• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hướng dẫn Việt hóa cho cộng đồng SYM của PV.

mấy cao thủ cho em hỏi phần thông tin của phototrte với ifree SMS ở chổ nào vậy em tìm hoài mà không thấy với cho em hỏi thêm 1 câu làm sau mình đưa skin vô app đó được vây giống như free SMS của SymViet vậy đó.chân thành cảm ơn

Nếu tìm trong file rsc không có thì bạn bung file exe ra nó sẽ nằm trong đó bạn à.

Minhthang cho em hỏi,dt chưa hack thì đóng gói xong nó không cho cài đặt phải không?
lúc trước xài n73 (hack)bung & đóng gói xong thì cài vào được còn giờ đổi sang n86 (chưa hack) thì đóng xong nó không cho cài, nó nói tập tin bị lỗi gì gì đó,đang dùng Sisboom....
cho 1 cái hướng dẫn nha pro :D thank

Minhthang cho em hỏi,dt chưa hack thì đóng gói xong nó không cho cài đặt phải không?
lúc trước xài n73 (hack)bung & đóng gói xong thì cài vào được còn giờ đổi sang n86 (chưa hack) thì đóng xong nó không cho cài, nó nói tập tin bị lỗi gì gì đó,đang dùng Sisboom....
cho 1 cái hướng dẫn nha pro :D thank

Nếu chưa hack thì bạn phải sign hoặc hack máy nó mới cho cài, nếu bạn dùng sisware thì bạn có thể sign luôn ứng dụng này cho máy bạn, còn boom thì bạn phải hack hoặc sign. Đơn giản mà.

Nếu chưa hack thì bạn phải sign hoặc hack máy nó mới cho cài, nếu bạn dùng sisware thì bạn có thể sign luôn ứng dụng này cho máy bạn, còn boom thì bạn phải hack hoặc sign. Đơn giản mà.

không được luôn anh ơi,em sign trước khi bung gói,vh xong nó cũng báo lỗi như vậy. dùng cách bung gói xong vh rồi sign cũng không dc nốt,nói chung là dùng thử mọi cách nó cũng báo tập tin bị lỗi

không được luôn anh ơi,em sign trước khi bung gói,vh xong nó cũng báo lỗi như vậy. dùng cách bung gói xong vh rồi sign cũng không dc nốt,nói chung là dùng thử mọi cách nó cũng báo tập tin bị lỗi

Lỗi gì vậy bạn? Sisware cho sign trước khi build sau khi VH, chứ ko phải build xong rồi mới sign à nha. Giờ cần xác định lỗi gì, mà N86 hack được rồi sao bạn ko hack đi.

Lỗi tập tin khác với lỗi chưa Sign bạn à.

cho mình xin lổi nãy giờ rối quá nên nhầm 1 chút :H ý mình nói là sau khi vh xong thì nó không cho sign mặc dù có key.cer đầy đủ

cho mình xin lổi nãy giờ rối quá nên nhầm 1 chút :H ý mình nói là sau khi vh xong thì nó không cho sign mặc dù có key.cer đầy đủ

Đưa file của bạn đây, cer luôn mình sign thử xem sao.

Anh KJR cho em lại những link này được ko?

Em nháy vào các link đó toàn ra 1 tab mới có lời nhắn của diễn đàn là bạn phải đăng nhập mà ko sao đăng nhập vào đc
Hỏi bên diễn đàn thì anh Dream Land trả lời là "Có lẽ bạn click vào link cũ, trước khi Diễn đàn nâng cấp mới bị vậy
Link dẫn sau này đều không có hiện tượng trên bạn ạ ."
Em tìm hoài vẫn ko thấy mấy bài viết đó sau này link ở đâu cả

Anh KJR cho em lại những link này được ko?
...

Em nháy vào các link đó toàn ra 1 tab mới có lời nhắn của diễn đàn là bạn phải đăng nhập mà ko sao đăng nhập vào đc
Hỏi bên diễn đàn thì anh Dream Land trả lời là "Có lẽ bạn click vào link cũ, trước khi Diễn đàn nâng cấp mới bị vậy
Link dẫn sau này đều không có hiện tượng trên bạn ạ ."
Em tìm hoài vẫn ko thấy mấy bài viết đó sau này link ở đâu cả
Mình đã fix link rồi đó bạn, hy vọng được thưởng thức các PM do bạn VH trong thời gian gần đây :)

thì chép đè file rsc đấy vào E & C \ resource \ app là okie nhé !

chúc vui !

bạn hiểu làm ý mình rồi, ý mình là làm sao để nhét nó vô file sis luôn, rồi up bản việt hóa lên cho mọi người dùng, chứ không phải là bỏ vào máy để sử dụng 1 mình như vậy đc :). nhưng dù sao cũng thanks bạn :D

bạn hiểu làm ý mình rồi, ý mình là làm sao để nhét nó vô file sis luôn, rồi up bản việt hóa lên cho mọi người dùng, chứ không phải là bỏ vào máy để sử dụng 1 mình như vậy đc :). nhưng dù sao cũng thanks bạn :D

Dùng Sisware hoặc Sisconten đóng gói lại bạn à.

gõ tiếng Việt xong past vào bấm ok thế là ra bảng này đây, là sao mấy bác.

Ko thấy ảnh gì cả :-? Bạn vào link mình dẫn bài trên đó, hướng dẫn hết mà, có gì hỏi trong đó luôn.

Back