• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.
Con SAMSUNG i8510 INNOv8 thi sao mấy Bro ,,, có chĩnh đc hong ta,em thử DOWN LINK của N86 về mà DIE rồi ... AI có cách làm cho SAMSUNG i8510 thì chỉ em với nha ,...

chép vào nó báo gì đó ?? ko cho vào thì phải ??? vậy là sao thế !! phone 5800
===> Can't open file c:\Private\10282edc.txt

Bạn vô ROMPatcher, rồi mở on cái thằng open4all, sau đó làm lại, mình nghĩ bạn chưa mở lên ko copy được đó.

hehe em cài cho con 5630 XM của em nó báo là đã cài rồi ko cài tiếp nữa, thế là có sẵn rồi =)) ( em dùng cái patch)

Em đã test thử bằng n93! Đúng là kích thước file tăng hơn 200kb! Nhưng chất lượng hình lại làm em thất vọng! Chac máy em cùi.hjx Dù sao cũng thanks chủ topic!

nếu em ko nhầm thì cái hộp màu xanh trong hình test của chủ topic có phải là hộp kem khoai môn ( hay kem gì đó ) ko vậy
( Máy đt của em đang cho mượn nên chưa có điều kiện để test được )CN tuần này đòi về sẽ test thử xem sao mà thấy nhiều ý kiến trái chiều quá ha

N82 Chắc ko cần phần mền này rùi,vì N82 chụp đẹp nhất hiện giờ

Ừh, đẹp nhất, 5Mp đẹp nhất đẹp hơn cả 8Mp và 12Mp :)) =)) Vậy thì mấy cái 8Mp và 12Mp giờ chả ai thèm mua, phải đi mua N82 về chụp ảnh thôi :))

Ừh, đẹp nhất, 5Mp đẹp nhất đẹp hơn cả 8Mp và 12Mp :)) =)) Vậy thì mấy cái 8Mp và 12Mp giờ chả ai thèm mua, phải đi mua N82 về chụp ảnh thôi :))

Điểm ảnh nhiều thì nét,đẹp là dĩ nhiên.nhưng khả năng lấy sáng,điểm ảnh nhanh cũng rất quan trọng.chỉ đơn gjản như cùng camera 2mp của iphone và n81 thì rõ ràng iphone đẹp hơn nhiều.dòng s60 3rd chụp ảnh không đẹp lắm.một phần cũng do fw nữa.em dùng chú n95 8g từ khj lên fw 31.0.0.17 chụp ảnh xấu hẳn đi so với khi ở fw 20

Gặp trở ngại ngay bước đầu tiên, ko tài nào copy file .txt vào C:\Private được ... nó ghi là can't open C:\Private .... có ai biết tại sao như vậy ko ?

N82 mà chụp đêm thì hình nhiễu pà cố lun. Vậy mà cũng khoe là chụp đẹp nhất. Ha ha ha. Chắc chưa bao giờ thấy K850 chụp rồi.

Mình dùng E 61i lấy bản của N81 thấy chẳng thay đổi gì :( cả dung lượng lẫn chất lượng ảnh

mình dùng E66, cài hoàn chỉnh mà chụp hình vẫn không có gì thay đổi về cả dung lượng ảnh lẫn chất lương. Các bạn có thể chỉ minh cài cại được không?
thanks trước cái.

nếu em ko nhầm thì cái hộp màu xanh trong hình test của chủ topic có phải là hộp kem khoai môn ( hay kem gì đó ) ko vậy
Cái bạn này hay thật :)) vào vấn đề chính đi.

Thử qua N86 chưa mà phán hồ đồ vậy

Status
Không mở trả lời sau này.
Back