• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Việt hóa cho cộng đồng SYM của PV.

Hic.Trước nó khóa của TQ giờ nó khóa của cả VN chăng.Lúc trước khi Mediafire nó nâng cấp e vẫn dow vèo vèo.A MinhThang rảnh ko?up lên chỗ khác hộ e được không?

Đây em 1 cái ,cái kia hơn 4mb anh không có host khác ngoài Mediafire:

E đang việt hóa Smartsetting v2.10.Hehe.xong các bác giúp e đóng gói nhé.:p

Không ổn rồi.Có 1 số chỗ e chưa rõ lắm để e test thêm rồi thông báo các bác sau nhé.:p

@KJO của anh là v2.00 hay sao ý :p

E vừa việt hóa phần mềm ImageexChange .Nhưng mà không hiểu sao trong file rsc nó không hiện hết các text để change nên e không tài nào việt hóa hết được.Hay e làm chưa đúng ở chỗ nào.Các bác chỉ e với.e úp file lên nè.File này e đã test ok trên máy của e.

E vừa việt hóa phần mềm ImageexChange .Nhưng mà không hiểu sao trong file rsc nó không hiện hết các text để change nên e không tài nào việt hóa hết được.Hay e làm chưa đúng ở chỗ nào.Các bác chỉ e với.e úp file lên nè.File này e đã test ok trên máy của e.

Thế em dịch trên pc hay trên phone? Ko có phai gốc nên cũng ko test đc.

Auto ko phải là lính nên nói lộn đấy, phải nói là "Tân binh"
Thì nói thế cho pác ý ham :D
E thì cũng bít vh nhưng để khi nào lên xì gòn mua viên 6f 2000mah đã rùi tham gia ;)
Posted via Mobile Device

hình như ko có đâu troly, file rsc chỉ có làm đc mấy cái menu thôi còn mấy cái còn lại ko thấy đâu :-/

Không thấy thì botay.com thôi. Có sao xài vậy. Mình cũng đã gặp có những từ nó ko cho dịch thì để nguyên vậy thôi.

E dịch trên PC roi cop vào máy test ok.Nhưng ma file text nó không hiện hết lên để dịch a giúp e với.File gốc đây.
Link: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=44342

File gì mà giữ thế các bác nhà em:-/

Cái này anh Thắng ơi.Giúp đỡ lính mới :p.Có file rsc e đã việt hóa 1 nửa ở trang 32

Back