• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiTV-Xem TV trên mobile(3g viettel)

vo pm keu nang cap. Ban nao co ban moi up len nha.
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Sao hok tự mình up đi bạn? Yêu cầu ai nữa. Yên tâm, hok mất nhìu dung lượng đâu.

Posted via Mobile Device
Sao hok tự mình up đi bạn? Yêu cầu ai nữa. Yên tâm, hok mất nhìu dung lượng đâu.
minh cung update khong duoc,ban update duoc thi up len dien dan di

Posted via Mobile Device

Cho hỏi bạn ơi sao nó không có tiếng, Volum chỉnh ở đâu ? Chỉ dùm mình với, mình đã cài rùi và đã xem được nhưng lại không có tiếng nói

Cho hỏi bạn ơi sao nó không có tiếng, Volum chỉnh ở đâu ? Chỉ dùm mình với, mình đã cài rùi và đã xem được nhưng lại không có tiếng nói

Posted via Mobile Device
Phím ^ lên ở phím 5 chiều ấy bạn.

Posted via Mobile Device sep nao may doi cao update len giup em voi . Dang coi ngon = N93 bay gio bat update the la ko coi duoc nua . (N93 chua ho tro mobitivi) ko update dc

Minh dùng N73 không upload được ai upload cho mình dùng ké với !

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Device sep nao may doi cao update len giup em voi . Dang coi ngon = N93 bay gio bat update the la ko coi duoc nua . (N93 chua ho tro mobitivi) ko update dc
Ko update đc thì thôi chứ vẫn xem đc bình thường mà bạn (nó chỉ hiện cái bảng thông báo chừng 3s rồi tự tắt mà). Mình cũng muốn up lên cho các bạn bản mới nhất lắm chứ nhưng ngặt nỗi con 6120c của mình update nó cũng báo là ko hỗ trợ (ko hiểu luôn!). Để mai mình mượn con N79 của bà dì up lên cho mấy bạn nha!

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Devicethang viettel moi ho tro mot so may thoi . May may doi cu no ko cho download dau . May pro update giup em voi dang coi hay thi ko coi dc nua . Thank truoc

Posted via Mobile Devicethang viettel moi ho tro mot so may thoi . May may doi cu no ko cho download dau . May pro update giup em voi dang coi hay thi ko coi dc nua . Thank truoc

Bùn thiêt mình dã dk mà nó báo là máy kô hô tro.Thê là sô tìên dk dôi nón ra di kô way lai.

Ae làm rõ hộ cái vụ này cái. H` mới biết cái này đây.

1.Điều kiện sử dụng dịch vụ: Để sử dụng được dịch vụ, khách hàng phải đăng ký gói Data bất kỳ của Viettel.
Gói DATA đó là ntn, có phải Gprs cũng nằm trong gói DATA í kô. Nếu đúng,khi m` vào wap xem nhỡ nó trừ tiền Gprs của m` thi sao/

2.Cước dịch vụ MobiTV: Cước thuê bao tháng: 35.000 đ/tháng. Có phải nghĩa là khi m` soạn DK gửi 1331, nó sẽ trừ ngay vao tk của m` 35 nghìn đó.

Vấn đề tiền bạc luôn cần đc xem xét rõ ràng, đời sống nghèo mà.

Ae làm rõ hộ cái vụ này cái. H` mới biết cái này đây.

1.Điều kiện sử dụng dịch vụ: Để sử dụng được dịch vụ, khách hàng phải đăng ký gói Data bất kỳ của Viettel.
Gói DATA đó là ntn, có phải Gprs cũng nằm trong gói DATA í kô. Nếu đúng,khi m` vào wap xem nhỡ nó trừ tiền Gprs của m` thi sao/

2.Cước dịch vụ MobiTV: Cước thuê bao tháng: 35.000 đ/tháng. Có phải nghĩa là khi m` soạn DK gửi 1331, nó sẽ trừ ngay vao tk của m` 35 nghìn đó.

Vấn đề tiền bạc luôn cần đc xem xét rõ ràng, đời sống nghèo mà.
1.data giong nhu gprs,nhung la toc do 3g.nen ban dung gi lien quan den mang la mat tien thoi.2 cuoc thue bao thi chi cuoi thang moi tru,giong nhu bao dich vu co thue bao vay.khi dang ki,yeu cau tai khoan goc 1 phai du so tien thue bao cua goi cuoc dang ki,nhung cuoi thang moi tru tien thue bao do,nhieu dich vu khac cua cac mang dd cung vay ma

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Devicethang viettel no tru luon ko a ... Em thu may lan dk no tru thang tay ko doi cuoi thang dau

Posted via Mobile Devicethang viettel no tru luon ko a ... Em thu may lan dk no tru thang tay ko doi cuoi thang dau

Trước h nó vẫn thế mà bạn. Nếu mới đk thì nó trừ ngay khi đk thành công, còn nếu đang xài thì nó trừ đầu tháng.

thời điểm hjện tại thì vt đã remove tjền đk dịch vụ mobitv để cạnh tranh với 2 mạng còn lại.h đăng ký mất 0đ và đc mijễn phí 10h 1 tháng.nạp thêm 3k 1h
Posted via Mobile Device

Back