• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HOT!SOCBAY MEDIA dùng FREE tới 13-12-2011!!!(DUY NHẤTtrên PDAVIET.NET)

vậy file midlet.jar đó là káj gì?.. =)) sóc bay đó... Khi bạn cài đặt, tên pm [java] như nào thì cài đặt xog vào đấy nó như thế.. :D

thì tên socbay của mình nó tên media mà, ngày trước mình cũng có cái file đó nhưng mà sau đó mình xóa đi và format lại máy thì không thấy đâu nữa cả giờ máy mình có 2 pm java thôi 1 là soc bay và 1 là vitalk

Anh nào nén 2 fire lại thành fire .zip hoặc .rar dùm đi được không,opera mini tải fire .jar ở trang mediafire không được.thank nhiều

Một số máy k có file rms đâu, file quản lý tài khoản sẽ là DBS_10204058_hDfqj##KMcooWUZDXlrxk6KjmIw- nằm trong !:\private\100012a5

Sau đây mình chỉ cách thay đổi tài khoản lun nè: chỉ áp dụng cho socbay 3.17 vì bản 3.19 nó quản lý bằng nick đăng nhập.

Dùng X-plore vào đường dẫn trên copy file đó ra chổ nào đó để backup.

Bấm phím 8 vào file trên, chọn Find chars, đánh vào sdt mà bạn đã dùng để dk Socbay lúc đầu.

Kết quả tìm kiếm đây.

Dùng phím 4 chiều kéo xuống 1 chút nữa, các bạn sẽ thấy 1 nhóm gồm 5 số.

5 số này chính là số để quản lý tài khoản.
Ta bấm tổ hộp phím # + Nút gọi( màu xanh lá) để con trỏ nhảy qua cột chữ màu xanh lam. Ta thay đồi 5 số này một cách ngẫu nhiên.

Lưu lại là coi như xong.
Vào Socbay, đến phần coi thông tin tài khoản để xem tài khoản, lúc này thi 2 sdt dk đã khác, k phải sdt của mình nửa, và số hạt dẻ củng khác, nó có thể nhiều hoặc có thể cũng chẳng có hạt dẻ nào vì mình thay đổi ở đây là ngẫu nhiên nên có thể trúng vào 1 tài khoản hết hạt dẻ, các bạn làm lại và thay 5 số khác, đến khi nào vào kiểm tra tài khoản có hạt dẻ thì dùng thôi. Đến khi hết ta lại thay 5 số khác.

Bạn nào k có file rms thì có thể dùng cách này.

Cách này hồi trước mình tham khảo bên TinhTe và dùng lâu lắm rồi.

Bên dưới là file đính kèm: DBS_10204058_hDfqj##KMcooWUZDXlrxk6KjmIw-

Các bạn mới cài socbay có thể chép thẳng vào !:\private\100012a5

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?0dca53v0530mhbu[/DOWNLOAD]
e ấn vào số dt đăng kí nhưng nó thông báo là không tìm thấy, làm thế nào bh hả bác?

Sao k tìm thấy ta, vậy bạn down file của mình, tìm số 8101 chắc thấy đó.

ko được bác à, nhập số của bạn vào thì nó báo k tìm thấy
nhập số của mình thì được, thì chẳng tìm thấy dãy 5 số đâu cả
mình dùng e63, có bạn nào bị như mình ko?

Trời! ơi! rất là pro kute! ko bít nói j hơn ngoài chử khâm phục! lần đầu tiên Socbay đã đc free lâu như zị! jihi! wap ta càn ngày càng pro và thu hút nhân tài.

máy bạn là máy gi.có file setting ko?hay co file trong private...muốn hiện thư mục private thì phải vào cài đặt trong xplore đánh dâú cho hiện thư mục ẩn là đc

Ban vào xplore sau đó ấn tùy chọn>côngcụ>cấu hình>đánh dấu vào 4 ô tick ấy là sẽ hiện đc thư mục ẩn,còn mún chép đc file vào thư mục ẩn bạn phải dùng rompatcher.apply open4all trong rompatches là đc

Tin hot .em vừa thử lại đc 1tháng sử dụng.trước khi làm ae nhớ apply open4all intallsever là ok ngay.

Back