• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobifone 3G cho S60 3rd

TT Gói cước
Giá cước (VNĐ) Nội dung

Đặc điểm

1 Gói TV 30
50.000 đồng/30 ngày

Live TV + VoD/MoD Trả cước thuê bao để xem không giới hạn LiveTV, xem/tải VoD/MoD trong 30 ngày
2 Gói TV7
15.000 đồng/07 ngày Live TV + VoD/MoD Trả cước thuê bao để xem không giới hạn LiveTV, xem/tải VoD/MoD trong 7 ngày
3 Gói TV1
3.000 đồng/01 ngày Live TV + VoD/MoD

Trả cước thuê bao để xem không giới hạn LiveTV, xem/tải VoD/MoD trong 01 ngày

Ghi chú: Không tính thêm phí data khi sử dụng dịch vụ Mobile TV, nhưng vẫn tính cước data khi sử dụng các ứng dụng khác (truy cập wap, download v.v..)

Ko xem dc toan bao loi.
[blue]Unable to connect to server. Not enough bandwidth. Check in to network setting[/blue]

3g của mobi chán wá sài video call mà sóng yếu xìu xem hình cứ giật ko mượit mặc dù máy 3.5g:(

hii ,các bác ơi,e có đăng ký gói TV1 của Mobifone để xem tivi xả láng 1 ngày,đúng 1 ngày thì nhận được tin nhắn báo hết hạn.Nhưng kỳ lạ thay,e vào mục live TV vẫn xem được như thường các bác ạ!ko hiểu mobifone có bị nhầm lẫn gì ko?=))

Coi chừng pác đang "bị" dùng GPRS để xem tv đó nha.

=))coi chừng hết tiền rồi là bò lăn ra cười ý , 3g mobi sao sóng yếu wa

Yếu thì còn chấp nhận được. Đằng này ở ngay trung tâm Quận 3 mà cứ chập chờn liên tục, lúc có lúc không, gọi video call thì cứ báo lỗi,... dù đã đăng ký đầy đủ Video Call, Internet Mobile, TV Mobile?
Không biết các pac có thử được chưa?

Các bác ui em dùng gói gprs D30 vậy có cần đăng ký gì nữa không để xem được TV

Ko xem dc toan bao loi.
Unable to connect to server. Not enough bandwidth. Check in to network setting
Xem TV bằng Real player, nên bạn vào real player setting ->Streaming -> network ->chọn default access point là mobi-gprs-wap, mấy dòng dưới thik để gì cũng đc!
Chúc may mắn!

Cái này là do máy bác đang tính xem TV bằng 2G nên nó báo lá không đủ băng thông để xem, cài đặt lại máy ở chế độ 3G là đc
Ko xem dc toan bao loi.
Unable to connect to server. Not enough bandwidth. Check in to network setting
Posted via Mobile Device

chào các bạn . các bạn ai có phần mềm 3g cho máy nokia 5610d cho mình xin nha .thank all

Mình chọn dual mode sao nó toàn chọn mạng 2G làm mặc định, mối lần kết nối phải vào cài đặt mạng chọn UMTS, nếu ko lúc coi live tv nó ko chạy dc, toàn kết nối bằng EDGE. Có cách nào chọn dual mode mà nó ưu tiên cho kết nối 3G ko.
Bác nào xem tv mà chạy trực tiếp trên wap, ko phải bằng real player thì coi chừng... tiền data. Có bác xài mạng Vina bị vụ này mất vài trăm k, khóc lóc inh ỏi rùi đó...
Tốt nhất đk gói mobile tv coi cho nó lành :)

Mình chọn dual mode sao nó toàn chọn mạng 2G làm mặc định, mối lần kết nối phải vào cài đặt mạng chọn UMTS, nếu ko lúc coi live tv nó ko chạy dc, toàn kết nối bằng EDGE. Có cách nào chọn dual mode mà nó ưu tiên cho kết nối 3G ko.
Bác nào xem tv mà chạy trực tiếp trên wap, ko phải bằng real player thì coi chừng... tiền data. Có bác xài mạng Vina bị vụ này mất vài trăm k, khóc lóc inh ỏi rùi đó...
Tốt nhất đk gói mobile tv coi cho nó lành :)

Bạn vào phần cài đặt sau đó vào chọn mạng , rồi bạn chon chế độ là UMTS

Bạn vào phần cài đặt sau đó vào chọn mạng , rồi bạn chon chế độ là UMTS

Vấn đề là ưu tiên chứ không phải "ép" nó chạy UMTS (3G) bạn ạ. Vì khốn nỗi mình thấy sóng 3G của Mobi chập chờn lắm...

Posted via Mobile Device
Chỉ cần đk gói 3g thui, mobi tv hok cần đk. M thử rùi.
Cuoc Data riêng,cước TIVI tính riêng,tui đk gói TV1 3k 1 ngày,đúng 1 ngày tui nhận được tin nhắn báo hết hạn MOBILE TV nhưng vào ứng dụng của mobifone vẫn xem được bt hay là mobifone đang km.

Cuoc Data riêng,cước TIVI tính riêng,tui đk gói TV1 3k 1 ngày,đúng 1 ngày tui nhận được tin nhắn báo hết hạn MOBILE TV nhưng vào ứng dụng của mobifone vẫn xem được bt hay là mobifone đang km.
Mình ko cần đăng kí gì hết vẫn xem đc ầm ầm, có điều ko biết nó trừ tiền như thế nào thôi vì đang xài chùa cái sim free

Posted via Mobile Device

Xem bt bằng real player hay wap, rùi nó có trừ tiền data ko.

Ko biết xem phim với ca nhạc theo yêu cầu có bị trừ cước ko, vô xem thấy nó để đang chiếu file 3gp mà quên để ý tk.

Back