• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LandscapePro v 3.0 - Xoay màn hình cảm biến

nghiêng máy cũng ko đc bạn ơi. mình xem clip chạy trên N78 rùi, bây giờ phải làm sao để vào đc mục "setting" mà ko bị báo "demo version"thì ok liền. có ai bít ko giúp mình với.thanks

;;) Bạn xem trong chỗ này bản nào crack full thì mang ra dùng nhé! Trước mình cài cho người ta máy 6220c mình thấy có bản crack chạy ngon, giờ không nhớ :p

Chỉ upload được 5 file :D Không được mình gửi thêm cho bạn thử :p

chả hiểu là cách cài sao nưa...Down về rồi sing rôi máy cũng hack rồi mà cũng chẳng được có PRO nào chỉ với được ko?Mình dùng N85 FW30.0 rồi.hix.

chả hiểu là cách cài sao nưa...Down về rồi sing rôi máy cũng hack rồi mà cũng chẳng được có PRO nào chỉ với được ko?Mình dùng N85 FW30.0 rồi.hix.

Phải cài thêm N95 Accelerometer nữa mà bạn

ai test dc bản full thì báo cho anh em biết với

Bản LandscapePro_6110_6120_unsigned là đc nhất đó bạn (test trên 6220) nhưng chỉ là bản 1.0. Bản LandscapePro_full_N73_N76_N80_unsigned đúng là full nhưng chạy cà nhắc

Bác nohssiwl có bản full ver cao hơn thì up tiếp nhe. Thank bác

Nhanh hơn mặc định của máy đúng không bạn.

E xài thấy nhanh hơn mặc định của máy nhiều lắm, quay phát ăn ngay, cả trái và phải
Nhưng chỉ có điều là bản demo nên khi sử dụng ko được lâu, chạy được một lúc thì tự động thoát
Xài trên N95 8G, e thấy hay cái vụ mở hình trong bộ sưu tập, tiếp đó trượt máy theo hướng xuống, nghiêng qua lại, mấy tấm hình nó tự động lắc qua, khá hay, nhưng nó bị đụng cái thằng Slidehelper_v.1.09, nên muốn cho nó nghiêng mấy tấm hình được, phải tắt thằng này đi.
Chờ bản full, chắc xài ổn hơn nhìu, hiii:p

ko biết N96 dùng cái nào đây mấy bro nhỉ mình test cái nào cũng ko được!

E xài thấy nhanh hơn mặc định của máy nhiều lắm, quay phát ăn ngay, cả trái và phải
Nhưng chỉ có điều là bản demo nên khi sử dụng ko được lâu, chạy được một lúc thì tự động thoát
Xài trên N95 8G, e thấy hay cái vụ mở hình trong bộ sưu tập, tiếp đó trượt máy theo hướng xuống, nghiêng qua lại, mấy tấm hình nó tự động lắc qua, khá hay, nhưng nó bị đụng cái thằng Slidehelper_v.1.09, nên muốn cho nó nghiêng mấy tấm hình được, phải tắt thằng này đi.
Chờ bản full, chắc xài ổn hơn nhìu, hiii:p

bạn dùng bản nào mà có thể chuyển ảnh trong bộ sưu tập vậy? mình làm mãi mà không được. mà hình như pm này bị lỗi làm sao ấy. ở trong màn hình menu hoặc trong các pm, ứng dụng khắc thì quay vô tư. nhưng ra ngoài màn hình chính thì lại đứng im, chẳng quay được gì cả? :-??:-??:-??

bạn dùng bản nào mà có thể chuyển ảnh trong bộ sưu tập vậy? mình làm mãi mà không được. mà hình như pm này bị lỗi làm sao ấy. ở trong màn hình menu hoặc trong các pm, ứng dụng khắc thì quay vô tư. nhưng ra ngoài màn hình chính thì lại đứng im, chẳng quay được gì cả? :-??:-??:-??

Máy gì mà đòi quay màn hình chính vậy bạn.

em dùng N95-2Gb anh à. hôm trước ở bất kì đâu cũng quay được, giò thì lại không được. em vừa cài lại bản 2.0 thì thãy xoay được rồi. nhưng chuyển ảnh trong bộ sưu tập thì vẫn không được.

máy mình N82 sau khi fomat thì màn hình chính cũng quay được nhưng không hiểu sau khi cài phần mềm nào đó lại không quay được màn hình chính nữa bó tay

máy mình N82 sau khi fomat thì màn hình chính cũng quay được nhưng không hiểu sau khi cài phần mềm nào đó lại không quay được màn hình chính nữa bó tay

N82 mà quay luôn cả màn hình chính hả bạn? máy bạn vs bao nhiêu thế.

Máy N78 của mình cài bản v1.5 xoay luôn tất tần tật mọi thứ mà không thèm quay trở lại luôn, xài N78 mà cứ tưởng là E63, "bực" quá để cho mấy ngày xem sao :p vậy mà xài vẫn OK, chỉ mỗi tội nó không thèm báo giảm thanh báo pin làm mình cứ tưởng máy mình đầy pin suốt.

Ko biết đã có bản FUll chưa nhỉ.. tìm soft này lâu lắm rồi

bạn vào trang chủ để tải bản beta 3,0 hoặc dùng bản 2.1 cũng đã được crack rồi.
còn các bạn nào muốn nghiêng máy để xem ảnh trong bộ sưu tập thì cài thêm pm nokmote nữa là dùng được. thân!

cài cả code acc N95 rồi rồi/./ cài bản 3.0 , 2.0 vào nhưng hiện mỗi icon còn đâu chả thấy chạy j.. máy hack full hết rồi.. mình cài rotateme 2 cũng gặp vấn đề tuơng tự

Chỉnh sửa cuối:
cài cả code acc N95 rồi rồi/./ cài bản 3.0 , 2.0 vào nhưng hiện mỗi icon còn đâu chả thấy chạy j.. máy hack full hết rồi.. mình cài rotateme 2 cũng gặp vấn đề tuơng tự

ý bạ là thấy icon nhưng không thể vào ứng dụng được hay là vào ứng dụng nhưng không thể xoay màn hình được.

Back