• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiTV-Xem TV trên mobile(3g viettel)

N73 hê thông báo là chua hô tro là thê nào nhi ? Bang tang cua N73 là 1900~2100Mhz dúng tiêu chuân nó dua ra...3G ON gui 161 hay 191 tròi oi.Mình gui rùi 161 ok dc tang 307mb nua.191 sai cú pháp..

Posted via Mobile Device
161 bạn ah, bấm nhầm.

Do bác nói vô lý quá.Bác trách em nhưng cũng phĩ xem lại mình đã làm đúng chưa mới đi trách mobifone chứ, lại còn hỏi 15k bị mất, tiền trong tài khoản ảo đã mất liệu có lấy lại được ko?Em thì ko có gì cũng chỉ là chia sẽ thôi.Mong các bác bỏ qua

Oki ! bỏ qua đi .
Phải công nhận d.vụ của Viettel khá tốt, mấy hôm trước mình đăng ký 3G viettel , xài vài hôm rồi hủy đăng ký để xài thử Mobi , thế mà sáng nay có một em tổng đài giọng ngọt như ...sấu dầm gọi hỏi thăm tại sao lại hủy đăng ký , có khó khăn gì không . Nghe mà ấm lòng chiến sĩ !

Posted via Mobile Device
Đâu mà gạo thế bạn. Ước j m đc như a ý^^.

Trời đất! Sao Khánh Hòa, Daklak, Gia Lai mà lại cho vào cụm Miền Bắc thế kia...

mấy mem cho mình hỏi tí. hiện giờ thì viettel có bao nhiệu kênh vậy? mình hiện giờ không có sim viettel thử.

mấy mem cho mình hỏi tí. hiện giờ thì viettel có bao nhiệu kênh vậy? mình hiện giờ không có sim viettel thử.
Hiện tại viettel đang cung cấp cho người sử dụng 2 gói kênh như thế này nè bạn:
1. Gói cơ bản gồm 10kênh: VTV1,2,3, HTV7,9, VTC1,2, H1, VITV, FTV (Kênh thời trang).
2. Gói bổ sung (đăng kí thêm 5k/tháng/kênh) gồm 9 kênh: VTC3,4,7,9,10,11, ITV, QTV, CNBC

Posted via Mobile Device

của Vietel với mobi cái nào nhìu kênh hơn ta? của mobi chả có kênh nào hay:( chưa có sim vietel nên chưa thử dc

Vào phần mềmnó báo phải update lên phiên bản mới nhất,nhấn update thì nó ra 1 trang web trắng toát :-?? Giờ muốn xem tv toàn phải vào bằng web :(

Oki ! bỏ qua đi .
Phải công nhận d.vụ của Viettel khá tốt, mấy hôm trước mình đăng ký 3G viettel , xài vài hôm rồi hủy đăng ký để xài thử Mobi , thế mà sáng nay có một em tổng đài giọng ngọt như ...sấu dầm gọi hỏi thăm tại sao lại hủy đăng ký , có khó khăn gì không . Nghe mà ấm lòng chiến sĩ !

Phải thử hủy đk mới đc =)

Posted via Mobile Device

Oki ! bỏ qua đi . Phải công nhận d.vụ của Viettel khá tốt, mấy hôm trước mình đăng ký 3G viettel , xài vài hôm rồi hủy đăng ký để xài thử Mobi , thế mà sáng nay có một em tổng đài giọng ngọt như ...sấu dầm gọi hỏi thăm tại sao lại hủy đăng ký , có khó khăn gì không . Nghe mà ấm lòng chiến sĩ !
bác này hay đùa vui tính nhỉ.chẳng dưng đang tự nhiên máy em điện hỏi thăm sức khỏe bác làm gì!

Back