• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiTV-Xem TV trên mobile(3g viettel)

bó tay, nó báo lỗi liên tục, vào Web mất công một tý nhưng chắc ăn hơn. đã test thử trên E 65

mình copy cho 6 máy rồi tất cả đều bt mà nhể

6120c, n73, e63, n86, e75, 5320xm.

thực ra tớ đang khoe máy ;))

xin hỏi em ở võ nhai ko thấy có chữ 3 g mà vẫn xem đc các bác chỉ bảo em cách có chữ 3 g ở máy n 79 với.!

xin hỏi em ở võ nhai ko thấy có chữ 3 g mà vẫn xem đc các bác chỉ bảo em cách có chữ 3 g ở máy n 79 với.!
Chuyển đt sang chế độ 3g đi bạn: vào phone.setting => phone => network => network mode => UMTS. Nếu thấy có sóng là ok

Posted via Mobile Device

làm thế nào để xóa đuôi 7z vây.vào rename no ko cho xoa
sao ki vay? Ban dung dt down hay pc.neu dung dt thi tat het cac ung dung duyet web di,neu dung pc thi doi truc tiep tren pc

Posted via Mobile Device

Mình xài N73, theo hướng dẫn của các bác, mình đã test thành công, nhưng hay bị treo máy khi vào chọn kênh, phải thoát ra làm lại vài lần. Xem hình ảnh và âm thanh rất good, nhưng máy nóng và mau hết pin kinh khủng. Thank các bác và diễn đàn.

m dùng n81 ở hn nhiều chỗ xem đc rùi nhưng ko thấy có tiếng. ấn fim ^ rồi mà vẫn ko có. ai bít bật tiếng lên ở đâu ko.

m dùng n81 ở hn nhiều chỗ xem đc rùi nhưng ko thấy có tiếng. ấn fim ^ rồi mà vẫn ko có. ai bít bật tiếng lên ở đâu ko.
ban vo profile,phan warning tone chon che do on

Posted via Mobile Device

phần mềm này có một vấn đề là các máy màn hình 240x320 không để full màn hình được.

Hay là mình không biết chỉnh nhỉ :mad:) :mad:)

phần mềm này có một vấn đề là các máy màn hình 240x320 không để full màn hình được.

Hay là mình không biết chỉnh nhỉ :mad:) :mad:)
may nao cung vay ban ah,neu muon full thi dung real player nha ban

Posted via Mobile Device

may nao cung vay ban ah,neu muon full thi dung real player nha ban

Posted via Mobile Device

hiz, ai mới đăng ký chả dùng real player nên cái này ai chả biết.Nhưng mình muốn nói là nếu bớt tý dung lượng vào wap mà lại không được xem đã mắt thì thà chịu hao ví tý còn hơn ;)

Back