• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Việt hóa cho cộng đồng SYM của PV.

sao mình down về giải nén, điền pass vào, nó báo như thế này là sao ?

Bạn nói pm nào vậy? file nào mà không giải nén được? nói lại đi mình giúp.

cái sisware ý. minh điền key vô rồi mà nó báo như thế đó, không mở được

cái sisware ý. minh điền key vô rồi mà nó báo như thế đó, không mở được

Bạn sử dụng bản bao nhiêu vậy, trong PV có hai bản 4.6; 4.7. Bạn kiểm tra chứ ko là lộn thì mở ko ra. Trên mạng hiện đã có bản 4.8 nhưng chưa có kkk đâu.

Vẫn không đuợc bạn a, vẫn báo lỗi như thế, dù sao cung cảm ơn bạn nhé

Mình mún VH MobiFun.Soft.SmartSettings.v2.10 (http://www.mediafire.com/?0xbc7zngbdp)nhưng khi dùng Sisware extract ra nhưng tìm ko ra file text hay file rsc nên cũng chẳng làm típ đc:(.Bác nào giúp mình với.Thanks trước nha!!

Bạn tìm nó ở đâu thế. file nó nằm trong resource/apps chứ đâu nữa bạn. Có thể bạn đã chưa bung nén toàn bộ ct. Trong Sisware cũng có như đoạn mã này nè (...7\bin\UltimatePortable.Ultimate.Voice.Recorder.v5.75.2.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked-illusion\resource\apps\UP_2000138a.rSC"-"!:\resource\apps\UP_2000138a.rSC", FF)

zậy mình mở file này bằng UltraRscEditor_en.exe fải ko bác minhthang(tại mình cũng đã đọc sơ wa hết topic này rùi).Thanks bác nữa nè:D

siêu dịch là cái translation...gì đó fải ko anh Thắng?Níu zậy a share cho em đc ko?Cài nó zậy có cần cài bộ Python ko a?(e sr vì làm biếg tìm wá nên nhờ a ở đây lun:p)

siêu dịch là cái translation...gì đó fải ko anh Thắng?Níu zậy a share cho em đc ko?Cài nó zậy có cần cài bộ Python ko a?(e sr vì làm biếg tìm wá nên nhờ a ở đây lun:p)

Trong Topic này nè, tìm và đọc hướng dẫn luôn nhé, ngày hết tết tới anh cũng bạn lắm:D.

um zậy thanks a nhìu nha.E sẽ tìm trong bài zậy.Mai giao thừa,mốt Tết òi,chúc a cũng như mọi mem của PDAViet có 1 ngày Tết thật zui zẻ,may mắn và sau đó là mở đầu 1 năm đầy thành công trong cuộc sống cũng như công việc nha.HAPPY NEW YEAR EVERYBODY!!!!!=D>=D>=D>

A Thắng hay ai cũng đc cho mình hỏi chút:sao mình VH cái Smartsettings cứ khoảng 5 dòng thì mình test vào máy,ctrình vẫn chạy nhưng đến khi bấm zô about thì lại bi out ra ko bik lý do.Ai có kinh nghiệm giúp mình với!!!:(:((

A Thắng hay ai cũng đc cho mình hỏi chút:sao mình VH cái Smartsettings cứ khoảng 5 dòng thì mình test vào máy,ctrình vẫn chạy nhưng đến khi bấm zô about thì lại bi out ra ko bik lý do.Ai có kinh nghiệm giúp mình với!!!:(:((

Đơn giản là ngay cái About bạn đã dịch bị lổi, theo mình nhớ thì thông tin trong About của SS thì không được dịch thì phải, bạn xem bản 2.0 mình Việt hóa xem phải vậy không! Không phải chỗ nào cũng dịch được hết, nó mà ko cho mình mà đụng vào là out ngay :)

Mình cũng đã tham khảo wa topic này và có người cũng nói thế,vì vậy mình cũng đã ko dịch fần about,chỉ thay about=giới thiệu thôi.Àh mà còn cái Privacy statement thì sao hả KJR?Mình cũng mới dịch nó thành Cài đặt cá nhân zậy mà bấm zô nó cũng out ra là sao??Hix...:((

Back