• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT!SOCBAY MEDIA dùng FREE tới 13-12-2011!!!(DUY NHẤTtrên PDAVIET.NET)

sb lúc vào được lúc không mà tin tức thì cập nhật chậm quá tin vip cũng thế 2 ngày mà chả thấy có tin gì là mới cả.có khi dùng baonet vẫn là quyết định sáng suốt nhất

sb lúc vào được lúc không mà tin tức thì cập nhật chậm quá tin vip cũng thế 2 ngày mà chả thấy có tin gì là mới cả.có khi dùng baonet vẫn là quyết định sáng suốt nhất

Ghét nhất là toàn đưa tin tức nhãm nhí là chính, toàn liên quan đến tình dục. Các tin tức xã hội thì rất ít.

các bác cho e hỏi sao mấy hôm nay em vào diễn đàn của mình mà dow các tập tin up trực tiếp trên forum thì không dow được là làm sao bác nhỉ.
hì hơi lộn pic nhug mà tìm không thấy chỗ nào hỏi cả.

các bác cho e hỏi sao mấy hôm nay em vào diễn đàn của mình mà dow các tập tin up trực tiếp trên forum thì không dow được là làm sao bác nhỉ.
hì hơi lộn pic nhug mà tìm không thấy chỗ nào hỏi cả.

Sao lại k có - đây này
http://www.pdaviet.net/showthread.php?48422-HỎI-VÀ-TRẢ-LỜI-THẮC-MẮC-CHO-THÀNH-VIÊN

Sẵng đây trả lời bạn luôn là thời gian trước 4rum bị lỗi nên tất cả các file đính kèm đều k download được.

Có cái nào có thể hack vip ola kô hồi đó mình hack lên 100 ngày nhưng bây giờ thì nó khóa rồi bây giờ mình chỉ còn 30 ngày nữa là hết làm sao đây socbay thì kô hay cho lắm được cái nghe on

Có cái nào có thể hack vip ola kô hồi đó mình hack lên 100 ngày nhưng bây giờ thì nó khóa rồi bây giờ mình chỉ còn 30 ngày nữa là hết làm sao đây socbay thì kô hay cho lắm được cái nghe on

Chỗ này của Socbay, còn Ola thì k biết nhé :))

ai nhiều hạt dẻ hơn mình hok. mới mò dc

Dùng phím 4 chiều kéo xuống 1 chút nữa, các bạn sẽ thấy 1 nhóm gồm 5 số.
Mình làm theo hướng dẫn của bài 9 thì thấy một nhóm 4 số và một nhóm 6 số @@

Back