết tính toán cho kinh tế 1 chút chứ :D
khổ nỗi là mấy thằng bạn cũng dùng socbayv3.17 đọc 1 tiếng đồng hồ chỉ mất 500kb. chắc quả này "phải tính toán cho kinh tế một chút" thôi. :d

Đọc bài #1 và #9 sẽ tìm ra câu trả lời.

cám ơn bác nhưng em đã làm như hd trên rồi, em down cái file đính kèm trong bài #1 về nhưng mà nó báo là 0 hạt dẻ còn làm theo cách #9 thì nó máy em có file rms nên không chỉnh theo cách #9 được. máy em đang dùng là c5-00

Hiện tại vịt toi ra sim 3gs (3g sinh viên) dành cho hs-sv 14-22tuổi,
1sim 25k, 10k tài khoản 500mb, nếu muốn tháng sau có thêm 500mb thì tháng trước phải nạp 1 thẻ 50k(tiền này sẽ không bị trừ nha, đc cộng thêm 500mb,.. Nó bắt nạp 50k tháng sau mới thưởng 500mb) anh em mang chứng minh thư ra chi nhánh vịt teo mà làm, 60đ/1mb dùng nhòe, sim khôg gọi đc, nhắn tin 500đ/tin,

Cai nay gio no luu thong tin tren may chu hay sao ay,e thu gia han tk.sau copy cai file DBS_10204058_hDfqj##KMcooWUZDXlrxk6KjmIw- luc chua gia han vao thi vao no lai chinh sua lai thoi gian gia han giong nhu cua file minh dang ky rui(e da so sanh ky rui).Ma minh chi can thay doi 1 ty thong tin o file day thoi la k vao dc SB nua. Gio k biet hack kieu gi nua!

cám ơn bác nhưng em đã làm như hd trên rồi, em down cái file đính kèm trong bài #1 về nhưng mà nó báo là 0 hạt dẻ còn làm theo cách #9 thì nó máy em có file rms nên không chỉnh theo cách #9 được. máy em đang dùng là c5-00
c5 mình dùng pm này nghe hay hơn socbay http://download.diadiem.com
ứng dụng nghe nhạc online vừa nghe vừa tải nhạc vào ổ E:/

Hiện tại vịt toi ra sim 3gs (3g sinh viên) dành cho hs-sv 14-22tuổi,
1sim 25k, 10k tài khoản 500mb, nếu muốn tháng sau có thêm 500mb thì tháng trước phải nạp 1 thẻ 50k(tiền này sẽ không bị trừ nha, đc cộng thêm 500mb,.. Nó bắt nạp 50k tháng sau mới thưởng 500mb) anh em mang chứng minh thư ra chi nhánh vịt teo mà làm, 60đ/1mb dùng nhòe, sim khôg gọi đc, nhắn tin 500đ/tin,

Tháng nào cũng bắt nạp 50k mà k goi dc thì để làm gì, xài dt thì làm gì hết 50k mỗi tháng theo như trên.

Tháng nào cũng bắt nạp 50k mà k goi dc thì để làm gì, xài dt thì làm gì hết 50k mỗi tháng theo như trên.
.
thì tích lại rùi chuyển tiền xang sim khác (dùng sau 6 ~ 7 tháng gì đó), làm ăn lâu dài mà hehe.. (cứ kmại thì nạp :D)
.
Tóm lại là tiện, lợi, rẻ... Anh em pda mỗi ng 1 sim thì sau này không phải lo thiếu kb nữa... (bỏ 100~200k mua thêm 1 cục gạch để nghe và gọi :D )

Ôi thật là đau đầu, hack mãi chẳng được, lúc có hạt dẻ lúc lại chẳng còn hạt nào! các pm khủng như KMS, x-plorer hay LCG, Smartmovie còn bị bẻ răng xài ngon lành, thế mà thằng nhóc Socbay này trông anh em nhà mình vất vả ghê, hic! Giá mà hack được vĩnh viễn nhỉ :D

Cách ở #9 mình làm k được, không có nhóm 5 con số nào hết, ai còn cách khác không, máy mình cũng k có thư mục kia để bỏ file setting vào
Và vấn đề nghiêm trọng hơn là trước đó mình xài 3.19 bình thường, nhưng gỡ đi cài lại 3.17 thì baonet và 1 số game online không khởi động được, xoá bản 3.17 thi bình thường lại

Chỉnh sửa cuối:
Back