• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Việt hóa cho cộng đồng SYM của PV.

PM SISWare 4.7 đăng ký k dc, bạn cho mình số đăng ký khác nhé

Được bạn à! bạn phải copy sao cho đúng, chỉ cần copy và dán thôi mà. Nó chỉ có 1 k3y đó thôi, lần đầu tiên gặp người không đăng ký được đó :D

Được bạn à! bạn phải copy sao cho đúng, chỉ cần copy và dán thôi mà. Nó chỉ có 1 k3y đó thôi, lần đầu tiên gặp người không đăng ký được đó :D
mình copy như thế mấy lần rồi nó toàn báo lỗi rồi k chạy dc pm :(

Đừng nói cài trên Vista nha :p

k mình sài xp home.mình đã lên mang tìm và down về nhiều bản khác nhau nhưng đều như vậy k biết pm này có yêu cầu cài thêm pm nào mới chạy dc k ? giờ mình bó tay rồi để có thời gian thử máy khác xem thế nào.hic :|:(:(

k mình sài xp home.mình đã lên mang tìm và down về nhiều bản khác nhau nhưng đều như vậy k biết pm này có yêu cầu cài thêm pm nào mới chạy dc k ? giờ mình bó tay rồi để có thời gian thử máy khác xem thế nào.hic :|:(:(

Hình như phải cần netFramework nữa đó bạn. Bạn cài thêm cái đó thử xem sao. Mình nói rồi mà, bản 4.6 và 4.7 chỉ 1 code à.

Hình như phải cần netFramework nữa đó bạn. Bạn cài thêm cái đó thử xem sao. Mình nói rồi mà, bản 4.6 và 4.7 chỉ 1 code à.

mình cài netFramework mới nhất rồi nhưng vẫn thế.bó tay thật rồi,dù sao cũng cảm ơn bạn nhiệt tình giúp đỡ !
tiện đây cho mình hỏi sao diễn dàn có báo upload pm đuôi.7z tối đa là 1.95mb sao mỗi lần minh up pm lớn hơn 1 mb đều k up trực tiếp dc.bạn thông cảm nhé câu hỏi này bị lạc đề trong topix này

mình cài netFramework mới nhất rồi nhưng vẫn thế.bó tay thật rồi,dù sao cũng cảm ơn bạn nhiệt tình giúp đỡ !
tiện đây cho mình hỏi sao diễn dàn có báo upload pm đuôi.7z tối đa là 1.95mb sao mỗi lần minh up pm lớn hơn 1 mb đều k up trực tiếp dc.bạn thông cảm nhé câu hỏi này bị lạc đề trong topix này

Ghi vậy nhưng bạn chỉ up được dưới 1 MB thôi :D Mình cũng vậy mà, các file nặng bên nên up lên host để chia sẻ cho anh em.

hichic chẳng hiểu sao mình edit đc file text rồi, vào pm đc lun mà tự nhiên nhấn phím bất kì nó lại tự thoát ra. Mới đầu tưởng VH đơn giản nhưng khi thực hiện Vh mới thấy rắc rối

hichic chẳng hiểu sao mình edit đc file text rồi, vào pm đc lun mà tự nhiên nhấn phím bất kì nó lại tự thoát ra. Mới đầu tưởng VH đơn giản nhưng khi thực hiện Vh mới thấy rắc rối

Bạn tưởng đon giản à, giờ mới thấy lầm sao :D Khó đó!
Lỗi của bạn là do dịch dài hơn kí tự nó cho phép đó, dịch ngắn lại, làm và test từ từ, làm 1 mạch sai 1 cái lúc đó mò không ra thì khổ.

hehe,làm lại đi bạn ơi,mình mất mấy hôm để dịch 1 cái pm đấy,dịch trên đt cho thoải mái bạn ạ,làm mỏi thì nghỉ.

mình nghĩ với những pm đơn giản thì bạn lên làm trực tiếp trên máy vừa làm vừa test sẽ rất tiện còn với những phần mềm phức tạp thì bạn nên VH những phần cơ bản trên PC vừa làm vừa mở ứng dụng lên để đối chiếu sẽ ít sợ bị lỗi còn đâu thì làm nốt trên điện thoại ( nếu bạn dùng Translate Storm thì ấn phím số 2 rồi nhập những từ còn sót lại chưa đc VH làm nốt) thỉnh thoảng cũng lên backup lại để nhỡ bị lỗi cũng đỡ mất công. Đấy là những điều mình học được sau khoảng hơn 1 tháng làm quen với VH :D Có những pm làm rất vất nhìu lúc nản chỉ muốn bỏ nhưng khi làm xong up lên đc mọi người ủng hộ thấy vui2 lại muốn làm tiếp :)):)):))

Pác nào nhiệt tình vh dùm e .rsc này đc hem :-??
Posted via Mobile Device

Bạn VH trên PC hay trên đt vậy?mà file rsc thì bạn nén zip lại rồi đưa lên dd là ok mà.

anh troly đã giúp e rồi ạ! ;)
Do e online mobile nên k thể up file lên 4rum đc ;)

Posted via Mobile Device

A up lên trang khác được không?Dạo này mediafire vào hầu như là không dow đc.E dow bt 400k/s ma dow o trang này toàn 400 byte/s.hic

Vừa kiểm tra xong Link rất tốt, chắc do mạng của bạn.

Sau đây là các PM bạn cần dùng:

1. UltraRSCEditor

2. Unikey của Phạm Kim Long

3. SISWare 4.7 hoặc SISWare 4.6 (đóng file sis)

ACC và PASS để down là PDAVIET.

Vừa kiểm tra xong Link rất tốt, chắc do mạng của bạn.
Hic.Trước nó khóa của TQ giờ nó khóa của cả VN chăng.Lúc trước khi Mediafire nó nâng cấp e vẫn dow vèo vèo.A MinhThang rảnh ko?up lên chỗ khác hộ e được không?

Back